PDA

View Full Version : [Khảo Sát Ý Kiến] Liên thông máy chủ trong tháng 3,4

Ngạo
31-03-2015, 03:50 PM
Bạn đang chơi máy chủ nào? Bạn có muốn máy chủ mình được sát nhập với máy chủ khác để tăng tính cạnh tranh không? Nếu muốn thì các bạn hãy cùng góp ý, thảo luận và vote việc sát nhập máy chủ nhé. BQT sẽ dựa vào những ý kiến đóng góp của các bạn để đưa ra sự điều chỉnh trong thời gian sắp tới.

Danh sách các máy chủ dự kiến:

CỤM BIỆN KINH
CỤM DƯƠNG CHÂU
CỤM THÀNH ĐÔ

Hoàng Sơn
Song Hải
Phong Vân

Hoa Sơn

Tịnh Hải
Định Vân

Hằng Sơn

Hải Vân

Lạc Sơn

Hỏa Vân

Tung Sơn

Đối với các server không có tên trong danh sách, các bạn cũng comment lại để BQT ghi nhận lại kết quả và xem xét nhé.

Ngọc Chíp
31-03-2015, 05:15 PM
Sv Lâm Giang cần gộp rất gấp gần 3 tháng rồi toàn miss CT TKQ 16h

thíchthỳchiều
31-03-2015, 06:03 PM
bắc hải cụm DC sắp chết rồi ngắc ngỏm rồi k gộp nhanh bỏ game sạch :3

_Vịt_
31-03-2015, 09:07 PM
Vài lời chia sẻ cho NPH Duo

Thực sự việc anh em nghỉ game nhiều cũng là một phần tất yếu từ những hệ lụy cho chính sách điều hành game của nhà phát hành (NPH). Các lý do cơ bản:

- Lý do game đã bắt đầu ăn mòn, nhạt và không đổi mới, đồ ra nhiều như Võ Lâm Truyền Kỳ là minh chứng

- Việc mở server quá nhiều, phục vụ cho mục đích thương mại, không để ý đến quyền lợi của gamer. Công sức, tiền bạc của những người top, giờ lại gộp lại để kéo theo nhiều người chơi lại. Có khả thi không?

- Chế độ chăm sóc khách hàng thực sự chưa ổn, cũng như có nhiều vấn đề tồn tại về lỗi game, hoặc các sự kiện như quay số, reo quẻ... gây ức chế cho người chơi

Còn những điều chưa thể nói hêt. NPH chú ý lắng nghe cộng đồng game để phát triển game tốt hơn. Đừng vì cái lợi trước mắt mà chính sản phẩm của NPH sẽ mất đi tính cạnh tranh

Thân

codononlinezzz
31-03-2015, 09:57 PM
Kính mong bqt xóa hệ thống gia tộc đi vì sẽ làm cho loãng game không có tính cạnh tranh, các acc khủng tập trung về 1 tộc hết. chỉ cho để bang hội thôi. tính năng tranh đoạt lảnh thổ cũng nên xem xét lại vì quá nhàm chán.

NoMoss
31-03-2015, 11:32 PM
Bạn đang chơi máy chủ nào? Bạn có muốn máy chủ mình được sát nhập với máy chủ khác để tăng tính cạnh tranh không? Nếu muốn thì các bạn hãy cùng góp ý, thảo luận và vote việc sát nhập máy chủ nhé. BQT sẽ dựa vào những ý kiến đóng góp của các bạn để đưa ra sự điều chỉnh trong thời gian sắp tới.

CỤM BIỆN KINH
CỤM DƯƠNG CHÂU
CỤM THÀNH ĐÔ

Hoàng Sơn
Song Hải
Phong Vân

Hoa Sơn

Tịnh Hải
Định Vân

Hằng Sơn

Hải Vân

Lạc Sơn

Hỏa Vân

Tung Sơn

Đối với các server không có tên trong danh sách, các bạn cũng comment lại để BQT ghi nhận lại kết quả và xem xét nhé.
thế còn nam giang của chúng tôi đâu !

KenThiếuGia
01-04-2015, 08:25 AM
Sao sv Mã Vân cụm Thành Đô ko đc gọp thế Admin . . . ít ng thế này chơi nản quá . . . cho gọp đi Admin ơi AE sv đã bỏ acc cả rồi :amazed::amazed::amazed:

Khoa Anh111
01-04-2015, 08:25 AM
thế còn nam giang của chúng tôi đâu !

ad vô xem SV Mã Vân giúp bọn mình chứ SV nản lắm rồi..có khoảng gần 300 ng trụ lại đc..đa số qua chung 1 bang lun rồi..chả còn hđ gì thú vị nữa ad..gộp vào cho ae với

CỤM BIỆN KINH
CỤM DƯƠNG CHÂU
CỤM THÀNH ĐÔ

Hoàng Sơn
Song Hải
Phong Vân

Hoa Sơn

Tịnh Hải
Định Vân

Hằng Sơn

Hải Vân

Lạc Sơn

Hỏa Vân

Tung Sơn

AD sv Mã Vân đã tàn lụi rồi..mở 91 ngày rồi và cũng đã ko ít người nghỉ game hoặc bỏ acc rồi..ad xem xét gộp lại dùm ae bọn mình với

DUO9000740076
01-04-2015, 09:56 AM
(Dương châu . An hải ) nên cần 1 server nào đó gọp vào cho đông vui tí. chứ bây giờ rất ít người chơi

Hận Đời
02-04-2015, 08:31 PM
sv lạc sơn chiến CT + Trích tinh lâu + dũng quán đài gần như là miss ;)) toàn phải 1 người log mấy acc mới đi đc .. nhạt toẹt

HyHucCaDem
02-04-2015, 09:51 PM

nó kìa cá loc
03-04-2015, 10:11 PM
up hoàng sơn cụm biện kinh nha mọi ngừ

0oYaLyBuono0
04-04-2015, 02:08 PM
noi lam j no eu quan tam dau chi quan tam tien thoi chu game thu no bo qua 1 cho roi

begame_Hoason
04-04-2015, 03:34 PM
Vì sao sv hoason hien tai la sv da chet ma sao Admin ko gop sv vay Admin oi!! cho tap the anh em sv HoaSon cau tra loi voi???

Song Yến
04-04-2015, 05:41 PM
Lập topic bình chọn xong người ta chọn cả đống phiếu kết quả ko nhập 3 sv Hoàng Sơn - Hoa Sơn - Hằng Sơn.

Vậy làm topic bình chọn chi vậy?

Cá Lóc Nhỏ
05-04-2015, 06:59 AM
Lập topic bình chọn xong người ta chọn cả đống phiếu kết quả ko nhập 3 sv Hoàng Sơn - Hoa Sơn - Hằng Sơn.

Vậy làm topic bình chọn chi vậy?

nó lập topic 3 sv Hoàng Sơn - Hoa Sơn - Hằng Sơn.
xong rùi gộp với Tung sơn
sao kkhong6 liên quan gì hết zậy ta

Cá Lóc Nhỏ
05-04-2015, 09:45 AM
Hằng Sơn 15-11 Hoa Sơn 31-10 Hoàng Sơn 14-08 3 thằng này cách nhau có 3 tháng

Hoàng Sơn Tung Sơn 28-04 cách nhau 4 tháng ảo ảo ảo ảo

ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo ảo

PrettyBoy
05-04-2015, 11:22 AM
Theo mình thấy lạc sơn + Tung Sơn gộp lại thì vui biết mấy nhỉ :beauty:

begame_Hoason
06-04-2015, 08:47 AM
Theo như thông báo trên diễn đàn về việc khảo sát liên thông các sv. Hiện nay kết quả sơ bộ như sau
Hoàng Sơn - Hoa Sơn - Hằng Sơn 47,22%
Hải Vân - Hỏa Vân 8,33%
Lạc Sơn - Tung Sơn 13,89%
Phong Vân - Định Vân 19,44%
Song Hải - Tịnh Hải 22,22%
Nhưng hiện tại quyết định của BQT gôp sv như sau:
Cụm máy chủ Tên máy chủ hợp nhất
Biện Kinh :Tung Sơn - Hoàng Sơn
Thành Đô :Hải Vân - Hỏa Vân
Thanh Vân - Định Vân
Như vậy có ý nghĩa như thế nào DOU ơi!!! Đã khảo sát ý kiến thì phải tôn trọng ý kiến chứ? sao lại có cách làm ngược đời như thế đươc!!! Sự tôn trọng khách hàng ở đâu vậy????? Hãy cho câu trả lời đi DOU ơi??????

PrettyBoy
06-04-2015, 09:17 AM
Chào bạn!
Khảo sát cũng là 1 yếu tố để BQT có thể xem xét gộp hay không, vì ở đây quan trọng BQT còn phải xem thực trạng của các server gộp với nhau cho đồng đều nữa nên bạn thông cảm nhé.
Thân!

nguyen minh anh
06-04-2015, 09:03 PM
Tung Sơn- Hoàng Sơn cách nhau 4 tháng. Đồng đều gớm nhỉ DUO? Chac muốn xỏa sổ Hoàng Sơn:))

Chuối Tây
07-04-2015, 02:40 PM
Các ông muốn mất tiền thì gộp Hoàng Sơn với các máy chủ thuộc cụm "sơn". Đã hỏi ý kiến tôi đã nói là gộp với thanh vân là hợp lý nhất. H gộp với mấy máy chủ này thì Hoàng Sơn coi như xóa sổ tòa bộ acc. Tiền tỉ của anh em tôi đổ vào sv này coi như mất trắng.

begame_Hoason
09-04-2015, 10:56 AM
Admin có vào sv hoason xem thực trạng sv chưa! Có biết hiện tại có bao nhiêu acc OL ko? Có biết ct luc 4h và ttl 5h ko đi được vì ko đủ người ko? Còn thời gian từ 19h-22h lúc đi được lúc ko? Vậy lúc nao.mới gộp sv đây? Botay nói nhiều nhưng chẳng được bao nhiêi!

Game_CLUP
10-04-2015, 04:45 AM
DOU.làm vậy chủ yếu là câu tiền nạp Của AE ham hố vs cả hay cay cú thôi.......Theo tôi AE hạn chế nạp thẻ......đừng ăn evnet nạp quà làm gì......vì DOU nó gộp sever chủ yếu là câu tiền thôi........Cảnh báo này chắc không thừa đâu....:brick: