PDA

View Full Version : Có vẻ như BQT chả mặn mà gì với game này nhỉ?

Bách Danh Phong
18-02-2015, 08:26 PM
Sao mình thấy bình thường, như các game khác như Kiếm Thế của VNG thì khu vực hỗ trợ luôn có người trực 24/7. Kể cả dịp lễ tết.
Nhưng với game này thì mình thấy có vẻ như anh em NPH game không ai có hứng với game nhỉ?
Thấy làm việc mờ nhạt quá. Chẳng biết hoạt náo hay là pr gì cho game cả.
Với lai đội ngũ BQT gì làm game mà nghỉ Tết hết, còn mỗi lèo tèo mấy mod, admin chức vụ thấp treo để hỗ trợ mấy việc vụn vặt.
Nói thật, trước mình cũng từng làm CTV cho VNG nhưng cảm thấy họ hơn hẳn các bạn trong khâu này.
Dù sao cũng sắp bước qua năm mới. Hi vọng BQT game sẽ biết điều hướng cho ai đó có đủ khả năng làm việc xuyên tết.
Có thể là làm ở nhà. Những ca trực vào giờ rãnh rỗi ngày tết.
:) Chứ cứ cần hỗ trợ về nhiều thứ, tố cáo hay là sửa lỗi này nọ.
Là y như rằng chỉ nghe được mỗi câu.. BQT đang tiến hành giải quyết.
Rồi bắt chờ.
Nếu như không thể xử lý được thì nói thẳng ra.
Ngày tết chấp nhận sao cũng được. Nhưng cứ hứa rồi bảo chờ thì DẸP mẹ hotro.duo.vn đi.
Chỉ biết hứa rồi làm việc NHƯ CON CẶC.
Xin lỗi em bức xúc tí

MiuOliu
25-02-2015, 08:59 AM
Chào bạn!
Tết vẫn có người trực dịch vụ game nhé, mọi yêu cầu bạn có thể vào trang hotro.duo.vn gữi yêu cầu sau đó BQT sẽ giải quyết nhé.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

langtupro
06-03-2015, 07:06 PM
1 vạn like cho bài viết này.mình cũng đang rất bức xúc.đã bị mất vàng,còn bị người ta tố cáo hack nick.DUO chẳng thèm xem xét đúng sai,đã khóa mịa acc tôi lại.giải quyết từ sáng đến h vẫn chưa xong.nản cmn quá.bực đéo chịu nổi nữa.cứ 1 câu đợi, 2 câu đang xử lý.bạn nói rất chính xác đó, làm ăn nhu con cặc ấy