PDA

View Full Version : sách kỹ năng 120 của thập đại bát phát

NoMoss
21-04-2015, 03:10 PM
minh đọc thấy bản cập nhập sau sẽ cho ra bi kíp 120 của các phái
nhưng vào xem kỹ hơn thì cái bí kíp 120 đấy là phải tham gia các hoạt động của game , như nạp thẻ theo mốc hàng tháng của DUO phát hành thì mới có bi kíp à
làm ăn như thế những người không có đủ tiền nạp đủ mốc hay chỉ nạp vài trăm k thôi , thi muôn đời không có bí kip 120 để dùng à . vậy dẹp đi , cho ra làm gì rồi bắt người ta phải nạp tiền mới có
làm ăn cho nó công bằng đi chứ DUO
skill 120 nó phải được mua = điểm cống hiến sư môn thì mới chính xác chứ , đây ai có tiền thi có sách , ai ko có thì muôn đời không có à ,
game càng ngày càng hút máu trắng trợn như thế sao

Nhất Chỉ Phá Thiên
22-04-2015, 02:33 PM
Chào bạn!
Hiện tại kỹ năng 120 chưa tung ra ở các phiên bản này và cũng như cách thức mua bí kíp, vì thế, mong bạn hãy đợi tin tức chính thức từ trang chủ nkvs.vn bạn nhé.
Những thông tin mà bạn nói là thông tin không xuất phát từ BQT nhé.
Thân!

NoMoss
22-04-2015, 11:21 PM
Chào bạn!
Hiện tại kỹ năng 120 chưa tung ra ở các phiên bản này và cũng như cách thức mua bí kíp, vì thế, mong bạn hãy đợi tin tức chính thức từ trang chủ nkvs.vn bạn nhé.
Thân!

Khi tham gia một số sự kiện trong game, nhân sĩ sẽ nhận được mảnh bí kíp Vô Tự Thiên Thư, thu thập đủ số lượng sẽ ghép thành quyển bí kíp Vô Tự Thiên Thư, nhấp phải quyển bí kíp sẽ nhận được bí kíp tương ứng với môn phái của nhân vật: đây là minh chép y nguyên từ trang chủ của NKVS nhé ,
tham gia các sự kiện trong game , thì chỉ nó nạp thẻ thôi mà , chẳng có nhẽ lại có sự kiện gì khác à

NameCui
23-04-2015, 06:25 AM
:byebye: Minh rat la thich cai y kien cua bac NoMoss day........@@@........ Mu bang CH Su mon la ok nhat, ai cay cuoc thi dc, con neu san bosss ma co thi cung nhu khong, bon vip no san dc roi ban lai gia cat co, hoac nap the du moc thi cung tieu doi luon :brick:

many like cho bac NoMosss :beauty: :beauty:

GáiXấu
23-04-2015, 06:59 AM
Trang chủ ra thông tin rồi vẫn mập mờ như vậy chắc khả năng nhiều là dính cái vụ nạp tích lũy rồi. Tranh thủ hút hít quá, hút quá nãn bỏ luôn

Peng
23-04-2015, 03:33 PM
Trang chủ ra thông tin rồi vẫn mập mờ như vậy chắc khả năng nhiều là dính cái vụ nạp tích lũy rồi. Tranh thủ hút hít quá, hút quá nãn bỏ luôn

Chúng ta lại chuẩn bị tốn tiền nữa rồi :brick::brick::brick: chả mấy chốc NKVS sẽ đi theo vết xe của,Võ lâm 1,2 và kiếm thế thôi :sexy::sexy::sexy:

TS_NKVS
23-04-2015, 05:36 PM
Chào bạn!
Thân!

Quảng cáo ầm ầm là Phiên Bản này ra Skill 120 h có ông mod này kêu Skill 120 chưa ra ở các phiên bản này,treo đầu dê bán thị cầy à.Mà cái skill 120 mà cũng phải làm khó game thủ đến như thế à,xin lỗi chứ riêng cái skill 120 này mà lại nạp mới có thì tôi đảm bảo DUO chơi 1 mình
-Chưa nói đến các mảnh Bí kíp mới là Long Tượng Tham Ngộ Quyển-Diệu Nhật Ly Thể Tham Ngộ Quyển có nhiều người chưa có nhưng hiện h hỏi rằng những người tích cóp đc 5 6 mảnh kiếm đâu để lên nốt,toàn chơi kiểu mang con bỏ chợ.

BảoLong
23-04-2015, 06:00 PM
Nếu như skill 120 nạp thẻ mới có thì thật sự không công bằng tí nào. Đối tượng chơi game rất nhiều lứa tuổi, địa vị xã hội, công việc khác nhau chứ ai cũng như ai đâu. Các đại gia họ có tiền nạp, còn như bọn tôi chơi vui là chính, có nạp thì cũng tầm vài trăm 1 tháng thì lấy gì chơi. Bọn tôi ko nạp thì đồ cùi, thua kém người ta cũng ko sao. Bây giờ chỉ là cái skill 120 mà NHP đòi nạp cả mấy triệu vào để có thì ôi thôi, chúng tôi xin thua, xin dừng cuộc chơi. Đề nghị NPH xem lại, nếu quả đúng như vậy thì kiểu gì cũng gây ra sự phẫn nộ ức chế cho mọi người, ko ai thèm chơi nữa đâu. Mong NPH cân nhắc kĩ cho.:doubt:

NoMoss
23-04-2015, 06:06 PM
Nếu như skill 120 nạp thẻ mới có thì thật sự không công bằng tí nào. Đối tượng chơi game rất nhiều lứa tuổi, địa vị xã hội, công việc khác nhau chứ ai cũng như ai đâu. Các đại gia họ có tiền nạp, còn như bọn tôi chơi vui là chính, có nạp thì cũng tầm vài trăm 1 tháng thì lấy gì chơi. Bọn tôi ko nạp thì đồ cùi, thua kém người ta cũng ko sao. Bây giờ chỉ là cái skill 120 mà NHP đòi nạp cả mấy triệu vào để có thì ôi thôi, chúng tôi xin thua, xin dừng cuộc chơi. Đề nghị NPH xem lại, nếu quả đúng như vậy thì kiểu gì cũng gây ra sự phẫn nộ ức chế cho mọi người, ko ai thèm chơi nữa đâu. Mong NPH cân nhắc kĩ cho.:doubt:

đúng như minh viết nguyên văn ở trang chủ lại à , tham gia sự kiện trong game để nhận vô tự thiên thử , mở ra sẽ đc mảnh bí kíp tương ứng , như nay khác gì chặt chém game thủ nghèo , ko có điều kiện :baffle:
GM đâu vào trả lời cho AE chúng tôi 1 câu xem nào

TS_NKVS
23-04-2015, 06:09 PM
đúng như minh viết nguyên văn ở trang chủ lại à , tham gia sự kiện trong game để nhận vô tự thiên thử , mở ra sẽ đc mảnh bí kíp tương ứng , như nay khác gì chặt chém game thủ nghèo , ko có điều kiện :baffle:
GM đâu vào trả lời cho AE chúng tôi 1 câu xem nào

Big OFFLINE có ghi rõ là phiên bản mới này có skill 120 mà có tay Mod bảo rằng skill 120 chưa ra ở các phiên bản này,nghĩ lại thấy hài :)).Nếu Phiên Bản này chưa ra thì các bạn đợi đến vài phiên bản mới đi là có thôi :byebye:

Peng
23-04-2015, 06:29 PM
Thiếu Khanh sever Song Hải cũng xin góp vui 1 chút :brick:
Mình cảm thấy các MOD ở trên diễn đàn,đặt biệt là 1 số người "Không tiện kể tên" có thái độ phục vụ khách hàng rất sốc não :ops::ops::ops: cái kiểu trả lời như trên chẳng hạn,rõ ràng trong buổi OFFLINE đã ns phiên bản này sẽ xuất hiện Skill 120 và bây giờ ông MOD này lại bảo chưa ra ở phiên bản này,what the fuck???? :oh::oh::oh:
Kế đến là việc NPH cho bí kíp 120 phải đi boos hoặc nạp thẻ mới có..............CLGT??? :stick::stick::stick: ngày trước khi lên mảnh vũ khí hiếm đã đi đứt 1 củ rồi vậy lên mảnh bí kíp nữa bao nhiêu cho vừa lòng NPH :nose::nose::nose: game càng ngày càng tăng thêm nhiều tình tiết hút máu sốc óc game thủ,sever thì vắng như chùa bà Đanh.AE đang mất hứng chơi nghe thông tin bí kíp 120 phải mất tiền thì cũng đã tính đến việc nghỉ game gần hết rồi
"Giấc mộng chiến trinh đã mệt nhoài vó ngựa. Bụi giang hồ phai sắc mảnh nhung y. Tay kiếm mỏi những thần công tuyệt kỹ, Chợt muốn quay về ta của ngày xưa" thực sự muốn NKVS quay về cái ngày xưa,cái ngày vừa ms ra mắt ấy :cry::cry::cry::cry:

NoMoss
23-04-2015, 06:50 PM
các MOD đâu rồi , Vào trả lời cho AE chúng tôi xem nào :beauty:

bá đạo 69
24-04-2015, 12:01 AM
anh dũng à :))))............................................. ...

ra thêm thiên mệnh lên lv cao hơn đi ad

Thượng Khanh
26-04-2015, 12:14 PM
Chào các bạn!
Cách thức để có được Bí Tịch Kỹ Năng 120 chưa được BQT tung ra cụ thể. BQT sẽ hướng tới mọi đối tượng gamer, sẽ không để gamer chịu thiệt, các bạn yên tâm nhé.
Thân!

leecongtu
02-05-2015, 04:19 AM
Chào các bạn!
Cách thức để có được Bí Tịch Kỹ Năng 120 chưa được BQT tung ra cụ thể. BQT sẽ hướng tới mọi đối tượng gamer, sẽ không để gamer chịu thiệt, các bạn yên tâm nhé.
Thân!

nap 200k dc 1 manh vo tu thien thu de mo bi kip120 kia.DuO dc binh chọn là con muỗi lớn trong làng game viet.lo cho than minh ma chang bao gio nghi toi game thủ. năm 2015 chac tat cả sv gop lai dc 100thang choi quá:))) đạt kỷ lục game it nguoi choi nhất=)))

GáiXấu
02-05-2015, 04:32 AM
Bán 2 triệu 1 cái bí kíp học skill mà dương nhiên phải có, chắc chỉ có DUO chơi vậy thôi. Càng ngày càng mất chất game.

TS_NKVS
02-05-2015, 09:32 AM
BQT làm ăn kiểu này thì ko ổn rồi,tự tay NPH đang đưa game vào con đường chết dần,làm gì thì làm hút tiền 1 cách vô tâm thế này à,với những người nạp 10 acc trong 1>2 hôm với 2tr thì ko sao,còn thử hỏi những AE chơi ko có điều kiện mỗi tháng nạp vài trăm nghìn với 2>3tr thì sẽ ntn? đây là chính sách hướng tới ko để Gamer chịu thiệt của Thiếu Khanh nói ở trên đây à,cái skill 120 cũng phải tiền mới có sao ,nghĩ lại đi ko thì game chẳng còn ai chơi nữa đâu,quảng cáo game hay nhất cái cc gì,ỨC CHẾ

Hận Đời
02-05-2015, 11:38 AM
2tr là 2tr duo bảo thằng nào nạp thi nạp ko nạp thi next . chứ còn ăn ko của duo thi ko có đâu. các bạn ý kiến làm gi gi cho mệt.

thế mà vẫn đc trọn game hay nhất 2015 ;)) atsm vãi :-ss

NoMoss
02-05-2015, 02:44 PM
Chào các bạn!
Thân!
dạ vâng em thưa MoD là , 1 quyển bí kíp = 2tr , thế này là có tiền có bí kíp ngay rồi đây , thế này mà không để game chịu thiệt à , quá thiệt luôn ý chứ:byebye:

Bạo Cúc Ma Tôn
02-05-2015, 04:08 PM
dạ vâng em thưa MoD là , 1 quyển bí kíp = 2tr , thế này là có tiền có bí kíp ngay rồi đây , thế này mà không để game chịu thiệt à , quá thiệt luôn ý chứ:byebye:

Chắc nhầm thêm 1 số 0 ấy mà,các bạn cứ mua đi rồi DUO fix sau =))

Thanh_Vân
02-05-2015, 04:13 PM
Chào các bạn!
Thân!

Mấy MOD trốn hết rồi..tuyên bố hùng hồn lắm mà..nào là BQT hướng tới mọi đối tượng gamer..vậy mà giờ bắt mọi đối tượng gamer phải nạp 2tr mới có bí kip 120 sao..

BảoLong
02-05-2015, 07:31 PM
NPH bảo là skill 120 nhằm cân bằng các môn phái, đồng thời tạo hấp dẫn cho gamer. Giờ 2tr mới có thì hỏi cân bằng môn phái gì đây, môn phái VNĐ à.Theo tui thì hợp lí nhất cho các yêu cầu của gamer là bí kíp 120 nên mua bằng điểm cống hiến sư môn. 110 60k thì 120 120k thế là ổn.Còn nếu cứ nạp vào mới có thì DUO chơi 1 mình đi:hellboy:

ThanhND
02-05-2015, 09:04 PM
Cái dk mmmmmm có cái skill thôi mà cũng phải nạp 2tr để có. Cân bằng cái con cc ấy.

GáiXấu
02-05-2015, 09:53 PM
Thôi, thống nhất là anh em lượn đi cho DUO nó chơi 1 mình, tẩy chay mọi thể loại game DUO phát hành luôn cho nhanh.

- Thám bảo: Trang chủ ra phí quay 1 đằng thực tế thu gấp đội (lừa đảo)
- Event Lễ vua hùng: Không phải là mang tính dân tộc, cộng đồng. Mún ăn tương đương 1 ngày 1 triệu VND (Không có 1 cái gì hỗ trợ, phần thưởng cùi bắp).
- Skill 120: đáng lẽ free thì cá kiếm 2 triệu VND mới học đc. (Mod, AD hướng tới cộng đồng gamer ở đâu chỉ tôi coi cái)

Mod, AD nào nói tôi nói sai vào chỉ giùm.

CuPit
02-05-2015, 10:10 PM
Chào bạn!
Thân!
chưa tung ra mà BQT xem hộ em cái sự kiên nạp thẻ 200k ngày 2-3/4 nó ra cái gì đấy?2m 1 cái bk em mua dc cả ac top 10 có lẽ còn dư đấy

BảoLong
02-05-2015, 10:12 PM
Thằng MoD nó nói cho vui thôi chứ nó có biết quái gì đâu, ức chế với nó làm gì. Khi nào có offline gì rồi kiến nghị, mà thôi bỏ đi là vừa cho DUO nó chơi 1 mình, qua 9K hết đi anh em:shot:

TS_NKVS
03-05-2015, 07:14 AM
Nói thật với bọn NPH DUO đéo xem lại thì game của chúng mày tàn sớm muộn AE bỏ hết mà thôi,cái mà chúng mày nói là hướng tới mọi người chơi ko để Gamer chịu thiệt đây à,nghĩ cũng hài cái Boss 145 ra đã đéo ra cái gì rồi Boss 145 béo bọn thằng KKKLONG và team nó à,hay chúng mày định hướng tới năm 2015 NKVS sẽ là 1 game off cho mấy thằng Thần Thoại chơi với nhau,
---Phó bản tinh anh như cc luôn(bữa BIG OFFLINE chúng mày quảng cáo vl lắm mà),hay để Gamer phải đi quảng cáo các web và fanpage bài trừ chúng mày
----Đến cái SKILL 120 chúng mày cũng bắt phải nạp 2tr VNĐ mới có,tao thử hỏi có bao nhiêu người đc sở hữu,những người nạp ít là ko có à,tao nói những người nạp ít nhé còn acc tao nạp cũng ko phải là ít đâu đây là ức chế giùm những AE nạp ít thôi...Phiên bản mới của chúng mày quả thật là đột phá quá :brick: tạo sự cân bằng giữa các phái quá :baffle:
Bọn NPH DUO chúng mày thử vào SV Thái Sơn xem các TOP h có thái độ gì nhé,tính sơ qua trong TOP 10 có 5>6 người ko muốn nạp Card cho chúng mày nữa rồi,trong đó có tao luôn.Quá Ức chế tao xưng mày tao với chúng mày luôn đấy bọn NPH ạ!Đừng thằng Mod nào vào sủa câu bạn ăn nói có văn hóa gi gì nhé! xin lỗi tao đút buồi cần luôn,Bith

BảoLong
03-05-2015, 07:46 AM
Nói thật với bọn NPH DUO đéo xem lại thì game của chúng mày tàn sớm muộn AE bỏ hết mà thôi,cái mà chúng mày nói là hướng tới mọi người chơi ko để Gamer chịu thiệt đây à,nghĩ cũng hài cái Boss 145 ra đã đéo ra cái gì rồi Boss 145 béo bọn thằng KKKLONG và team nó à,hay chúng mày định hướng tới năm 2015 NKVS sẽ là 1 game off cho mấy thằng Thần Thoại chơi với nhau,
---Phó bản tinh anh như cc luôn(bữa BIG OFFLINE chúng mày quảng cáo vl lắm mà),hay để Gamer phải đi quảng cáo các web và fanpage bài trừ chúng mày
----Đến cái SKILL 120 chúng mày cũng bắt phải nạp 2tr VNĐ mới có,tao thử hỏi có bao nhiêu người đc sở hữu,những người nạp ít là ko có à,tao nói những người nạp ít nhé còn acc tao nạp cũng ko phải là ít đâu đây là ức chế giùm những AE nạp ít thôi...Phiên bản mới của chúng mày quả thật là đột phá quá :brick: tạo sự cân bằng giữa các phái quá :baffle:
Bọn NPH DUO chúng mày thử vào SV Thái Sơn xem các TOP h có thái độ gì nhé,tính sơ qua trong TOP 10 có 5>6 người ko muốn nạp Card cho chúng mày nữa rồi,trong đó có tao luôn.Quá Ức chế tao xưng mày tao với chúng mày luôn đấy bọn NPH ạ!Đừng thằng Mod nào vào sủa câu bạn ăn nói có văn hóa gi gì nhé! xin lỗi tao đút buồi cần luôn,Bith

Chả lẽ DUO đói quá rồi mới làm liều thế này đây, 2tr thì chỉ có các top các vip mới dc, thử hỏi trong game thành phần đó được bao nhiêu. Càng này càng hút máu ghê rợn vậy sao, thực sự quá bức xúc.Nói như bạn TS_NKVS có tiền cũng chả nạp cho chúng mày, ko fix lại sớm thì đợi ngày đóng cửa đi. Bọn top Thần Thoại ko có bọn tao thì cũng đánh nhau với NPC thôi. ròi nó cũng bỏ thôi.Mấy thằng Mod đâu ra trả lời sớm cho bọn tao xem cái nào, để bọn tao có quyết định luôn đây:doubt:

Tây_Ninh
03-05-2015, 12:02 PM
m bo duo lam an hut mau trang tron kieu nay chac dc may bua nua game tan cmn roi :aboom:

dm bon duo nay hut may trang tron vay thi game nay chac tan cmn roi

NoMoss
03-05-2015, 04:18 PM
, mấy thằng Mod Đâu Vào trả lời cho AE chúng tao 1 câu xem nào , lúc chưa ra thì mạnh mồm + hùng hồn lắm cơ mà , sao bây h chính thức ra quyển bí kip 2tr mà đéo thấy thằng nào vào nói câu nào là sao ,hay đéo còn lời nào để nói nữa lên trốn cmn hết rồi à :byebye:
đéo còn lời lịch sự + tử tế nào để nói nữa đâu thông cảm

Hận Đời
04-05-2015, 02:44 AM
thật sự để nói thì skill 120 chỉ dùng đi đánh quái còn đánh lên nv khác là mis nhé ;)) đánh quái thi ngon lắm ko mis phát nào trả hiểu cái skil 120 ra để cân = môn phái ở chỗ nào ;)) ko còn gi để nói

KhánhSpatacus
04-05-2015, 08:20 AM
DUO làm ăn như lồn, ra cái sách kỹ năng 120 mà bắt ae phải nạp card mới có, cái gì thì cái nó cũng vừa phải thôi, chẳng nhẽ hết suy nghĩ làm sao để cho game thủ nạp tiền đến thế à mà phải dùng đến cách chó má như thế, 200k/1 mốc nạp để đc 1 mảnh mà x 10 mảnh = 2tr VNĐ/ 1 sách kỹ năng 120. địt mẹ chúng mày làm ăn như thế thì đóng cửa mẹ game đi cho nhanh.có game nào mà skill 120 bỏ ra 2tr VNĐ để đc học 1 cái kỹ năng không, chúng mày ko có năng lực thì đừng làm nữa. chứ đừng cái kiểu làm ăn như thế ae game thủ chửi cho vào mặt, làm xấu đi hình tượng game, làm cho ae yêu game trắc cũng phải dứt tình với chúng mày thôi DUO ạ

Peng
04-05-2015, 10:52 AM
Thôi mấy bác ạ,đừng kêu trời,đừng than thân trách phận nữa.Chấp nhận sự thật đi :brick::brick::brick: mấy ông MOD ở đây cũng có quyền quái gì đâu,ngồi không ăn lương là xong.Anh em có gì thắc mắc lên chém đôi 3 câu xong té,như trường hợp trên chẳng hạn :sogood::sogood::sogood: Có chửi nữa chửi mãi cũng không thay đổi được gì nhiều nữa đâu,đóng góp ý kiến mà BQT không nghe thì cũng chịu.Sớm muộn NKVS cũng sẽ đi vào vết xe đổ của Võ Lâm 1 sớm thôi :sexy::sexy::sexy:

Pelenope
06-05-2015, 02:31 AM
Mấy bác mong gì ở mấy thằng mod này? Từ xưa đến giờ chúng nó làm đc gì cho anh em thỏa mãn chưa?:sogood: Ngày trước ae muốn cõ đc cái bí kíp nhanh phải tranh thủ cày đêm ngày liên tục. khi nhận được rồi ai cũng hứng khởi khoe với ae. Giờ thì sao? Ngồi tại chỗ là có thể có thẻ rồi, tất nhiên là với mấy bác đại gia nhá. Chứ đại da (da nhiều) như em thì ko có đâu ạ. Game đã mang tiếng hút máu ae rồi, đã vắng như bãi tha ma rồi giờ thêm vụ này nữa thì còn gì để hấp dẫn game đây? Lo và giải quyết tình trạng đánh nhau với npc ấy để giữ được cái danh hiệu tào lao kia (game đc yêu thích nhất ấy). Mẹ nó chứ, mình viết ra câu đó cho anh em đọc mà còn thấy mắc cỡ đấy. Không hiểu bọn NPH nó có dây thần kinh đó hay không?
Không biết ae bây giờ vào hoạt động chủ yếu chơi cái gì? chứ riêng tôi thì lên 8 với mí anh đẹp ai thui:look_down:
À, đỵt mẹ nữa....mấy thằng mod quản trị trang chủ hay fanpage đều bị mua hết rồi ae ạ. Thông tin em có là chính xác đấy. Em mà nó sai em tụt quần cho các bác ngắm lun :embarrassed:

Nhiệm A Tử
06-05-2015, 04:55 PM
Mềnh lót gạch hóng xem khi nào - bao giờ - ai sẽ là mod dũng cảm ra trả lời ae về cái bí kíp 120 này sau khi ra quả 2tr = 1 bí kíp :brick:

Trước nay vẫn thường nghe câu "văn ôn võ luyện", Duo cho chúng ta một bài học khác, tiền cũng có thể mua được võ công :shot:

TS_NKVS
07-05-2015, 04:53 PM
Đm có nói như nào bọn DUO này dường như nó giả mù ko biết đọc chữ nhỉ,AE game người ta kêu cả như thế về cái Skill 120 mà nó vẫn muốn phải nạp ăn Event để kiếm mảnh thiên thư,tỉ lệ ra mảnh là bao nhiêu hả cái địt con mẹ lũ chó DUO,mấy thằng quản lý lẫn bọn NPH cứ kiểu này thì dẹp con mẹ chúng mày game đi,Gala game nào bình chọn cho chúng mày là game hay nhất năm,Game hay mà vào tay lũ dốt thì cũng tàn game,từ đầu đến cuối cái lũ chúng mày ko nghĩ đc 1 cái Event nào gọi là tử tế cả,đến cái skill 120 chúng mày cũng nghĩ ra cách hút tiền nữa bố lạy chúng mày :brick::brick:

TeenSnow93
10-05-2015, 04:25 PM
Cái nào đúng lí thì nhảy bổ vào lên tiếng ngay . Vụ này có vẻ mod đuối lí qua nên giả mù xoa mưa , các bạn cứ nói thoải mái , nói chán thì thôi nhé , mà nhiều khi nói chán thì nó cho free BK 120 ngay đấy mà .

Bạo Cúc Ma Tôn
10-05-2015, 04:52 PM
Cái nào đúng lí thì nhảy bổ vào lên tiếng ngay . Vụ này có vẻ mod đuối lí qua nên giả mù xoa mưa , các bạn cứ nói thoải mái , nói chán thì thôi nhé , mà nhiều khi nói chán thì nó cho free BK 120 ngay đấy mà .

Đến cái để mở ô chân nguyên còn chả free nữa là cái này :brick:

Peng
10-05-2015, 08:21 PM
Giải bang hội xong vẫn chưa thấy gộp sv luôn :shot::shot::shot: Mod nó chết hết rồi :amazed::amazed::amazed:

hoason_thieuhiep
11-05-2015, 01:00 AM
Thân gửi: mấy con chó Dou
Chúng mày là 1 lũ xúc vật - chó đẻ.
Chuyên hút máu game thủ.
Đồ thi đập toàn xịt con mẹ chúng mày cần ăn vào bao nhiêu tiền /acc là đủ cho chúng mày.
Anh em ơi/ nghỉ con mẹ nó game này đi. Chới game ko công bằng, đéo văn minh và lừa đảo,
Chơi LMHT đi.
ĐM cái game lồn này. Bỏ đi và chơi lại vẫn còn thấy tiêu cực,
Đm chúng mày kinh doanh nó vừa thôi mấy con chó điên ạ.
Sau cùng...Kính chúc game rẻ rách này ko còn ai chơi.
ĐM chúng mày vào bovabo mà khóa nick

Game lồn. như đầu lồn

Chúng mày đéo khác j bọn chó lừa đảo. Sever này chưa kịp chơi mở sv mới. Mới con đĩ mẹ chúng mày.
Làm ăn như con cặt tao vậy.

QuynhAnh
12-05-2015, 02:03 AM
bac Nomos ra cái topic có vẻ trúng tâm lý anh em quá :haha: còm men ầm ầm.
Nói thật, mấy bác ấy có than thì than, có tức thì tức nhưng nạp thì vẫn cứ nạp :smile:
Suy cho cùng thì cái cục tức với mấy thằng Ad, Mod...hay Duo cũng chưa bằng cay cú bằng khi pk bị thua đối thủ :brick:

góp ý game
13-05-2015, 07:30 AM
Mình càng ngày càng thấy bất mãn với cách làm của nph ,cái gì cũng mua bằng tiền ,cũng phải nạp thẻ mới có được :((

Nhiệm A Tử
13-05-2015, 03:23 PM
Sau 1 hồi lót gạch hóng, gạch đủ xây cả biệt thự rồi mà vẫn chưa có mod với add nào vào giả nhời anh em câu nhỉ :sexy::sexy::sexy:

Thú thực với các bác là dù thấy rất củ chuối, nhưng e vẫn tiếp tục ngu và đã lên cái bí kíp 120 cho phái nga my :shot:
Nhưng lên rồi thì e ước giá như mình chưa học
Chả hiểu sao cái skill đó nó cứ tự sướng 1 mình, mặc dù đã bỏ skill ở bảng F. Trong khi đặc tính của skill 120 phái nga my là thuộc loại cảm tử quân, cắt máu của mình để tăng công. Nói ra thì dài lắm, nhưng túm lại là giờ iêm mà cắm train, ko cắn máu là quái nó đập em chết tươi các bác ạ, mặc dù iêm giờ lv 132 công 730 roài. Nay iêm vừa cắm train hơn 1 tiếng, quay lại thấy bay 82 bình máu mới ghê chứ. Có khi cái skill 120 phái nga my vốn thuộc skill của dòng giống ma cà rồng các bác ạ :embarrassed:
Mà có thánh nào trót và lỡ lên như iêm không, giải thích hộ iêm cái nào :aboom:

mixxshin
14-05-2015, 01:10 PM
Game sao càng lúc giống như những web game mì ăn liền,cứ ra sv liên tục rồi lại vắng tanh ,rồi lại gộp sv ,sao không chú trọng đến chất lượng của game ,ừ thì game cũng phải trả phí này nọ bên này bên kia nhưng có cần phải hút tận vậy không,lúc nghe quảng cáo phiên bản mới ae trong tộc rất hào hứng,nhưng bây giờ mọi người lại thêm thất vọng ,skill 120 rõ ràng là ko có gì đặc sắc cả vậy tại sao ko bán trong tiệm sư môn để cho tất cả mọi người có thể học được một cách dễ dàng,thêm vào đó ae có một mục tiêu để phấn đấu(đạt tới mốc 150k sư môn chẳng hạn),nếu dùng bằng tiền để mua thì nó quá dễ dàng và khiến người chơi mau nhàm chán và không phải rằng ai cũng có đủ điều kiện để mua đc.

Bạo Cúc Ma Tôn
14-05-2015, 01:37 PM
Sau 1 hồi lót gạch hóng, gạch đủ xây cả biệt thự rồi mà vẫn chưa có mod với add nào vào giả nhời anh em câu nhỉ :sexy::sexy::sexy:

Thú thực với các bác là dù thấy rất củ chuối, nhưng e vẫn tiếp tục ngu và đã lên cái bí kíp 120 cho phái nga my :shot:
Nhưng lên rồi thì e ước giá như mình chưa học
Chả hiểu sao cái skill đó nó cứ tự sướng 1 mình, mặc dù đã bỏ skill ở bảng F. Trong khi đặc tính của skill 120 phái nga my là thuộc loại cảm tử quân, cắt máu của mình để tăng công. Nói ra thì dài lắm, nhưng túm lại là giờ iêm mà cắm train, ko cắn máu là quái nó đập em chết tươi các bác ạ, mặc dù iêm giờ lv 132 công 730 roài. Nay iêm vừa cắm train hơn 1 tiếng, quay lại thấy bay 82 bình máu mới ghê chứ. Có khi cái skill 120 phái nga my vốn thuộc skill của dòng giống ma cà rồng các bác ạ :embarrassed:
Mà có thánh nào trót và lỡ lên như iêm không, giải thích hộ iêm cái nào :aboom:

Thông tin skill có ghi NM hy sinh máu để buff dam mà,lúc đầu mình tưởng lỗi dịch thuật vì thông tin skill không có dòng tiêu hao sinh lực.
Nhưng h thì hiểu rồi,chia buồn vs bạn vì cái skill củ chuối này ;))

Nhiệm A Tử
14-05-2015, 05:09 PM
Thông tin skill có ghi NM hy sinh máu để buff dam mà,lúc đầu mình tưởng lỗi dịch thuật vì thông tin skill không có dòng tiêu hao sinh lực.
Nhưng h thì hiểu rồi,chia buồn vs bạn vì cái skill củ chuối này ;))

Add vẫn không hiểu ý mình nói, mình không có nói về cái tính năng skill, đọc là biết rút ruột tăng công rồi. Cái mình thắc mắc là sao cái skill đó nó cứ tự đánh trong khi bảng F đã bỏ tất cả các skill luôn. Đi train quái thì mình không cần đến cái skill 120 đó. Bạn hiểu ý mình chưa :shot:

Xin lỗi add, nhưng đang bực mình vì cái skill tự buff, ức chế game vài người chơi kiến nghị mãi không thấy nói gì, khó chịu vì khi anh e thắc mắc mãi về cái cách NPH ra cái skill thì không add nào vào lên tiếng, vào gặp ngay ông add đọc xong còn chả hiểu người ta nói cái gì rồi ngồi cười muốn hộc máu.

Đề nghị lần sau add đọc cho rõ rồi hỗ trợ gamer chứ đừng thế nhé, thực sự rất khó chịu và phản cảm đấy!!

Bạo Cúc Ma Tôn
14-05-2015, 05:34 PM
Add vẫn không hiểu ý mình nói, mình không có nói về cái tính năng skill, đọc là biết rút ruột tăng công rồi. Cái mình thắc mắc là sao cái skill đó nó cứ tự đánh trong khi bảng F đã bỏ tất cả các skill luôn. Đi train quái thì mình không cần đến cái skill 120 đó. Bạn hiểu ý mình chưa :shot:

Xin lỗi add, nhưng đang bực mình vì cái skill tự buff, ức chế game vài người chơi kiến nghị mãi không thấy nói gì, khó chịu vì khi anh e thắc mắc mãi về cái cách NPH ra cái skill thì không add nào vào lên tiếng, vào gặp ngay ông add đọc xong còn chả hiểu người ta nói cái gì rồi ngồi cười muốn hộc máu.

Đề nghị lần sau add đọc cho rõ rồi hỗ trợ gamer chứ đừng thế nhé, thực sự rất khó chịu và phản cảm đấy!!

Đọc bài bạn mình đủ hiểu skill lỗi rồi,mình nhớ không nhầm 100+110 NM cũng lỗi từ khá lâu rồi và cũng chưa được fix.

BảoLong
14-05-2015, 06:12 PM
Đọc bài bạn mình đủ hiểu skill lỗi rồi,mình nhớ không nhầm 100+110 NM cũng lỗi từ khá lâu rồi và cũng chưa được fix.

Đúng vậy, skill 100+110 của NM bị lỗi, nhưng giờ chẳng thấy fix, skill 100 nhiều lúc đánh chả thấy dame.NPH làm ăn ẩu quá, càng ngày game càng chán. ra bao nhiêu tính năng nhưng ko thu hút được gamer thì các người có bao nhiêu cách hút máu cũng vô dụng thôi. Các mod mấy topic khác có vẻ hoạt động ầm ầm vào sao trang này chả thấy đâu thế:waaaht: Đã không ra event thì thôi, đã ra phải ra cho đàng hoàng, event gì mà thấy toàn nạp nạp mua vàng mới có mà phần thưởng cũng chả có gì hấp dẫn mang tính hên xui. Thôi thì dẹp đi, các sever bây giờ vắng lắm rồi đấy. Năm 2015 này thấy sự đi xuống của đội ngũ quản lí. Game hay nhất năm à? Không có chúng tôi thì lấy đâu ra cái danh ấy chứ, mà giờ lại đối xử với gamer như vây à, không được thì dẹp đi. Các Mod đâu rồi ra đây nói vài lời nào:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
14-05-2015, 06:18 PM
Đúng vậy, skill 100+110 của NM bị lỗi, nhưng giờ chẳng thấy fix, skill 100 nhiều lúc đánh chả thấy dame.NPH làm ăn ẩu quá, càng ngày game càng chán. ra bao nhiêu tính năng nhưng ko thu hút được gamer thì các người có bao nhiêu cách hút máu cũng vô dụng thôi. Các mod mấy topic khác có vẻ hoạt động ầm ầm vào sao trang này chả thấy đâu thế:waaaht: Đã không ra event thì thôi, đã ra phải ra cho đàng hoàng, event gì mà thấy toàn nạp nạp mua vàng mới có mà phần thưởng cũng chả có gì hấp dẫn mang tính hên xui. Thôi thì dẹp đi, các sever bây giờ vắng lắm rồi đấy. Năm 2015 này thấy sự đi xuống của đội ngũ quản lí. Game hay nhất năm à? Không có chúng tôi thì lấy đâu ra cái danh ấy chứ, mà giờ lại đối xử với gamer như vây à, không được thì dẹp đi. Các Mod đâu rồi ra đây nói vài lời nào:sexy:

Hôm trc lên dd thấy nhiều nick xanh lá mà h sao còn có 3 nhỉ:sexy:

MrGeen
14-05-2015, 06:45 PM
Chào các bạn!
Thân!

:)):)):)):)):)):)) nói thì hay nhưng làm có đúng vậy không??

BảoLong
15-05-2015, 08:00 AM
Hôm trc lên dd thấy nhiều nick xanh lá mà h sao còn có 3 nhỉ:sexy:

Bọn mod cũng chán game nghỉ hết rồi:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
15-05-2015, 11:35 AM
Bọn mod cũng chán game nghỉ hết rồi:sexy:

Ta test xong CB rồi,đánh quái phê vkl dù CL còi,nhưng đánh người thì :brick:
H chuyển sang CL rồi,đi TVT thông @ss sướng vãi:sexy:

BảoLong
15-05-2015, 12:12 PM
thế có skill 120 chưa:sexy: CB đánh người cũng ổn mà nhất là đánh hội đồng, 1 CB cân cả team nhưng solo 1-1 gặp phải VĐ or ĐM là xác định:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
15-05-2015, 12:59 PM
thế có skill 120 chưa:sexy: CB đánh người cũng ổn mà nhất là đánh hội đồng, 1 CB cân cả team nhưng solo 1-1 gặp phải VĐ or ĐM là xác định:sexy:

Có 110 thôi,120 lấy đâu ra,2k 1 mảnh đấy:sexy:
CB vào TVT solo VĐ,vào combo chuẩn + quạt rồng 100 nổ ầm ầm mà thằng VĐ chả chịu chết,trong khi ĐM combo nhỏ cũng chết đc VĐ:brick:
H chuyển CL rồi,tàng hình thông át,1 cảm giác thật Yomost:))

BảoLong
15-05-2015, 08:43 PM
Có 110 thôi,120 lấy đâu ra,2k 1 mảnh đấy:sexy:
CB vào TVT solo VĐ,vào combo chuẩn + quạt rồng 100 nổ ầm ầm mà thằng VĐ chả chịu chết,trong khi ĐM combo nhỏ cũng chết đc VĐ:brick:
H chuyển CL rồi,tàng hình thông át,1 cảm giác thật Yomost:))

ĐM lên 110 ăn VĐ đâu phải dễ, gặp ĐM pk pro thì không nói chứ gặp mấy con gà hoặc tầm tầm thì VĐ nó chụp cái chết :sexy:ĐM máu giấy mà, chỉ dc tài chạy với combo thôi, ăn đủ bộ combo võ đang cũng bay.CL gặp Võ Đang cùng hệ mà đánh không lại, đôi khi còn bị 5 cục shit vào mặt nằm ngay ấy chứ:waaaht:tàng hình thì gặp HS là coi xong:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
16-05-2015, 09:16 AM
ĐM lên 110 ăn VĐ đâu phải dễ, gặp ĐM pk pro thì không nói chứ gặp mấy con gà hoặc tầm tầm thì VĐ nó chụp cái chết :sexy:ĐM máu giấy mà, chỉ dc tài chạy với combo thôi, ăn đủ bộ combo võ đang cũng bay.CL gặp Võ Đang cùng hệ mà đánh không lại, đôi khi còn bị 5 cục shit vào mặt nằm ngay ấy chứ:waaaht:tàng hình thì gặp HS là coi xong:sexy:

Sao ta vào TTL gặp VĐ hơn 60 CL vẫn ăn đc nhỉ:sexy:
Ta không tăng kiểu max Sức max Thân đâu mà ném điểm vào Thể nữa,nhất là CL tăng Thể cực nhiều,Thân tăng ít.

BảoLong
16-05-2015, 10:19 AM
Sao ta vào TTL gặp VĐ hơn 60 CL vẫn ăn đc nhỉ:sexy:
Ta không tăng kiểu max Sức max Thân đâu mà ném điểm vào Thể nữa,nhất là CL tăng Thể cực nhiều,Thân tăng ít.

Sao ta vào dũng quán đài gặp ĐM hơn 20CL vẫn ăn được nhi :sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
16-05-2015, 01:23 PM
Sao ta vào dũng quán đài gặp ĐM hơn 20CL vẫn ăn được nhi :sexy:

Chắc gặp thằng pk gà,vs lại đừng tưởng hơn CL là ngon,nhiều thằng gà lắm,lúc trước chơi có thằng hh cũng chơi ĐM,nó 18t,acc nó CL Ỷ Thiên mà lực tay = 2/3 acc Ngạo Thế của mềnh :sexy:
Pk solo thì 10 ván thua cả 10 =))

NoMoss
21-05-2015, 11:52 PM
mấy thằng MOD đâu , vào trả lời cho bọn tao xem nào .

TS_Phoenix
23-05-2015, 08:49 PM
Địt con mẹ mấy con chó Mod,Mình đăng cái bài xem kiếm Đá Mài khảm lỗ 6 Y Phục giờ kiếm đâu ra với các loại Event ra Danh vọng Chúc phúc mà nó ko cho đăng lên,hay chúng mày chỉ lo cho các bố mày nó nạp liên tục để lên,còn bọn tao ko có quyền đc lên,đm bố mày cũng nạp đấy nhưng h nạp ko có đá mài khảm lỗ 6 Y phục ở mốc nhận thưởng,tại sao chúng mày ko cho đăng...vào cái Topic lên tiếng đi xem nào,hay những Topic biết mình sai ko dám vác cai mặt vào,đkm cái lũ thiểu năng làm ăn theo phong cách vớ vẩn