PDA

View Full Version : Vấn đề về quy tắc giải Bang Hội Vô Song

NhatThongThien
28-03-2015, 07:25 PM
Mình xin hỏi thêm 1 số quy tắc của giải đấu BHVS
-Thứ nhất là quy tắc báo danh dành cho thành viên bang hội,ở đây mình chưa rõ lắm về cách để thành viên bang hội báo danh ( tự từng thành viên báo danh hay bang chủ sẽ là người báo danh vào đánh)
-Thứ 2 là về đồ của nhân vật khi tham gia : giữ nguyên đồ như bên ngoài hay la sẽ xử dụng đồ do NPH cung cấp.
-Thứ 3 là ban đầu NPH nói sẽ đánh với nhau để chia hạng Bạch Kim vs Hoàng Kim.nhưng bây giờ đã chia 2 bảng theo mốc thời gian ra sever.vậy trận đầu tiên sẽ đánh chiến trường Ngũ Trượng Nguyên or Tử Kinh Quan (theo thông báo cũ thì trận đầu tiên Top 32 sẽ đánh Ngũ Trượng Nguyên)
Mong NPH ra thông báo sớm nhất và rõ ràng hơn để AE sắp xếp.Thân !!!

Nhất Chỉ Phá Thiên
30-03-2015, 02:01 PM
Chào bạn!
Những vấn đề của bạn BQT xin được trả lời như sau:
1. Báo danh thì sẽ phát một lượng lệnh bài cho bang chủ, từ đó sẽ phát lệnh bài cho người chơi tự báo danh, đến ngày thì báo danh vào đánh nhé.
2. Trang bị là của người chơi, mặc đồ đang sử dụng để tham gia giải đấu, đối với việc khoản cách server cũ và mới sẽ có buff bù cho người chơi tham gia giải đấu nhé.
3. Việc chia làm 2 bảng Bạch Kim và Hoàng Kim này là sự thống nhất của cá Bang chủ tham gia buổi bốc thăm vừa rồi ở trang chủ nhé.
Thân!

Ngọc Chíp
30-03-2015, 06:27 PM
Vậy có nghĩa là nếu gặp các sv lâu đời như Châu Giang- Thái Sơn thì sẽ có buff để cho dame ngang bằng 2 sever đó ak admin ???

NhatThongThien
30-03-2015, 08:00 PM
ý mình ở đây là trận đầu tiên sẽ sử dụng chiến trường Ngũ Trượng Nguyên hay Thục Trung AD ơi!!!

Nhất Chỉ Phá Thiên
30-03-2015, 08:45 PM
Vậy có nghĩa là nếu gặp các sv lâu đời như Châu Giang- Thái Sơn thì sẽ có buff để cho dame ngang bằng 2 sever đó ak admin ???

Ửa đúng rồi bạn, nếu bạn là sever thấp hơn sever đấu cùng bạn thì bên bạn có buff hỗ trợ từ phía BQT nhé.
Thân!

ý mình ở đây là trận đầu tiên sẽ sử dụng chiến trường Ngũ Trượng Nguyên hay Thục Trung AD ơi!!!

Theo như tin từ trang chủ thì vẫn là thi đấu TOP 32 vẫn là chiến trường Ngũ Trượng Nguyên bạn nhé.
Link: http://nkvs.vn/giai-dau/bang-hoi-vo-song/vong-chung-ket/quy-tac-thi-dau
Thân!