PDA

View Full Version : Sever mới

Bonbon2812
11-04-2015, 03:54 PM
theo mình nhận thấy,game này các hoạt động rất hay và lúc mới ra sever lượng người chơi đông rất vui.nhưng khoảng 15 ngày thì lại ra sever mới làm người chơi rất nản.đây là lý do game này thua các game như kiếm thế,võ lâm.mình vừa biết đc chuẩn bị ra sever nguyệt giang và mình mong sau 2 3 tháng nữa mới ra sever mới.nếu cứ ít tuần lại ra sever mới thì mình xin tạm biệt game.

Nhất Chỉ Phá Thiên
15-04-2015, 07:17 AM
Chào bạn!
Việc ra sever mới do yêu cầu cần thiết của gamer nhé, vì càng có nhiều người biết đến game NKVS thì những người chơi đó không thể vào đua top ở các sever củ được. Đồng thời, BQT cũng ghi nhận ý kiến đóng góp của bạn nhé.
Mong bạn hãy luôn đồng hành cùng game NKVS trong thời gian tiếp theo.
Thân!

Đoàn Đại soái
16-04-2015, 12:24 AM
đây là 1 game online đc yêu thích chính vì thế admin nên xem xét lại vấn đề mở sever mới... cứ liên tục như vậy chẳng khác nào những cái webgame và sẻ làm mất lòng tin của giới game thủ.

leecongtu
17-04-2015, 01:44 AM
thu1: game nay ra event hang` ngay` 1 tuan ra may cai evetn de nap tien lien tuc.hut mau' ghe lam.
thu2: khi sv da mo dc 2 3thang' thi nha` phat hanh`game se bo? mac nguoi choi.choo du` gamer gop y sao ho cung ke.de cho sv thanh sv chet.
chu? bai viet nay dung choi. vi toi la 1 nan nhan roi.chan thanh` khuyen ban.

Nhất Chỉ Phá Thiên
18-04-2015, 09:21 PM
thu1: game nay ra event hang` ngay` 1 tuan ra may cai evetn de nap tien lien tuc.hut mau' ghe lam.
thu2: khi sv da mo dc 2 3thang' thi nha` phat hanh`game se bo? mac nguoi choi.choo du` gamer gop y sao ho cung ke.de cho sv thanh sv chet.
chu? bai viet nay dung choi. vi toi la 1 nan nhan roi.chan thanh` khuyen ban.

Chào bạn!
Nếu như bạn nói như vậy, những gamer mới biết đến game NKVS thì họ có vào sever mới chơi và đua top lại những sever củ hay không. Vì thế, việc ra sever cũng là nhu cầu tất yếu nhé.
Những vấn đề khách hàng BQT luôn luôn hỗ trợ hết mức có thể chứ ko như bạn nói nhé.
Thân!