PDA

View Full Version : Kiến nghị nên Ra EVent:

BảobảoTe
09-04-2015, 10:06 PM
giờ toàn nạp thẻ các mộc cho toàn DV hiệp khách, tử tô.
Đề nghị cho ra thẻ chọn danh vọng, và mở rộng ra thêm nhận các danh vọng tùy chọn: tùy với SV mở ra bao nhiêu ngày.
Còn các Event nên có linh thạch hợp quyển 6, lệnh mở ô đồng đội, túi chọn khí bàn.
Chứ giờ toàn ra event nhảm, mấy bác nạp thẻ thì đã mạnh thì cứ mạnh. còn mấy bác nạp ít thì vẫn ko đủ độ để đánh.
Kiến nghị BQT nên xem lại các sự kiện mở ra để ae dù nạp ít tiền cũng có đua đc để người chơi ko cách nhau chiến lực quá xa. Mấy a nạp thẻ theo mộc mỗi tháng 20tr thì cũng cứ cách xa mấy a nạp ít trên 200 thì chắc mỗi sv chỉ có các a nạp thẻ cao trên trời đó chơi. Dẫn đễn đi đâu cũng có người kêu gào gộp SV.
BQT tính toàn thử xem: 1 SV tầm 4-5 người nộp mộc của mấy bác là cùng, còn lại nộp 1 tháng tầm triệu hay vài triệu.
hoặc vài trăm, mà số lượng người nạp vài trăm lại nhiều hơn: đó là khách hàng tiền năng, thường thi họ nộp tiền mua đồ: vậy làm sao để kích thích họ nộp nhiều hơn? ra các event hợp lý.
BQT xem thử cái evnet sự kiện ở các ngày tết như ghép tranh đó lợi nhuận bao nhiêu? tôi đoán rất cao. Đề nghị tiếp tục ra các dạng EVent cho phần thưởng như thế để ae lên đồ, giữ người chơi

PrettyBoy
10-04-2015, 08:31 AM
Chào Bạn !
BQT đã tiếp nhận ý kiến của bạn và sẽ có phương án xem xét, bạn hãy theo dõi trang chủ để biết thông tin mới nhất nhé.
Thân !

CLLangTu
11-04-2015, 04:49 PM
BảoBảoTe nhìu chuyện qá, ý kiến tách Tung Sơn vs Hoàng Sơn ra đi, gộp Tung Sơn vs Song Hải hay j ấy, bên Hoàng Sơn gộp chung vs mấy thím ae toàn bị ăn hành :brick::brick: