PDA

View Full Version : Vũ Khí Bạch Kim của KKKLONG mua bằng Tiền hay là Tự Lên ??

CuTeo
26-02-2015, 01:06 AM
Mình có thắc mắc về trang bị vũ khí Bach Kim của nhân Vật KKKLONG sever Châu giang.
Thứ nhất .
Phần thưởng của tất cả tuyển thủ, ngày 23/12/2014, quý nhân sĩ vui lòng đến gặp Quan Báo Danh để nhận thưởng( Trích ở phần thưởng đấu cụm đầu tiên)
Nếu gom đủ 2000 cái Danh vọng thỉ sẽ ăn trong vòng 67 ngày
( 1 ngày 1 nhân vật tối đa chỉ ăn 30 cái)( ép thì có thể lấy clone ép, còn ăn thi 1 ngày chỉ 30 cái thội)
Hôm nay là 26/2/2015 Nhân vật đó đã có vũ khí bạch kim ?liệu đã đủ ngày để ăn hết số danh vọng đó chưa

Thứ 2. phần thưởng danh vọng vũ khí gom đủ 2000 cái ở sv Phúc Giang ? sever Phúc Giang được bao nhiêu người trong top mà gom đủ 2000 cái ???

Top nhận thưởng mảnh danh vọng chủ yếu ở Thái Sơn, CHâu Giang, Tuyết Sơn ...

Phúc GIang và CHâu giang mới gộp chưa đầy 1 tháng thì cho là gom đủ thì với 1 ngày ăn 30 cái thì tới ngày 26/2/2015 thì liệu đã đủ chưa

Mình cần NPH làm rõ vấn đề này, liệu có phải là đã dùng tiền đề mua trang bị + lên đồ ???

MiuOliu
02-03-2015, 01:03 PM
Chào bạn!
Vũ khí bạch kim của nhân vật KKKLong là lên bằng chính thực lực của anh ấy nhé. Vấn đề này của bạn BQT cũng đã tiếp nhận những phản ánh của các gamer khác, nhưng BQT khẳng định lại 1 lần nữa: "Không có chuyện mua bán gì giữa BQT và các gamer nhé".
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

HằngSơn2233
02-03-2015, 02:02 PM
Nó mua bằng tiền đấy địt mẹ cái bọn DUO này bựa lắm làm tro bảo không phải. Địt cụ chúng mày cái sv Lâm Giang 10 ngày miss CT 16h và TTL 17h cả 10 đéo chịu gộp gần 2 tháng nay rồi post bài thì đéo đăng làm ăn như con cặc

MiuOliu
04-03-2015, 10:30 AM
Nó mua bằng tiền đấy địt mẹ cái bọn DUO này bựa lắm làm tro bảo không phải. Địt cụ chúng mày cái sv Lâm Giang 10 ngày miss CT 16h và TTL 17h cả 10 đéo chịu gộp gần 2 tháng nay rồi post bài thì đéo đăng làm ăn như con cặc

Chào bạn!
Mình nhắc nhở bạn nên dùng từ ngữ có văn hóa nhé. Và đặc biệt nhấn mạnh rằng: Vũ khí hoàng kim của nhân vật KKKLong là lên bằng chính thực lực của anh ấy, và BQT không có việc mua bán gì trong việc này.
Về việc gộp sever BQT đang tính toán nhé, mong bạn bỏ qua cho sự bất tiện trên.
Thân!

Alpenliebe
07-03-2015, 01:10 AM
CHính thực lực :) xin mời ADmin vào giải quyết , mấy mod thi biết cai gì mà nói vậy ? giải thích như thế mà ko biết ngại à ? có chơi game ko vậy ???????????????? :oh:

Làm nhớ lại TiênHạc Nhân vật rất nổi tiếng ở sv châu giang ngày xưa quá ( GM ) :) bán đồ bán ngọc bán vu khi hiếm , cả bi tich long tượng bát nhã công ( luc đó sever còn chưa có update ) , rồi lai còn chỉnh acc đánh bất tử .

Chưa hết còn vụ mua bán đá rèn thông qua GM nữa ! Chẳng qua là ko muốn làm rộ lên thôi !!!!

NhatThongThien
08-03-2015, 02:00 AM
Mình là người chính tay đi gom mảnh vũ khí và cũng là người đưa ra giá để anh Long (chủ acc KKKLONG)gom mảnh vũ khí.Lúc còn ở Phúc Giang vẫn gom chưa đủ.Gọp với Châu Giang mình gom thêm hơn 900 mảnh.Chính những người đi THVS ở bang ThiênMôn (là bang đối địch với bên mình) pm cho mình hỏi xem co gom mảnh Dv vũ khí nữa hay không.mình mua thêm 800 mảnh của họ giá 150v/1 và gom thêm trên đấu giá moi đủ..còn riêng bạn gì chủ bài viết nói rằng 1 ngay sử dụng tối đa 30 cái thi có đủ 67 ngày để lên hay không thì mình xin nói la..ngày bắt đầu giải THVS nếu mình nhớ ko nhầm là ngày 6/12 và khi thi đấu xong là nhận được phần thưởng ngay..từ ngày 6-12 đến 26-2 bạn đếm lại xem đủ 67 ngày ko nhé... AnhHungCao acc clone của KKLONG hiện đang sử dụng điểm để lên vũ khí bạn nao muốn xem thi add FB Lee Duy mình sẽ gữi hình cho các bạn xem.... Thân !!!!

_Vịt_
17-03-2015, 08:56 AM
Có vụ này nữa à ???

@@

MiuOliu
21-03-2015, 11:28 AM
CHính thực lực :) xin mời ADmin vào giải quyết , mấy mod thi biết cai gì mà nói vậy ? giải thích như thế mà ko biết ngại à ? có chơi game ko vậy ???????????????? :oh:

Làm nhớ lại TiênHạc Nhân vật rất nổi tiếng ở sv châu giang ngày xưa quá ( GM ) :) bán đồ bán ngọc bán vu khi hiếm , cả bi tich long tượng bát nhã công ( luc đó sever còn chưa có update ) , rồi lai còn chỉnh acc đánh bất tử .

Chưa hết còn vụ mua bán đá rèn thông qua GM nữa ! Chẳng qua là ko muốn làm rộ lên thôi !!!!

Chào bạn!

Về trường hợp nhân vật KKKLong đã có bạn NhatThongThien trả lời nên BQT sẽ không trả lời lại.

Còn việc bạn nói có mua bán vật phẩm đá rèn hay bất cứ vật phẩm nào khác thông qua GM là hoàn toàn không có .

Dù bạn có bỏ ra bao nhiêu tiền thì BQT cũng không cung cấp bất cứ vật phẩm nào cho bất cứ tài khoản nào kể cả tk vip nhé.

Vì thế mình xin nhắc lại là GM không có quyền được quyền vào làm những điều như bạn đã thông báo nhé.

Chúc bạn chơi game vui vẻ.

Thân!

XiaoBao
01-04-2015, 08:46 AM
mấy cái thằng ghen ăn tức ở ăn hành nhiều quá ngáo có tiền như người ta lên theo đi

khanhpro2011
02-04-2015, 03:37 AM
minh ko biet cach viet tieng viet co dau mong ae +mod+adm thong cam
minh co kien nghi the nay:ADM nen cho danh quoai ngoai dc exp ra nen cho them bac khoa nua