PDA

View Full Version : [Tổng Kết] Sự Kiện Người Bí Ẩn - PB Ngạo Kiếm Vô Song !!!

Sặc Nước
23-05-2015, 01:19 PM
Sự kiện đã khép lại và xin chúc mừng những bạn có tên dưới đây đã trúng giải nhé.

Code sẽ được phát vào hộp thư diễn đàn của các bạn nhé :)

bichhien1
23-05-2015, 03:35 PM
ad that là không công bằng : cần 1 cái tên dã chụp ảnh và post khi dã kết thúc sự kiện, nếu chấm như thế a mà làm không dc, 10h dã kết thúc sự kiện mà mai tới 10h 8p mới post vậy cũng cho là doạt giải

DragonBlack
23-05-2015, 04:20 PM
ad cho hoi nhieu ID tham gia event co the trung nhieu lan nhu vay minh tham gia event 4 5 lan ma khong trung la sao ... khong biet trong day co gian lan gi khong ma tham gia toan thay may nguoi cu trung khong la sao the ad

TiêuDaoTựTại
23-05-2015, 05:37 PM
add ơi cho xin cái code với @@ từ hồi chơi game tới giờ chưa trúng dc cái code

TiêuDaoTựTại
23-05-2015, 05:45 PM
ko biết add thiên vị ko mà sao 1 thằng dc 2 3 cái code

Sặc Nước
23-05-2015, 06:57 PM
ad that là không công bằng : cần 1 cái tên dã chụp ảnh và post khi dã kết thúc sự kiện, nếu chấm như thế a mà làm không dc, 10h dã kết thúc sự kiện mà mai tới 10h 8p mới post vậy cũng cho là doạt giải

Diễn đàn không thể hẹn giờ khóa topic bạn nhé và mình cũng có nhiều việc phải làm nên việc khóa topic muộn 1 vài phút có thể xảy ra. Nhưng việc đó có thể giúp cho mấy bạn tham gia event muộn có thêm chút cơ hội nhận được phần thưởng. Cám ơn bạn đã góp ý và mình sẽ rút kinh nghiệm lại lần sau.
Thứ 2 do công việc quá bận mình không check diễn đàn liên tục được cho nên lần sau nếu bạn còn spam nữa mình sẽ khóa tk nhé.

ko biết add thiên vị ko mà sao 1 thằng dc 2 3 cái code

Bạn có thể nói rõ ai nhận đc 2 3 code không ạ

Sặc Nước
24-05-2015, 11:43 PM
Vừa qua mình nhận được nhiều cmt liên quan đến việc khâu tổng kết có tí sai sót dẫn tới việc có một số bạn bức xúc và có nhiều lời lẽ không hay. Nay mình nhận sự sai sót này và xin lỗi mọi người vì mình có một chút việc riêng tư không thể nói ra được nên khi tổng kết có chút sai sót về thời gian!

Rất mong các bạn thông cảm về sự việc này và hi vọng mọi người sẽ tiếp tục tham gia sự kiện trong thời gian tới.