PDA

View Full Version : Vấn đề lót tay !!!!!

JayZ
18-03-2015, 07:44 PM
Nói thật là các pro có cách nào để miêu tả hộ e 1 cách rõ ràng và dễ hiểu nhất về vấn đề lót tay đc ko ạ. Game thấy nản nhất cái này. Lằng nhằng !!! Tìm hiểu mãi mà vẫn lơ mơ. Muốn thực hành mà sợ mất cả chì lẫn chài nên sợ sợ thế nào ấy :(((( mong ae tư vấn giùm T với T mới chơi có 1 tuần thôi :cry::sad::cry::baffle:

YêuOx
19-03-2015, 11:11 AM
:cool: ví dụ có 1 người rao bán cam thủy tinh (bên A), bạn muốn mua vật phẩm đó (bạn là bên B). Thì bên B sẽ phải trả tiền cho bên A để mua nó. Vần đề là lấy hàng về thông qua thứ gọi là Trung Tâm Giao Dịch trong game là F9 đó bạn. Cách thức là bạn đặt giá món hàng cam thủy tinh. Ví dụ bạn mở bảng đặt mua ra nó hiện 200+ 3000 vàng khóa tức là có người đặt 200 cho món hàng đó rồi. Bạn phải đặt giá cao hơn người đó 201 vàng chẳng hạn. Thì khi bên A bán cam lên TTGD món hàng đó sẽ được gửi qua thư về người đặt giá cao nhất cho món hàng đó. Nhưng khuyên nên cẩn thận tránh lừa đảo đừng ngu dại mà đưa tiền trước cho người ko quen biết, nó nhận tiền xong chạy thì k biết đường đòi nhé

XxXxHOTBOYxXxX
23-03-2015, 03:57 PM
:cool: ví dụ có 1 người rao bán cam thủy tinh (bên A), bạn muốn mua vật phẩm đó (bạn là bên B). Thì bên B sẽ phải trả tiền cho bên A để mua nó. Vần đề là lấy hàng về thông qua thứ gọi là Trung Tâm Giao Dịch trong game là F9 đó bạn. Cách thức là bạn đặt giá món hàng cam thủy tinh. Ví dụ bạn mở bảng đặt mua ra nó hiện 200+ 3000 vàng khóa tức là có người đặt 200 cho món hàng đó rồi. Bạn phải đặt giá cao hơn người đó 201 vàng chẳng hạn. Thì khi bên A bán cam lên TTGD món hàng đó sẽ được gửi qua thư về người đặt giá cao nhất cho món hàng đó. Nhưng khuyên nên cẩn thận tránh lừa đảo đừng ngu dại mà đưa tiền trước cho người ko quen biết, nó nhận tiền xong chạy thì k biết đường đòi nhé

vậy 3000 vàng khóa đấy là lot tay à? kiếm 3k vang khóa phọt shit:D

Nhất Chỉ Phá Thiên
23-03-2015, 05:08 PM
Những trường hợp lừa đảo thuộc về dạng lót tay vật phẩm thì BQT sẽ không giải quyết đâu nhé. Vì thế, các bạn nên cẩn trọng trong các giao dịch ingame, để tránh trường hợp đáng tiếc xảy ra.
Thân!

Uyển Cang
29-03-2015, 04:36 PM
nan giải thật đặt khó quá mà nó chơi toàn vàng không khóa à có lẽ smod nên làm cái ảnh cho tân thủ tường tận vấn đề này

Nhất Chỉ Phá Thiên
30-03-2015, 01:17 PM
nan giải thật đặt khó quá mà nó chơi toàn vàng không khóa à có lẽ smod nên làm cái ảnh cho tân thủ tường tận vấn đề này

Chào bạn!
Phần vàng không khóa đó bạn có thể thay đổi được nhé, vấn đề là khi bạn thiếu vàng khóa thì lúc đó hệ thống mới bù thêm vàng kk để cho đủ giá trị vật phẩm cần mua.
Phần vàng kk đó là gọi là giá vật phẩm đặt mua, nếu bạn muốn mua vật phẩm nhanh hơn những người khác bạn có thể đặt giá đó cao lên, tùy theo số tiền mình có.
Thân!

Hoàng Lão Tà
03-04-2015, 08:59 PM
Game này đc cái hay nhất mà mình thấy đó là món đồ đã khóa vẫn giao dịch được!
Ví dụ cho những ai chưa hiểu về cách lót tay....Bạn muốn mua 1 cái Nhẫn Hiếm 100...thì chỉ có 2 cách.1 là bạn mua đồ không khóa.2 là bạn mua ở trung tâm giao dịch...nhưng vấn đề là đồ không khóa thường rất đắt tiền,còn đồ khóa thì rẻ hơn,nếu bạn là người có tiền thì k phải đau đầu về chuyện lót tay hay k lót.nhưng bạn k có tiền thì bắt buộc bạn phải mua ở trung tâm giao dịch,nhưng trên trung tâm giao dịch lại k có món hàng bạn cần.thì bạn phải đặt mua( Chắc k phải giải thích về vấn đề đặt mua nhỉ,trên trung tâm giao dịch nó viết toàn tiếng Việt mà)..Mình là người có món nhẫn hiếm mà bạn đang cần,lại là hàng đã qua sử dụng đã bị khóa....bạn muốn mua thì bạn phải đưa tiền cho mình. để mình bán lên trung tâm giao dịch( trước đó bạn phải đặt mua nó đã)thế là bạn có món đồ mà mình cần....nói 1 cách đơn giản...lot tay là mình đưa tiền cho người khác,để họ bán lên trung tâm giao dịch..thế thôi!