PDA

View Full Version : Có ngon thì gộp hết nguyên cụm Biện Kinh lại đi

Cá Lóc Nhỏ
06-04-2015, 12:09 AM
Tinh hình là hôm bữa ghi thông báo khảo sát gộp các SV Hằng Sơn + Hoa Sơn + Hoàng Sơn

nhưng giờ tại sao lại gộp Tung Sơn với Hoàng Sơn <=> 2 sv cách nhau hơn 4 tháng

có ngon thì gộp hết nguyên cụm lại với nhau đi

thông báo 1 đằng làm 1 nẻo

theo phong cách treo đầu dê bán thịt chó à DUO

PrettyBoy
06-04-2015, 09:03 AM
Chào bạn!
Việc gộp server phía NPH đã xem thực trạng của các server đấy rồi mới đưa ra quyết định như thế bạn à!
Bạn có thể tham khảo việc gộp các máy chủ ở các topic tiếp theo!

Thân!

Cá Lóc Nhỏ
06-04-2015, 01:07 PM
2 sv cách nhau hơn 4 tháng ...... vào nhận exp rời mạng 89 ngày
mày đền bù cái kiểu con mẹ mày à next

Pinn
06-04-2015, 03:08 PM
Chào bạn,
Bạn vui lòng không dùng các từ ngữ khiếm nhã và chửi bậy ở đây nhé.
Thân!!

Pinnie
06-04-2015, 06:39 PM
Cái người ta bức xúc là 2 sv cách nhau hơn 120 ngày thì chơi thế nào lại. Những sv ra gần nhau như Hoa Sơn, Hằng Sơn thì ai bực lên mà chửi. Hoàng Sơn đã vắng người rồi, còn gộp với 1 sv ra trước khá lâu, thì bây giờ chỉ còn mấy thằng top nó chơi thôi.Bây giờ cũng gộp rồi, nhiều người bắt đầu nản, bỏ game thì do mấy anh mấy chị cả đấy ạ. :)

nguyen minh anh
06-04-2015, 08:57 PM
Khảo sát thỉ bảo gộp Hoàng SƠn-Hoa Sơn- Hằng Sơn. AE ủng hộ nên vào vote để được gộp. Xong lại thông báo gộp với Tung Sơn là thế nào? Nếu biết thì ae Hoàng Sơn chả ai thèm vote làm gi? Nói 1 đằng làm 1 nẻo. Sao BQT không cho 1 câu trả lời thỏa đáng đi? DUO lấy tiền thì nhanh lắm:))

Cá Lóc Nhỏ
07-04-2015, 02:46 PM
Chào bạn!
Việc gộp server phía NPH đã xem thực trạng của các server đấy rồi mới đưa ra quyết định như thế bạn à!
Bạn có thể tham khảo việc gộp các máy chủ ở các topic tiếp theo!

Thân!

Thế tại sao lúc đưa ra khảo sát thì lại không ghi rõ ràng

Top 1 từ đầu sv tới giờ đừng 1 cái lọt top 15

thế là thế nào

Chuối Tây
07-04-2015, 02:53 PM
phía NPH đã xem thực trạng sv đó ntn? người đại diện NPH gọi điện cho tôi vài lần tham khảo ý kiến gộp sv,tôi đã thay lời ah em trong sv Hoàng Sơn trả lời dứt khoát là có gộp sv thì cho gộp với Thanh Vân cho sát ngày, công lực, lv sát nhau. Bây h nếu gộp tôi tuyên bố luôn là Hoàng SƠn sẽ bị xóa sổ, và coi như việc gộp sv của NPH thất bại. Tiền của chúng tôi đổ vào sv này cũng mất trắng. Doanh thu của NPH trên sv Hoàng Sơn từ nay trở về sau cũng = 0.

Pinn
07-04-2015, 03:34 PM
Chào các bạn,
Các bạn cứ bình tĩnh, BQT đã và đang xem xét vấn đề của các bạn đưa ra, BQT sẽ có hướng giải quyết hợp lý nhất về việc gộp server Hoàng Sơn nhé. Mong các bạn vui lòng cập nhật thông tin ở trang chủ nkvs.vn để biết thêm chi tiết.
Thân!!

Cá Lóc Nhỏ
08-04-2015, 12:49 AM
Chào các bạn,
Các bạn cứ bình tĩnh, BQT đã và đang xem xét vấn đề của các bạn đưa ra, BQT sẽ có hướng giải quyết hợp lý nhất về việc gộp server Hoàng Sơn nhé. Mong các bạn vui lòng cập nhật thông tin ở trang chủ nkvs.vn để biết thêm chi tiết.
Thân!!

rùi hẹn các bạn lại trong tháng 5 nhé

co khi tới tháng 8

Nhất Chỉ Phá Thiên
08-04-2015, 07:15 AM
rùi hẹn các bạn lại trong tháng 5 nhé

co khi tới tháng 8

Chào bạn!
Hiện tại BQT cũng chưa nắm được thông tin chính thức việc gộp các sever nào trong thời gian tới. Vì thế, nếu có thông tin chính thức nào BQT sẽ thông báo để các bạn được biết tại trang chủ nkvs.vn nhé.
Thân!

Cá Lóc Nhỏ
09-04-2015, 07:57 AM
Chào bạn!
Hiện tại BQT cũng chưa nắm được thông tin chính thức việc gộp các sever nào trong thời gian tới. Vì thế, nếu có thông tin chính thức nào BQT sẽ thông báo để các bạn được biết tại trang chủ nkvs.vn nhé.
Thân!

sẵn tiện cho hỏi luôn lý do gì mà mấy ông lại gộp 2 sv cách nhau hơn 4 tháng
phải chăng đầu mấy ông ko có óc

begame_Hoason
09-04-2015, 10:47 AM
Các câu trả lời của admin toàn là câu trả lời có sẵn và chỉ việc copy vao để trả lời! Câu trả lời là đã khảo sát kỹ thực trạng các sv mới gộp và khảo sát ý kiến chỉ mang tính chất tham.khảo. Vậy đã khảo sát các sv thì vì sao khi gọp sv thì các game thủ lại kêu ca như vậy!! Vậy các admin đả khảo sát đúng chưa? Cách giải quyết như thế nào khi mình đã và đang làm sai?chắc chắn chưa có câu trả lời!

Nhất Chỉ Phá Thiên
10-04-2015, 01:46 PM
Các câu trả lời của admin toàn là câu trả lời có sẵn và chỉ việc copy vao để trả lời! Câu trả lời là đã khảo sát kỹ thực trạng các sv mới gộp và khảo sát ý kiến chỉ mang tính chất tham.khảo. Vậy đã khảo sát các sv thì vì sao khi gọp sv thì các game thủ lại kêu ca như vậy!! Vậy các admin đả khảo sát đúng chưa? Cách giải quyết như thế nào khi mình đã và đang làm sai?chắc chắn chưa có câu trả lời!

Chào bạn!
Khảo sát là để 1 phần tiếp thu ý kiến của các gamer, và dựa vào đó để tiến hành gộp sever bạn nhé. Còn vấn đề gộp sever nào với sever nào còn phải dựa vào các nhân tố khác nữa.
Thân!