PDA

View Full Version : Mod Trả lời Giúp

chán nản
16-04-2015, 11:58 PM
Mod thông cảm e mới chơi sv tây giang và e cấp 79 e vào nhận code tăng cấp thì nó ghi là web chưa hoạt động
Cho hỏi là bh mới mở vậy ạ để e còn nhận thưởng nữa chưa cả nhận đc cái code nào đến hôm qua thàng bạn nó mới chỉ nhận mà lại ko vào đc nên hơi bức súc mong mod cho xin câu trả lời hợp lý nhé

Thượng Khanh
17-04-2015, 12:35 AM
Chào bạn!
Mình rất tiếc là Sự Kiện Tăng Cấp nhận quà ở máy chủ Tây Giang đã kết thúc lâu rồi bạn à, Sự Kiện đó chỉ mở 15 ngày từ khi ra mắt máy chủ mà thôi.
Hiện tại bạn có thể theo dõi và tham gia các event ở Fanpage và Diển Đàn để có cơ hội nhận các loại code khác cũng như mua Code Ngạo Kiếm Lệnh và Vô Song Lệnh ở Shop Ngạo Kiếm Vô Song (http://nkvs.vn/shop) bạn nhé.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

chán nản
17-04-2015, 01:44 AM
Chào bạn!
Mình rất tiếc là Sự Kiện Tăng Cấp nhận quà ở máy chủ Tây Giang đã kết thúc lâu rồi bạn à, Sự Kiện đó chỉ mở 15 ngày từ khi ra mắt máy chủ mà thôi.
Hiện tại bạn có thể theo dõi và tham gia các event ở Fanpage và Diển Đàn để có cơ hội nhận các loại code khác cũng như mua Code Ngạo Kiếm Lệnh và Vô Song Lệnh ở Shop Ngạo Kiếm Vô Song (http://nkvs.vn/shop) bạn nhé.
Chúc bạn chơi game vui vẻ.
Thân!

thế mấy cái code TXGH + SKHB + QAHT + KHTD h nhận kiểu j thế

Thượng Khanh
17-04-2015, 02:29 AM
thế mấy cái code TXGH + SKHB + QAHT + KHTD h nhận kiểu j thế

Chào Bạn!
Đó là các loại code nhận trọng sự kiện Tăng Cấp Nhận Quà đó bạn.
Thân!

chán nản
17-04-2015, 09:26 AM
Chào Bạn!
Đó là các loại code nhận trọng sự kiện Tăng Cấp Nhận Quà đó bạn.
Thân!
mình biết rồi h tăng cấp đóng thì nhận kiểu j ở đâu vậy

Nhất Chỉ Phá Thiên
19-04-2015, 02:09 AM
Chào bạn!
Hiện tại bạn đang trải nghiệm game ở sever nào :sad:
Thân!

tranbuuloc
11-05-2015, 11:52 AM
ad oi cho minh xin code tan xuan voi minh o sever tang long

Ad oiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii iiiiii cho minh xin code tan xuan di ai cung co chi minh chua co

Bố
11-05-2015, 07:32 PM
A ơi sao e ko có đc code Tân Xuân:sad: em Sever Tàng Long:byebye:

Mupbeo
03-11-2016, 08:21 PM
bây giờ vẫn còn code tân thủ hả bác sao mình không được nữa nhỉ