PDA

View Full Version : Tường Thuật Trực Tiếp Bang Hội Vô Song ở đâu ?

Saudoihandsome
04-04-2015, 10:17 AM
trên trang chủ có thông báo kênh twitch tường thuật trực tiếp giải bang hội vô song sao lại ko xem được vậy ad ?

GrontNguyen
04-04-2015, 01:01 PM
trên trang chủ có thông báo kênh twitch tường thuật trực tiếp giải bang hội vô song sao lại ko xem được vậy ad ?

Chào bạn,
Bạn có thể vào xem tường thuật tại đường dẫn này: Truyền hình trực tiếp các trận thi đấu Bang Hội Vô Song (http://nkvs.vn/giai-dau/bang-hoi-vo-song/truc-tiep-thi-dau).
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

binhpham
04-04-2015, 05:07 PM
đéo hiểu tổ chức giải hay là tìm cách tiêu vàng của gamer

Song Yến
04-04-2015, 05:46 PM
Vãi đấu giải éo cho máu dùng. Thuốc lắc bán thì ko nói, cả máu với mana cũng bắt mua bạc liên sv. 1kv mua dc 150b máu đánh 10' hết. 1 trận 30', trung bình 1 người tốn 3k. 2 bang đánh nhau 100 người, vậy DUO có 30 vạn vàng / trận.

Càng ngày kinh doanh càng thông minh nhỉ?

HuynhĐệ1133
05-04-2015, 02:24 PM
Địt mẹ mang tiếng nghe giải thưởng 800k đĩnh oai vl hóa ra chỉ là cái trò đểu của bọn nó địt mẹ cái bọn chó duo. 1 Trận nó cũng thu hồi mẹ lại thừa cái tiền giải thưởng top 1 rồi quá vớ vẩn ít ra cũng phải cho người ta 1 rương máu 500 lọ hết mới bắt mua đây lại bắt mua đủ thứ. Đéo còn gì để nói

NoMoss
05-04-2015, 06:24 PM
em xin phép em nói bậy , đm thưởng 80k đĩnh à , mũ hoàng kim à , bao tay hoàng kim à , xin lỗi chứ tiền dùng để mua máu đã thừa con mẹ nó cái giải thường rồi , như này khác đéo gì tự ngươi chơi bỏ tiền ra để lấy tiền , giải đấu thì làm sao cho nó ra cái giải đấu đm

Nhất Chỉ Phá Thiên
06-04-2015, 09:05 PM
Chào các bạn!
Mình sẽ chuyển ý kiến của các bạn lên bộ phận có liên quan xem xét về vấn đề mua máu ở trong giải đấu BHVS nhé.
Nhưng, các bạn nên dùng từ ngữ có văn hóa trong topic để diễn đàn vững mạnh nhé.
Thân!

NoMoss
07-04-2015, 09:56 AM
Chào các bạn!
Mình sẽ chuyển ý kiến của các bạn lên bộ phận có liên quan xem xét về vấn đề mua máu ở trong giải đấu BHVS nhé.
Nhưng, các bạn nên dùng từ ngữ có văn hóa trong topic để diễn đàn vững mạnh nhé.
Thân!

bây giờ cònchuyển ý kiến lên bộ phận có liên quan thì làm được cái gì , trong khi giải đã đánh rồi , các ban bảo ngươi ta ăn nói có văn hóa , ừ thì có văn hóa , như bạn , ban là game thủ , bạn cũng chơi như chúng tôi , bạn cũng ức chế như chúng tôi , liệu bạn nghĩ và nói như thế nào ??

Nhất Chỉ Phá Thiên
08-04-2015, 07:22 AM
bây giờ cònchuyển ý kiến lên bộ phận có liên quan thì làm được cái gì , trong khi giải đã đánh rồi , các ban bảo ngươi ta ăn nói có văn hóa , ừ thì có văn hóa , như bạn , ban là game thủ , bạn cũng chơi như chúng tôi , bạn cũng ức chế như chúng tôi , liệu bạn nghĩ và nói như thế nào ??

Chào bạn!
Thì mình cũng phải chuyển ý kiến đóng góp của gamer nên bộ phận có liên quan để xử lý, khi đó, giải đấu sẽ càng hoàn thiện hơn nhé.
Thân!

HuynhĐệ1133
09-04-2015, 01:39 PM
Bây giờ mấy ông DUO đã tổ chức giải đấu thì tổ chức cho đàng hoàng 1 tí đi tháng nào cũng ra event ăn đủ rồi. Giờ bao lâu mới mở ra được 1 giải đấu để thu hút người chơi mà lại làm mấy trò mèo như thế thì không ổn đâu. Theo tôi nghĩ nên cho những người tham gia đấu BHVS mỗi người 1 rương máu 500 lọ ai dùng hết thì phải mua + lak phải mua, chứ bắt người ta vào cái phải mua máu thì không ổn rồi có nhiều người không có máu mà đánh. Trận đấu của bang Thái Sơn và bang Thích sắp tới rất cân nhau nếu bắt mua máu thì trận này bao máu cho đủ đây ???

Pinn
09-04-2015, 09:46 PM
Chào bạn,
Rất cám ơn ý kiến đóng góp của bạn, mình sẽ chuyển ý kiến của bạn lên cho bộ phận liên quan để xem xét vấn đề này nhé.
Thân!!

HuynhĐệ1133
12-04-2015, 03:31 PM
Xem xét cái gì nếu nói chuyển ý kiến cho giải đấu hoàn thiện thì ngay vòng top 8 sắp tới sửa phát cho mỗi người 1 rương máu đi.....
Thân

Nhất Chỉ Phá Thiên
13-04-2015, 01:31 AM
Xem xét cái gì nếu nói chuyển ý kiến cho giải đấu hoàn thiện thì ngay vòng top 8 sắp tới sửa phát cho mỗi người 1 rương máu đi.....
Thân

Chào bạn!
BQT cũng đã chuyển ý kiến của gamer lên bộ phận có liên quan xem xét rồi nhé.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!