PDA

View Full Version : BQT vào trả lời giúp mình và AE gamer nhé!

BossLs
01-04-2015, 01:24 PM
Hôm nay đầu tháng 4 khải mở sự kiện tích lũy nạp thẻ tháng 4 có ra 1 loại khí bàn mới (Khí Bàn-Phá Pháp),và h luyện chân nguyên chắc chắn sẽ chỉ ra những chân nguyên mới công kick 5 hệ.Vậy cho tôi hỏi là những AE chưa full 3 ô Ngũ Hoành thì lấy Khí Bàn Ngũ Hoành ở đâu ra để lên và chân nguyên KHáng 5 hệ luyện chắc chắn ko bao h có nữa.Vấn đề này BQT nên xem xét chứ như này những ai đã yếu càng yếu và những AE nạp tích lũy mới có 1 tháng làm sao mà đủ Khí Bàn Ngũ Hoành để lên,BQT nên điều chỉnh lại những vật phẩm ở mốc nạp thẻ đợt trc đẩy xuống các mốc dưới(ví dụ trc nạp 6tr5>10tr5 đc khí bàn Ngũ hoành thì h cho nạp 3tr có khí bàn ngũ hoành),như vậy vừa khuyến khích AE nạp Card vừa tăng doanh thu cho phía nhà NPH.Trên đây là 1 số ý kiến đông đảo các AE tôi đã tham khảo trong game,Hi vọng sẽ có 1 Admin hoặc Mod có thẩm quyền vào cho 1 câu trả lời,chứ ko phải những câu trả lời ''BQT sẽ xem xét vấn đề này....vv.vvv
Thân!!!!!!

Nhất Chỉ Phá Thiên
02-04-2015, 02:00 PM
Chào bạn!
BQT ghi nhận ý kiến đóng góp của các gamer, và sẽ có các event để cho những người chơi chưa mở Khí bàn Linh Động Và Ngũ Hoành có thể mở được Khí Hải bạn nhé.
Thân!

QuynhAnh1
04-04-2015, 08:39 PM
ko biết bọn duo có đầu óc ko nữa khi gộp sv hoàng sơn và tung sơn/ mình chỉ nói vậy mà suy nghỉ đi nhé/ game giải tán sớm thôi

Nhất Chỉ Phá Thiên
06-04-2015, 09:03 PM
ko biết bọn duo có đầu óc ko nữa khi gộp sv hoàng sơn và tung sơn/ mình chỉ nói vậy mà suy nghỉ đi nhé/ game giải tán sớm thôi

Chào bạn!
Mình đã giải thích bạn ở topic của bạn bên phần Kiến Nghị nhé.
Đồng thời, bạn vui từ ngữ có văn hóa nhé. Thêm 1 lần BQT sẽ band tài khoản của bạn ở forum nhé.
Thân!