PDA

View Full Version : nên gộp sever đi DUO ơi !!!

EmGáiBánQuầnThun
15-03-2015, 11:07 AM
theo tình trạng hiện tại thì có rất nhiều sever rất vắng , ngay cả đi Chiến Trường + Trích Tinh Lâu cả tuần cũng không đi được 1 trận , DUO xem xét 2 cặp này nhé .Theo tôi DUO xem gộp Hoa Sơn - Hằng Sơn ,Hoàng Sơn - Định Vân đi , chứ tối ngày log acc vào đi làm nhiệm vụ với đánh quái hoài riết chán luôn ,chơi game kiếm hiệp mà không có đánh nhau thì chán lắm ,được mỗi cái Chiến Trường + Trích Tinh Lâu đễ đánh nhau mà còn không cho báo danh thì chơi game làm gì nữa đây ,mong DUO xem xét rồi gộp sever lại cho anh em đông vui nhé :ops:

GióMùaHạ
16-03-2015, 01:52 PM
Cảm ơn bạn đã góp ý BTQ sẽ cân nhắc và gộp trong thời gian sớm nhất

Alpenliebe
18-03-2015, 02:51 PM
Các bạn ráng đợi đi, khi nào doanh thu từng sever thấp , người chơi bắt đầu bán acc nhiều ( mà lại ko bán được acc ) khi đó may ra mới được lắng nghe . Game này sever mới ra như nấm mọc sau mưa . ko thua kém webgame ngày xưa .

EmGáiBánQuầnThun
23-03-2015, 05:14 PM
sever chết , sever vắng thì gộp vào cho anh em vui vẻ cày game tiếp đi AD ơi , chứ như thế này chán lắm , log acc vào chỉ đễ train quái + làm nhiệm vụ thì chơi làm gì ,sever mới thì ra liên tục thế kia mà ko chịu gộp sever lại cho anh em còn hứng thú mà cày cuốc chứ :nosebleed:

begame_Hoason
23-03-2015, 06:23 PM
gộp sv đi Amin ơi!!! anh em chơi sv Hoa Sơn nãn quá rồi!! CT + TTL toàn ko đi đc!! train va train va train ..... và chán!!!!!

hara
24-03-2015, 09:26 AM
sv Hỏa Vân giờ cũng chỉ train quái làm nhiệm vụ mọi người thi nhau nghi game bán acc cả. gộp sv Hỏa vân luôn đi.

Pinn
24-03-2015, 10:33 AM
Chào bạn,
BQT sẽ tiếp nhận ý kiến của bạn, mọi thông tin chi tiết về gộp server sẽ được cập nhật ở trang chủ nhé.
Thân!!

Thượng Khanh
25-03-2015, 10:28 AM
Chào các bạn!
Hiện tại Box Thảo Luận Chung có Topic [Thảo Luận] Về việc gộp server trong Ngạo Kiếm Vô Song (http://diendan.duo.vn/threads/1521469-thao-luan-ve-viec-gop-server-trong-ngao-kiem-vo-song), vậy các bạn vui lòng qua đó thảo luận nhé.
BQT sẽ ghi nhận tất cả góp ý của các bạn ở Topic đó và cùng xem xét để đưa ra phương án hợp lý.
Mong các bạn 1 lần nữa thông cảm vì việc gộp Server này cần rất nhiều thời gian để thảo luận đưa ra cách giải quyết ổn thoả và có lợi nhất cho Gamer.
Chúc các bạn chơi game vui vẻ.
Thân!