PDA

View Full Version : boss 145 quá bất công cho những seve yếu hơn và những người yếu hơn

Kevin Phương
29-04-2015, 12:58 PM
SR vì sao ở đây tôi lại nói là vấn nạn , nhu các bạn đã biết boss 145 rớt hồn phách , vậy thi có phai chăng NPH Duo ra bos 145 chỉ để cho những người CL cao , những tốp SV đi ( những người hàng tháng nạp tiền để làm giầu cho NPH ) con những AE yếu thì ở nhà , tôi ko nói đến việc dùng bạc liên cum để mua máu , mà tôi noi đến việc MN đánh bos 145 ồi máu ra để được hồn phách xong rồi khi bi pk chết là rơi hết , thử hỏi tại sao ko cho cat vào rương hoac la khi chết pk ko rớt, hay bos 145 là sân chơi dành riêng cho những cao thủ tốp CL mà NPH Duo cố tình tạo ra để dành riêng cho họ

NoMoss
29-04-2015, 11:32 PM
đề nghị BQT fix lại boss 145 chết không rơi hồn phách , chứ ae chúng tôi yếu mà đánh được ít hồn phách bị giết cái rơi gàn hết , thử hỏi những người mạnh người ta ăn hết , vậy ae yếu như chúng tôi lấy gì để lên đồ
đề nghị BQT lên xem xét lại cái vấn đề này :embarrassed:

Thượng Khanh
30-04-2015, 10:34 AM
Chào các bạn!
Về vấn đề này rất tiếc BQT không thể thay đổi, vì hiện đã phân chia chiến khu nên việc Farm kiếm điểm sẽ thuận lợi hơn, việc rớt Hồn Phách Thạch trong khi PK để tránh tình trạng Farm nhiều và tăng tính cạnh tranh.
Thân!

NoMoss
30-04-2015, 05:32 PM
Chào các bạn!
Về vấn đề này rất tiếc BQT không thể thay đổi, vì hiện đã phân chia chiến khu nên việc Farm kiếm điểm sẽ thuận lợi hơn, việc rớt Hồn Phách Thạch trong khi PK để tránh tình trạng Farm nhiều và tăng tính cạnh tranh.
Thân!

nếu nói như bạn thì những người không có tiền , thì ăn cám à, chúng tôi chơi game để vui vẻ chứ không phải đại gia như những người khác , tháng chúng tôi kiếm đc 5-10tr thi chúng tôi còn gia đình , chứ không thể nào tống hết vào game đc , lên BQT phải hiểu vấn đề nhé , như seve tôi ko đc mấy người vào 145 cả vì vào cũng chẳng kiếm được cái gì , mà chỉ thêm ức chế thôi , game là sân chơi cho toàn thể game thủ , nhưng boss 145 là sân chơi cho toàn đại gia , ae chúng tôi bình dân thôi nhịn , nhường cho các đại gia vậy

CuPit
02-05-2015, 09:37 PM
nếu nói như bạn thì những người không có tiền , thì ăn cám à, chúng tôi chơi game để vui vẻ chứ không phải đại gia như những người khác , tháng chúng tôi kiếm đc 5-10tr thi chúng tôi còn gia đình , chứ không thể nào tống hết vào game đc , lên BQT phải hiểu vấn đề nhé , như seve tôi ko đc mấy người vào 145 cả vì vào cũng chẳng kiếm được cái gì , mà chỉ thêm ức chế thôi , game là sân chơi cho toàn thể game thủ , nhưng boss 145 là sân chơi cho toàn đại gia , ae chúng tôi bình dân thôi nhịn , nhường cho các đại gia vậy
NoMoss nói chuẩn,BQT nói tăng tính cạnh tranh vâng các bác vào xem cạnh tranh kiểu gì giữa khi xếp Nam Ging với thai sơn-châu giang ,cạnh tranh kiểu gi khi toàn truyền thuyết - huyền thoại đi bắt nạt Chí tôn-Vô Song, các bác vào cạnh tranh hộ em cái

ThanhND
02-05-2015, 09:44 PM
Chắc ý NPH ở đây là cạnh tranh nạp tiền ấy mà. (Đúng ko nhỉ ?)

ngocbeo84
04-05-2015, 10:32 AM
Fix làm gì :)) đi boss 145 mới có cảm giác mình là thần thoại :)) thử cái cảm giác võ thánh giết truyển thuyết chạy rẽ đất đi, kích thích lắm :))

CuPit
17-05-2015, 08:00 AM
Chào các bạn!
Thân!

ADM vào mà xem hộ xem sv châu giang với thái sơn-nam giang xem nó cạnh tranh ra sao?1 sv top 100 con hơn cả top 20-30, 1sv người on line ko được 20 người với 1 bên đông hơn kiến vào mà canh tranh hộ nam giang cái xem có đánh được ko .Phân cụm bos 145 vậy mà nói là cạnh trạnh,nói thẳng 1 câu luôn là các ông làm cho tui châu giang ăn chứ đánh đấm mẹ gi.AE bên nam giang nghỉ mẹ hết cho các bố ở đó mà cạnh tranh:shot:

Bạo Cúc Ma Tôn
18-05-2015, 08:56 AM
ADM vào mà xem hộ xem sv châu giang với thái sơn-nam giang xem nó cạnh tranh ra sao?1 sv top 100 con hơn cả top 20-30, 1sv người on line ko được 20 người với 1 bên đông hơn kiến vào mà canh tranh hộ nam giang cái xem có đánh được ko .Phân cụm bos 145 vậy mà nói là cạnh trạnh,nói thẳng 1 câu luôn là các ông làm cho tui châu giang ăn chứ đánh đấm mẹ gi.AE bên nam giang nghỉ mẹ hết cho các bố ở đó mà cạnh tranh:shot:

Sv Châu Giang nhiều Thần Thoại thế kia mà :sexy: