PDA

View Full Version : Tiến hóa đồng đội

BảoLong
26-05-2015, 07:57 PM
Như tiêu đề, mình muốn hỏi tiến hóa đồng đội phải cần những gì. Đồng đội 4 tiến hóa thành đồng đội 5.Và đồng đội cũng phẩm chất là sao. Cùng hệ nội hoặc ngoại hay là cùng 1 con

Bạo Cúc Ma Tôn
27-05-2015, 08:55 AM
Như tiêu đề, mình muốn hỏi tiến hóa đồng đội phải cần những gì. Đồng đội 4 tiến hóa thành đồng đội 5.Và đồng đội cũng phẩm chất là sao. Cùng hệ nội hoặc ngoại hay là cùng 1 con

Hình như 2 con 4* lv 50 là ghép đc,chứ phân biệt hệ nội ngoại thì khó vì có cả chỉ số khác đâu liên quan nội hay ngoại.
H lên cả đồng đội 5* cơ à:sexy:

BảoLong
27-05-2015, 10:23 AM
Hình như 2 con 4* lv 50 là ghép đc,chứ phân biệt hệ nội ngoại thì khó vì có cả chỉ số khác đâu liên quan nội hay ngoại.
H lên cả đồng đội 5* cơ à:sexy:

Có cậu ạ, tui có 2 con Giác Viễn với Hoa Vô Thác đều lv50, nhưng ghép lại thì nó bảo không tương đồng nên ko ghép dc. Không biết ở đây tương đồng là gì:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
27-05-2015, 10:27 AM
Có cậu ạ, tui có 2 con Giác Viễn với Hoa Vô Thác đều lv50, nhưng ghép lại thì nó bảo không tương đồng nên ko ghép dc. Không biết ở đây tương đồng là gì:sexy:

Tương đồng về chỉ số chăng,Giác Viễn tăng Khí,Hoa Vô Thác tăng Sức...

BảoLong
27-05-2015, 12:19 PM
Cũng chưa biết, đang gom thẻ đồng đội kiếm con đồng đội 4 nội công coi sao. Giờ có thị huyết ám vực kiếm đồng đội nhanh lắm:haha:

Bạo Cúc Ma Tôn
27-05-2015, 01:08 PM
Cũng chưa biết, đang gom thẻ đồng đội kiếm con đồng đội 4 nội công coi sao. Giờ có thị huyết ám vực kiếm đồng đội nhanh lắm:haha:

Cái lệnh vào phó bản đó bán trên TBC 1k vàng:sexy:

BảoLong
27-05-2015, 04:27 PM
Cái lệnh vào phó bản đó bán trên TBC 1k vàng:sexy:

1k vàng khóa:byebye:. Sao chả thấy Mod nào vào trả lời giúp nhỉ, có lẽ thành phần bình dân như ta không dc quan tâm:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
27-05-2015, 07:42 PM
1k vàng khóa:byebye:. Sao chả thấy Mod nào vào trả lời giúp nhỉ, có lẽ thành phần bình dân như ta không dc quan tâm:sexy:

Thế à,đi đi rồi kể ta phát:sexy:

BảoLong
27-05-2015, 07:51 PM
Cái này đi dễ, cũng mang tính hên xui:byebye:Cả đống người dc đưa vào cái bản đồ,đồ đạc ai cũng cùi như nhau, giăng cả đống bẫy. Cả đám người tàn sát lẫn nhau, đồng thời chú ý tránh bẫy, ai còn sống cuối cùng thì win:sexy:. Top 1 dc 5 cái thẻ đồng đội ngẫu nhiên. Thứ tự ai chết sau thì nhiều thưởng hơn, bét nhất là 1 thẻ đồng đội:sexy: vào đó còn được thứ skill 120

Bạo Cúc Ma Tôn
27-05-2015, 08:47 PM
Cái này đi dễ, cũng mang tính hên xui:byebye:Cả đống người dc đưa vào cái bản đồ,đồ đạc ai cũng cùi như nhau, giăng cả đống bẫy. Cả đám người tàn sát lẫn nhau, đồng thời chú ý tránh bẫy, ai còn sống cuối cùng thì win:sexy:. Top 1 dc 5 cái thẻ đồng đội ngẫu nhiên. Thứ tự ai chết sau thì nhiều thưởng hơn, bét nhất là 1 thẻ đồng đội:sexy: vào đó còn được thứ skill 120

Bét cũng đc thẻ à:sexy: Thẻ 3* hoặc 4* hay thế nào:sexy:
Có skill 120 kéo ta log vài acc vào test chơi:byebye:

BảoLong
28-05-2015, 12:05 PM
Mở ngẫu nhiên ra 3* hoặc 4* :sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
28-05-2015, 12:23 PM
Mở ngẫu nhiên ra 3* hoặc 4* :sexy:

Ngon phết nhỉ,khi nào đi thử kiếm đđ thôi :sexy:
Mà thi kiểu này thì mấy thằng CL là lợi nhất:brick:Ta ghét CL:brick:

BảoLong
28-05-2015, 07:39 PM
Sao diễn đàn vắng thế nhỉ, chỉ có tôi với ông, các Mod chắc nghỉ hết rồi:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
28-05-2015, 08:28 PM
Sao diễn đàn vắng thế nhỉ, chỉ có tôi với ông, các Mod chắc nghỉ hết rồi:sexy:

Có trả lương đâu mà chả nghỉ:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
31-05-2015, 01:03 PM
Lấy con CB cùi ghẻ đi thử Ám vực,vào gặp thằng ĐM,đi full combo nó vẫn trơ ra,nó bắn bắn cái vẹo cmn luôn:brick:Cuối cùng ra đc 3 thẻ,mở đc 3 con 3*:sexy:
Sắp ra event 1/6,thấy có phần thưởng free,lâu lắm mới thấy:sexy:

BảoLong
31-05-2015, 09:49 PM
vào đó nhớ tăng tiềm năng nữa, nhiều cha quên ko tăng vào cái là chết :sexy:. Ám vực mấy thằng côn luân có vẻ bá, tui vào bị mấy cha côn luân đánh chết, lúc đó top 4 mới đau chứ:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
01-06-2015, 09:08 AM
vào đó nhớ tăng tiềm năng nữa, nhiều cha quên ko tăng vào cái là chết :sexy:. Ám vực mấy thằng côn luân có vẻ bá, tui vào bị mấy cha côn luân đánh chết, lúc đó top 4 mới đau chứ:sexy:

Tăng rồi,lấy cả máu + nhai lương khô rồi,tổ sư mấy thằng ĐM dam thốn thế:sexy:
Ta cầm thử CL vào đánh,sao giết VĐ khó thế nhỉ:brick:

BảoLong
01-06-2015, 11:47 AM
Ta VĐ sao toàn bị côn lôn cho 1 hit nhỉ. shock chí mạng 3 phát thì còn gì nữa:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
01-06-2015, 01:02 PM
Ta VĐ sao toàn bị côn lôn cho 1 hit nhỉ. shock chí mạng 3 phát thì còn gì nữa:sexy:

Hay gặp bố tăng Thể nhiều nhỉ,ông có tăng thể ko ?
Bên ngoài gặp Chí Tôn còn vụt chết đc,vào đấy thì...

Vừa đi 1 trận,tàng hình móc thằng VĐ éo thấy lên dam,vụt phát sau lên 2 chữ Né...

BảoLong
01-06-2015, 08:08 PM
tui tăng thể 300, max khí còn đâu đập vào thân. Vào toàn bị côn lôn đánh chết mới hài. Cái thị huyết này đi cũng hay, cả bọn đánh nhau ầm ầm mình đi trốn dẫm phải cái bẫy VĐ đi luôn :sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
01-06-2015, 08:34 PM
tui tăng thể 300, max khí còn đâu đập vào thân. Vào toàn bị côn lôn đánh chết mới hài. Cái thị huyết này đi cũng hay, cả bọn đánh nhau ầm ầm mình đi trốn dẫm phải cái bẫy VĐ đi luôn :sexy:

Tự cắm chông rồi quên đi vào bị thông ass à:sexy:
Đhs tôi móc mấy thằng VĐ éo chết đc,hình như tôi ko có khiếu chơi phái cận chiến thì phải,cầm con HS đi TVT ăn mạng đc nhưng bay nhanh vl,mấy thằng khác thì đứng như siêu nhân,mình thì bay vào cái ăn mạng rồi bay cmn luôn:brick:

Có lẽ tập chơi CL thôi,còn gà quá,HS đánh cũng hay mà ko nham hiểm = CL :sexy:
Bao h chơi CL đc đến mức xứng vs cái nick diễn đàn thì tôi thành Thánh ông ạ:sexy:

BảoLong
01-06-2015, 09:21 PM
Dẫm chông của thằng khác chứ:brick: Côn lôn thấy vậy chứ thủ hơi yếu, tui VĐ solo vs Côn Lôn ngang công chả sợ, nó ngự tuyết ẩn thì bay nhảy tùm lum, phân thân thì chạy :byebye:nó hiện thân thì mình đánh:baffle: Đứng tank CL không lại VĐ, chỉ sợ vào cái nó đánh chết luôn :sexy:
Ông đầu tư cái acc sever mới mà chơi, tội gì đi test lung tung:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
02-06-2015, 08:57 AM
Dẫm chông của thằng khác chứ:brick: Côn lôn thấy vậy chứ thủ hơi yếu, tui VĐ solo vs Côn Lôn ngang công chả sợ, nó ngự tuyết ẩn thì bay nhảy tùm lum, phân thân thì chạy :byebye:nó hiện thân thì mình đánh:baffle: Đứng tank CL không lại VĐ, chỉ sợ vào cái nó đánh chết luôn :sexy:
Ông đầu tư cái acc sever mới mà chơi, tội gì đi test lung tung:sexy:

H chơi sv mới ngại lắm,có onl nhiều đâu mà,nghịch là chính thôi:byebye:
Acc CL 200 công,có chúc Kim 40%,tàng hình công cơ bản lên 7k:sexy:Như acc ĐM lúc trc mà chuyển CL thì tàng hình công cb lên 11k:sexy:Bằng acc 700 CL:sexy:

À mà ra cái Ám Vực này nó fix rate ra dd 4* hay sao ấy,mở mãi toàn 3*:brick:

BảoLong
02-06-2015, 04:48 PM
Hên xui thôi, tui mở cũng ra 4 mà:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
02-06-2015, 05:40 PM
Hên xui thôi, tui mở cũng ra 4 mà:sexy:

Thì h xui nhiều hơn hên,mở mãi không ra dd hỗ trợ ngon:brick:
Mà con VĐ đánh NM có nhanh chết không,h chơi CL hấp diêm mấy e NM sướng vl:sexy:Chả bù hồi chơi ĐM,hổ báo vl mà gặp NM thì ...:brick:

BảoLong
03-06-2015, 04:37 PM
Cũng hơi khó nhai. Tui có 2 còn đồng đội 4 max cấp 50. Hoa Vô Thác với Tống Phủ, ko biết VĐ xài con nào ngon hơn nhỉ:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
03-06-2015, 05:43 PM
Cũng hơi khó nhai. Tui có 2 còn đồng đội 4 max cấp 50. Hoa Vô Thác với Tống Phủ, ko biết VĐ xài con nào ngon hơn nhỉ:sexy:

Cầm con ĐM cùi ghẻ 400 CL,đi Dũng Quán gặp thằng hơn 60-70 CL chả sợ,mà gặp con NM kém 30 CL thua mới nhọ:brick:Bắn nó băng là cùng ko chết đc.

Nếu cm ông đc 8-900 thì đeo HVT đi,VĐ chủ yếu ăn sốc dam mới kết đc,chứ công cb ông chắc phải 8k rồi,TP có 110 ăn thua gì:sexy:

BảoLong
03-06-2015, 08:43 PM
ừ, đang định ép con HVT lên 5 đây:haha: Có cái thị huyết ám vực tầm 1 tuần là có đồng đội max 50. Tha hồ lên 5:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
03-06-2015, 09:00 PM
ừ, đang định ép con HVT lên 5 đây:haha: Có cái thị huyết ám vực tầm 1 tuần là có đồng đội max 50. Tha hồ lên 5:sexy:

Lên đi,rồi đeo 2 con HVT:sexy: