PDA

View Full Version : Kim Sư Thành Long

BảoLong
08-07-2015, 03:10 PM
ai đi Kim Sư thành long rồi cho mình biết cách chơi như thế nào vậy, vào trong chả hiểu :sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
08-07-2015, 04:04 PM
ai đi Kim Sư thành long rồi cho mình biết cách chơi như thế nào vậy, vào trong chả hiểu :sexy:

Vào thì nhè mấy thằng chủ pt mà bem,bem chết thì rơi Kim Sư,nhặt càng nhiều xếp hạng càng cao,tất nhiên nếu chủ pt bên ta bị hấp thì cũng rơi Kim Sư:sexy:
Cái này có nhiều đạo cụ hỗ trợ : gây choáng AOE,tìm những thằng có Kim Sư ở lân cận... nhưng ko tìm hiểu,vì cái sv Châu Giang chỉ log vào rồi out ra lấy phần thưởng thôi,chứ đánh = niềm tin:brick:Vô Song cũng éo đỡ đc:sexy:

PhêThuốc
09-07-2015, 12:16 PM
bem người khác đủ kim sư thì nó hiện chữ Kim Sư Thành Song trên đàu chủ key đó, chủ key chạy lại NPC trả nv là xong. tốt nhất chọn ông nào Thần Thoại mà vô pt, chạy lăng xăng rồi nhận thưởng để mình thằng key làm hết :D

BảoLong
10-07-2015, 11:18 AM
hôm bữa đi với thằng bạn, nó chủ key, mình sever Xích vân cụm với mấy sever cùi vào trong chém thoải mái, tàn sát đẫm máu:sexy:đánh mãi ko hiểu gì. Cùng thấy trên đầu chủ key hiện chữ Kim Sư Thành Long, nó trả nhiệm vụ rồi, mà sao hết time thoát ra mà sao ko thấy phần thưởng:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
10-07-2015, 05:44 PM
hôm bữa đi với thằng bạn, nó chủ key, mình sever Xích vân cụm với mấy sever cùi vào trong chém thoải mái, tàn sát đẫm máu:sexy:đánh mãi ko hiểu gì. Cùng thấy trên đầu chủ key hiện chữ Kim Sư Thành Long, nó trả nhiệm vụ rồi, mà sao hết time thoát ra mà sao ko thấy phần thưởng:sexy:

Gặp chủ thương hội xem có không:sexy:

BảoLong
10-07-2015, 07:29 PM
không có, hôm nay đánh được thằng chủ pt xong bị diss mạng ra ngoài cũng ko có thưởng:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
11-07-2015, 09:01 AM
không có, hôm nay đánh được thằng chủ pt xong bị diss mạng ra ngoài cũng ko có thưởng:sexy:

Lạ nhỉ,ta bị văng ra do lỗi ??? lúc sau vẫn nhận thưởng đc mà,3 cục rèn:sexy:

BảoLong
11-07-2015, 11:08 AM
chắc do lỗi, team tui vào đánh thắng rồi mà ra không có thưởng. Nếu bị diss mạng out ra vẫn có thưởng chứ nhỉ:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
11-07-2015, 03:46 PM
chắc do lỗi, team tui vào đánh thắng rồi mà ra không có thưởng. Nếu bị diss mạng out ra vẫn có thưởng chứ nhỉ:sexy:

Uổng nhỉ,thắng hình như đc x6 đá rèn,tha hồ rèn kiếm:sexy:

BảoLong
14-07-2015, 08:51 PM
Không biết cái kĩ năng phụ của đồng đội 5 là thế nào nhỉ. Tui có con Hoa Vô Thác 5 cấp 47. kĩ năng chủ tướng tăng 7% ctcm, kĩ năng phụ tăng 3% stcm tổng là 10%. sao đeo vào tăng dc có 7%. vậy cái kĩ năng phụ vô ích à:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
14-07-2015, 09:02 PM
Không biết cái kĩ năng phụ của đồng đội 5 là thế nào nhỉ. Tui có con Hoa Vô Thác 5 cấp 47. kĩ năng chủ tướng tăng 7% ctcm, kĩ năng phụ tăng 3% stcm tổng là 10%. sao đeo vào tăng dc có 7%. vậy cái kĩ năng phụ vô ích à:sexy:

Đồng đội 4* để ở ô giữa skill mới hiệu quả,để mấy ô bên cạnh skill ko +,đồng đội 5* để ở mấy ô bên cạnh thì skill phụ có hiệu quả.
HVT thì để con 5* bên cạnh,con 4* ở giữa là đc 11% stcm:sexy:

BảoLong
15-07-2015, 09:36 AM
:sexy: lấy đâu ra nhiều HVT thế, :sexy: võ đang phải xài tống phủ nữa

Bạo Cúc Ma Tôn
15-07-2015, 02:03 PM
:sexy: lấy đâu ra nhiều HVT thế, :sexy: võ đang phải xài tống phủ nữa

Đeo 2 con HVT dam mới sốc,TP có 150 dam bõ bèn gì:sexy:
Mà ăn event cũng kiếm đc lệnh mở đồng đội ấy chứ,chẳng qua tui ít onl nên kiếm ít,trc có mấy đợt event kiếm vài k vàng là bt,nếu onl clone đủ tg event chắc phải đc tầm 2v:sexy: