PDA

View Full Version : Vấn đề chân nguyên

LâmGiang6688
15-04-2015, 11:25 AM
Ad cho mình hỏi là vừa ra cảnh giới thứ 4 gồm các chân nguyên kháng hệ chưa được bao lâu tại sao đã ra cảnh giới thứ 5 rồi ??? Ra không thấy thông báo gì cứ ra là ra trong khi những cảnh giới trước có những người chưa max giờ luyện chân khí nó không ra được nữa thì phải làm sao. Đơn giản như mình ở cảnh giới đầu mình thiếu ảo ảnh đỉnh, cảnh giới 2 thì tề thiên đỉnh, cảnh giới 3 khảm minh đỉnh, cảnh giới 4 thì còn thiếu hâm linh đỉnh + và cục kháng thổ những cục đó chưa ra hết mà đã ra cảnh giới 5 rồi.Ad nên xem lại nhé chứ đừng vì sợ những người max đồ như kkklong, sưtửcái,... không nạp thẻ nữa nên phải ra cảnh giới thứ 5 gấp như vậy để hút tiền của họ.

Nhất Chỉ Phá Thiên
15-04-2015, 02:00 PM
Chào bạn!
Trường hợp này nếu bạn mở ra được chân nguyên cảnh giới 5 mà bạn không dùng thì bạn có thể vào Trang Hỗ Trợ (http://hotro.duo.vn/dang-nhap?go=http://hotro.duo.vn/gui-yeu-cau) gữi yêu cầu để BQT xem xét giúp đỡ bạn nhé. Ví dụ: bạn có 1 cục chân nguyên cảnh giới 5 mà bạn không sử dụng bạn gữi yêu cầu để BQT tiêu hủy vật phẩm đó và sẽ đền bù theo như các cục chân nguyên cảnh giới thấp hơn cái của bạn mà bạn đang cần.
Lưu ý: là BQT xem xét lại chứ không chắc 100% là sẽ hỗ trợ nhé.
Thân!

khanhpro2011
16-04-2015, 12:23 AM
co thang nao dang nhap lai roi ko vao dc game gio tay :embarrassed:

du` ma' pos bai kien nghi loi thi bi xoa :brick:
deo vao dc game
dang xuat ra roi vao lai no chi hien len
dang nghiem trung tai khoan vui long doi

đàm đức
16-04-2015, 12:37 AM
ad cho hoi sao đăng nhập lại không vào được

Pinn
16-04-2015, 12:48 AM
Chào bạn,
BQT đang xử lý tình trạng nghiệm chứng tài khoản nhé, rất mong bạn thông cảm và vui lòng chờ đợi.
Thân!!

đàm đức
16-04-2015, 12:54 AM
thế như thế này có được bồi thường không ad. em chơi seven mới đang đua tốp.

Pinn
16-04-2015, 12:57 AM
Chào bạn,
BQT sẽ có hình thức bồi thường vì tình trạng nghiệm chứng này nhé, thông tin chi tiết sẽ được BQT cập nhật ở trang chủ nkvs.vn. Mong bạn vui lòng theo dõi.
Thân!!

GáiXấu
16-04-2015, 01:36 AM
Nếu lâu quá chưa khắc phục được thì nên bảo trì luôn cho mọi người off nghỉ ngơi.

Nhất Chỉ Phá Thiên
18-04-2015, 09:56 PM
Nếu lâu quá chưa khắc phục được thì nên bảo trì luôn cho mọi người off nghỉ ngơi.

BQT đã khắc phục vấn đề này vào rạng sáng ngày 16-4-2015 rồi bạn nhé :haha:
Thân!

Nhất Chỉ Phá Thiên
21-04-2015, 07:09 AM
Chào các bạn!
BQT giờ không thực hiện yêu cầu về vấn đề Chân nguyên nữa. Nên mình sẽ đóng topic này lại nhé.
Thân!