PDA

View Full Version : [Khảo Sát Ý Kiến] Liên thông máy chủ trong tháng 7

Ngạo
20-07-2015, 09:59 AM
Bạn đang chơi máy chủ nào?
Bạn có muốn máy chủ mình được sát nhập với máy chủ khác để tăng tính cạnh tranh không?
Nếu muốn thì các bạn hãy cùng góp ý, thảo luận và vote việc sát nhập máy chủ nhé. BQT sẽ dựa vào những ý kiến đóng góp của các bạn để đưa ra sự điều chỉnh trong thời gian sắp tới.

Danh sách các máy chủ dự kiến:
- Cụm Biện Kinh: Lạc Sơn - Tung Sơn
- Cụm Dương Châu: Nam Giang - An Hải - Song Hải
- Cụm Thành Đô: Mã Vân - Phi Vân - Xích Vân

Đối với các bạn ở máy chủ khác mà không có tên trong danh sách thì các bạn cũng nên thảo luận tại đây để BQT sẽ xem xét, theo dõi và đưa ra hướng điều chỉnh sắp tới nha.

Và mọi người lưu ý là không thể gộp liên cụm được nha. Chỉ gộp được cùng cụm thôi nhé

CuPit
20-07-2015, 03:39 PM
1vote cho Nam Giang_An Hải_Song Hải

BomamVN
20-07-2015, 04:02 PM
vote cho nam giang_an hai_song hai

BomapVN
20-07-2015, 04:03 PM
vote cho nam giang_an hai_song hai

VoDangVoKy
20-07-2015, 04:30 PM
Vote cho Nam Giang - An Hải - Song Hải... Sắp chết cả sv :brick:

PeDaTinh
20-07-2015, 04:32 PM
Tất nhiên là NG - AH- SH :beauty:

Bôy
20-07-2015, 04:34 PM
Vote NGiang - AHai - SHai là chuẩn cơm mẹ nấu :kiss:

Độc Thiên Kiếm
20-07-2015, 05:11 PM
1 phiếu cho Nam Giang-An Hải-Song Hải

BảoLong
20-07-2015, 05:22 PM
:sexy: gôp phi vân với xích vân là dc rồi, gộp với mã vân làm gì. Phản đối

MYMYGOMYMY
20-07-2015, 05:25 PM
gop thê chăt Xich Vân bo game hêt mây anh ơi

Gop Xich Vân + Thiên Vân nha may anh AD ơi

BảoLong
20-07-2015, 05:35 PM
:sexy: thằng nào vote cho Phi Vân + xích vân + mã vân đấy. Gộp thế xích vân không còn ai chơi đâu. Gộp Xích Vân + Thiên Vân là hợp lý

QuanVu
20-07-2015, 05:48 PM
Đù má Thằng nào gọp Mã Vân - XV -Phi Vân. Gom XV và Phi Vân là ok.

EricHoang
20-07-2015, 06:23 PM
1 Vote cho Xích Vân + Thiên Vân nhé... Gộp thế Xích Vân thiệt thòi hơn Ma Vân nhiều bỏ game hết

Button
20-07-2015, 06:24 PM
1 Slot cho Thiên Vân và Xích Vân nhé add

MYMYGOMYMY
20-07-2015, 06:25 PM
1 life cho anh nay nè............................................... .............

ViGameAnhMatEm
20-07-2015, 08:22 PM
bt ma Ma Van dao nay it nguoi qua roi

AuDi Lee
20-07-2015, 09:04 PM
vote Mã Vân - Phi Vân - Xích Vân

phuong Nkvs
20-07-2015, 09:36 PM
AD neu con muon kiem them chut tien tu game thu? thy dung nen gop SV nua neu mk tiep tuc gop thy khoang 90% game thu chac chan se nan~ va nghi game

gop SV miet.. AD chuan bi dong cua game la chac an r do

Lăng Sắc
20-07-2015, 10:08 PM
Hay lắm. Gộp Mã Vân+ Phi vân đi. Quá lâu cho 1 cuộc tình. ae nghỉ gần hết rồi

Sao mấy ông troi troi Xích vân cứ đòi gộp vs Phi Vân nhỉ. AE phi vân chúng tôi thích gộp với Mã Vân

ABCCCCC
20-07-2015, 10:20 PM
Gộp Mã Vân Phi Vân đi. Đợi lâu quá rồi

Vương Hạo Quân
20-07-2015, 10:22 PM
Gộp Phi Vân Mã Vân nào. Khao khát quá

ĐườngTôn
20-07-2015, 10:29 PM
Đương nhiên là NG - AH - SH r AD ơi :sexy:

ThiênBảo
20-07-2015, 10:58 PM
Mã Vân - Phi Vân - Xích Vân.
Xin chuẩn tấu =]] cám ơn!

HutMauVL
21-07-2015, 02:45 AM
Vote gop sv Nam Giang - An Hai - Song Hai . Sever gi con 15-20 nguoi choi ko gop de sap game a

janny tini
21-07-2015, 07:35 AM
1 vote cho Mã Vân - Phi Vân - Xích Vân

BảoLong
21-07-2015, 09:42 AM
Gộp 3 sever quá bất lợi cho Xích Vân, Mã Vân Phi Vân đều là sever ra trước xích Vân, gộp như vậy anh em Xích Vân tụi tôi ăn hành hết à. Nếu gộp thì gộp 2 sever thôi. Mã Vân Phi Vân là ok. Xích Vân thà ko gộp cũng dc còn nếu gộp thế thì anh em chúng tôi nghỉ game:doubt:

Nhắc thằng AD đừng có chỉ xem kết quả bỏ phiếu trên kia, xuống mà xem cmt của anh em tụi tôi. Xích vân có ai bỏ phiếu đâu, mà trong này chả có phiếu chống:sexy:

Nanashii
21-07-2015, 10:15 AM
vote ma van, phi van, xich van

Phạm Nữ Băng Nhi
21-07-2015, 10:20 AM
Dear Ad,
Tuy không liên quan, nhưng vì em không biết góp ý ở mục nào nên em xin lỗi em đâm bang xíu ^^
Ad có thể cho em hỏi khi nào tổ chức sự kiện Miss NKVS ở sever Phi Hổ không ạ?
Như kiểu hồi ở sever Lâm Giang í ^^
Tộc em và bạn bè em có rất nhiều bạn cùng là nữ như em, mọi người rất mong muốn được tham gia nên em thay mặt các chị em đề xuất với Ad.
Rất mong nhận được phản hồi của Ad ạ.
Em cảm ơn !

Nhiệm A Tử
21-07-2015, 11:00 AM
Khảo sát gộp máy chủ mà chỉ có 1 phiếu đồng ý, ko có phiếu phản đối à ad. Lúc Song Hải yêu cầu gộp SV nửa năm thì không gộp, giờ mới gộp chưa nổi 3 tháng lại gộp tiếp.
Chúng tôi bên SV Song Hải muốn phản đối việc gộp SV này thì ý kiến với add ở đâu.
Còn nhớ những lần khảo sát trước đó, có SV đồng ý gộp đến trên 90% add vẫn ko gộp, có SV chưa quá bán vẫn gộp.
Có vẻ như việc lấy ý kiến khảo sát chỉ mang đậm tính hình thức. Hay nói cách khác mang tính đánh động cho SV nhiều hơn là tôn trọng ý kiến của người chơi.

VipReturn
21-07-2015, 11:10 AM
Vote mạnh tay cho Mã Vân Phi Vân Xích Vân. Có thể bỏ xích vân ra ko gộp cũng đc. Mã Vân Phi Vân là ok. Ae háo hức rồi đấy

Bánh Chân Đất
21-07-2015, 11:12 AM
AD sớm gộp Phi Vân Mã Vân đi. Ae 2 sv chờ lâu quá rồi

TiểuThưKim
21-07-2015, 11:14 AM
vote Phi Vân Mã Vân. Mã vân hãy đợi đấy.

NQD
21-07-2015, 11:25 AM
1 VOTE cho " Cụm Thành Đô: Mã Vân - Phi Vân - Xích Vân "

Lisim
21-07-2015, 11:30 AM
Sv phi phân chả còn ai nữa rồi, gộp thôi adm ơi ^^

MinhMinhFC
21-07-2015, 02:44 PM
voi cho lạc son + tung son dc day

BảoLong
21-07-2015, 03:55 PM
đề nghị bỏ xích vân ra không cần gôp làm gì. gộp thế thà để như cũ:sexy:

Mylu
21-07-2015, 05:44 PM
1 vote cho song haỉ -an hải - nam giang

1 vote cho An Giang - Nam Hải - Song Hải

Hận Đời
21-07-2015, 08:08 PM
mấy sv kia đông người vào bỏ phiếu thế thi gộp éo gi ;)) nhìn lạc sơn kìa đéo ai vào bỏ phiếu luôn. vì đéo ai quan tâm ;)) sv chết cmn từ lâu rồi =))

KimKim
21-07-2015, 09:06 PM
theo e mình nên gộp xích vân với Châu Giang đánh cho sứơng ad ơi :beauty:

NoMoss
21-07-2015, 10:05 PM
Nam Giang + an hải + Song hải ok

AEAnhTu
22-07-2015, 10:58 AM
Gôp sh +nh+ah nhanh đi di ad. Game gi keo tèo mấy mống này. Toan clone chán lắm rôi.

Gì Cũng Đc
22-07-2015, 11:51 AM
Khảo sát gộp máy chủ mà chỉ có 1 phiếu đồng ý, ko có phiếu phản đối à ad. Lúc Song Hải yêu cầu gộp SV nửa năm thì không gộp, giờ mới gộp chưa nổi 3 tháng lại gộp tiếp.
Chúng tôi bên SV Song Hải muốn phản đối việc gộp SV này thì ý kiến với add ở đâu.
Còn nhớ những lần khảo sát trước đó, có SV đồng ý gộp đến trên 90% add vẫn ko gộp, có SV chưa quá bán vẫn gộp.
Có vẻ như việc lấy ý kiến khảo sát chỉ mang đậm tính hình thức. Hay nói cách khác mang tính đánh động cho SV nhiều hơn là tôn trọng ý kiến của người chơi.

vấn đề không phải là mới gộp được 3 tháng hay 6 tháng mà là nó vắng quá rồi. Chơi trog sv có lẽ ae cũng thấy nó vắng như thế nào. B k muốn gộp thì cũng đừng nên lấy danh "chúng tôi bên sv song hải" như thế chứ :beatbrick:.K thich thì đừng bỏ phiếu, thế thôi =)))

S2MrCool
22-07-2015, 12:08 PM
gộp xích vân vs thiên vân thôi adm ơi.2 sv đó cân bằng nhau .chứ sv mã vân vs phi vân ra rèn bội,phù vs kì lân rùi thì xích vân đánh sao đc:shot:

BảoLong
22-07-2015, 08:55 PM
Xin AD chừa sever xích vân ra, gộp thế không cần gộp cũng dc:stick:

huynhde1
22-07-2015, 09:51 PM
1 vote cho mã vân - phivân - xích vân chuẩn luôn , xích vân yếu hơn nhưng lên đồ lại = ngay ấy mà :haha:

CuoiPhuLuu
23-07-2015, 01:41 AM
vấn đề không phải là mới gộp được 3 tháng hay 6 tháng mà là nó vắng quá rồi. Chơi trog sv có lẽ ae cũng thấy nó vắng như thế nào. B k muốn gộp thì cũng đừng nên lấy danh "chúng tôi bên sv song hải" như thế chứ :beatbrick:.K thich thì đừng bỏ phiếu, thế thôi =)))

Chắc bên SOng hải đang kiếm ăn đc đó mà , gộp với An Hải nó bem cho no cmn hành =))

BảoLong
23-07-2015, 09:57 PM
1 vote cho mã vân - phivân - xích vân chuẩn luôn , xích vân yếu hơn nhưng lên đồ lại = ngay ấy mà :haha:

Mã Vân Phi Vân ra rèn bội, phù với ngựa kỳ lân lâu rồi mà Xích vân đã có đâu.Lên đồ nhanh chỉ có các top may ra chứ tụi trung bình thì ăn hành rồi:sexy:. Bác cứ thử ở sever Xích Vân đi, thiệt thòi quá:waaaht:

KíchĐưaTang
24-07-2015, 10:34 AM
Đề nghị gộp xích vân và Thiên vân mới cân bằng nhất, 2 sv kia ra trước thế đánh đấm gì nữa

VipReturn
24-07-2015, 11:34 AM
xích vân cứ yên tâm. Nếu gộp thì các bạn cũng sẽ có kỳ lân cũng sẽ rèn bội phù như nhau mà. Cố lên

vuongmap112
24-07-2015, 04:40 PM
đù má bọn mày sợ mã vân đến thế ad gộp mã vân phi vân xich vân chơi cái nào ad 3 sv 1 luc luon cho vui đánh nhau cho đỡ buồn

BảoLong
24-07-2015, 04:53 PM
xích vân cứ yên tâm. Nếu gộp thì các bạn cũng sẽ có kỳ lân cũng sẽ rèn bội phù như nhau mà. Cố lên

Yên tâm con khỉ:byebye:. như nhau nhưng tụi Xích Vân bắt đầu cày bội phù từ đầu, trong khi đó các ông có bội phù bậc 7 + kỳ lân lâu rồi:sexy:. Vấn đề ở chỗ là có đủ VNĐ để theo kịp không hay là ăn hành.:sexy: tụi trung bình như tui chắc ko nổi đâu. Tốt nhất là gộp Xích Vân với Thiên Vân

Bạo Cúc Ma Tôn
25-07-2015, 08:59 AM
Đề nghị gộp tất cả sv trong 1 cụm làm 1 cho nó đông vui:sexy:

bipo2101
25-07-2015, 11:39 AM
nam giang +an hai +song hai luôn va ngay di ad

KíchĐưaTang
25-07-2015, 05:01 PM

Yên tâm khỉ gì, mấy ông ở Mã Vân Phi Vân thích quá vì có gà sang cho chăn nên nói cho sướng tay chứ gì, gộp kiểu này offf khỏe, để nghị Xích Vân gộp vào Thiên Vân

SITHA
25-07-2015, 08:09 PM
1 vote cho tung sơn-lạc sơn, còn 2 bang mà càng ngày càng it , gộp vào cho vui ad ơi :sexy:

MjnhDuc1979
26-07-2015, 04:00 PM
gộp sever Lạc Sơn và Tung Sơn tôi thấy hợp lý vì Lạc Sơn giờ đi đâu làm gì cũng miss anh em nản hết 2 sever này ko cách xa nhau mấy vẫn có thể anh em một nhà vui là chính like cho ADM

Hỗn Thế
26-07-2015, 04:49 PM
LaamGiang sao ko gom vo Chau Giang haha

bá đạo 69
27-07-2015, 04:12 AM
gộp NG-AH-SH có khi mình chơi lại:byebye:

CuoiPhuLuu
27-07-2015, 03:45 PM
Không gộp Nam Giang - An Hải - SOng Hải hả ad, đi trích tinh lầu 1 tuần 7 ngày miss sạch , chiến trường cũng miss , Ko gộp các bố thề đéo nạp tiền , dkm thằng ad ngu lồn

OngNoiTieuTung
27-07-2015, 03:53 PM
Chúng mày mở cái khảo sát ra làm gì thế ad , vote nhiều phiếu thì ko gộp sv . Chúng mày ăn cơm hay ăn cứt mà ngu vậy. Công nhận cái bọn DUO này thuê ở đâu cái đội ngũ ad này đầu toàn bã đậu :byebye:

DUO OC CHO
27-07-2015, 04:09 PM
Gộp Nam Giang - An Hải - Song Hải nhanh khẩn trương nhé ad , chúng mày còn muốn bán đc thẻ cho 3 sv này thì tốt nhất gộp thật nhanh. Lần sau đừng có lập ý kiến khảo sát nhé Ad , chúng mày có bao giờ tiếp thu ý kiến ae gamer đâu. Nói vs chúng mày như đàn bầu gảy tai trâu vậy. Đéo bao h các bố chơi game của DUO nữa

NoMoss
27-07-2015, 04:19 PM
khảo cái đm chúng mày à , lần sau đưng có khảo các bố mày nữa :embarrassed:

TiêuTùng
27-07-2015, 04:44 PM
Game này lẽ ra cũng là một game hay, nhưng rất tiếc rơi vào tay mấy thằng BQT đầu óc bã đậu không hiểu gì về marketing, chỉ dùng biện pháp nhà quê là ra server mới để thu tiền. Game online hấp dẫn nhất là giao lưu với mọi người, event pk, ... Giờ vào server An Hải thì cả ngày đc 10 câu nói chuyện kênh TG, đi TTL với CT toàn miss mà không lo cải thiện tình hình để lội kéo gamer cũ, tâm huyết.

Ra được cái khảo sát liên thông máy chủ để gộp server tưởng là BQT lắng nghe ý kiến gamer, cuối cùng 2 option đc nhiều vote nhất thì ko gộp, lo đi gộp cái cụm có 6 vote, thế thì khảo khảo cái gì.

Tiếc thay cho một game hay rơi vào tay một lũ BQT óc bã đậu. Từ giờ tao sẽ ko tốn thêm 1 xu tiền thẻ cho bọn óc bã đậu DUO này nữa, mặc dù số tiền bỏ ra cũng đã rất nhiều.

ABCCCCC
27-07-2015, 04:52 PM
Đéo hiểu bọn BQT nó làm gì với cái game hay như vậy. Toàn bọn óc bã đậu. Khảo cái đm chúng mày. Ko gộp thì đừng có hỏi ý kiến bọn tao.

KoCoGI
27-07-2015, 05:00 PM
Khảo sát ý kiến rồi chọn tỉ lệ phiếu thấp nhất gộp sv , bọn này bày trò ra trêu ngươi gamer đây mà , ra event nạp thẻ hàng tháng thì siêu ngu , game thì suốt ngày nghiệm chứng , mất đồ với vàng thì ko trả lại , mở boss 145 tận diệt người chơi công lực thấp.
Ko gộp sv đừng mong bon tao nạp thẻ nhé bọn DUO óc chó , ngồi đấy mà khảo sát ý kiến nạp thẻ đi =)))

Ku Tí
27-07-2015, 05:18 PM
gop dum cai server an hai _ song hai _ nam giang di AD oi chan' zu~ lam roi tu nhien gop lac son tung son lam j

Mylu
27-07-2015, 06:16 PM
Game như cc tốt nhất đừng hỏi người chơi lgi cho đỡ tức hỏi xong đéo gộp làm mua đồ + các thứ bên sv khác xong để đấy à

htyryr
27-07-2015, 07:09 PM
Bạn có muốn máy chủ mình được sát nhập với máy chủ khác để tăng tính cạnh tranh không?
Nếu muốn thì các bạn hãy cùng góp ý, thảo luận và vote việc sát nhập máy chủ nhé. BQT sẽ dựa vào những ý kiến đóng góp của các bạn để đưa ra sự điều chỉnh trong thời gian sắp tới.

Đối với các bạn ở máy chủ khác mà không có tên trong danh sách thì các bạn cũng nên thảo luận tại đây để BQT sẽ xem xét, theo dõi và đưa ra hướng điều chỉnh sắp tới nha.

Và mọi người lưu ý là không thể gộp liên cụm được nha. Chỉ gộp được cùng cụm thôi nhé

Khảo sát ý kiến để dyt mẹ mày hả Ngạo , khảo sát rồi vứt xó , lồn mẹ mày

NoMoss
27-07-2015, 07:23 PM
cái đm chúng mày ko gộp mấy seve nhiều phiếu vào thi các bố mày nghi hết game đấy ,các bố mày ko nạp tiền vào cho chúng mày hốc đâu . các bố nạp vào để các bố đánh nhím à , địt cụ DUO chúng mày

BảoLong
27-07-2015, 07:32 PM
Haha, buồn cười quá đi mất:brick:, bọn Mod game này chắc trình độ văn hóa ko biến đến lớp mấy. chắc chưa qua lớp 1:brick: 6 phiếu lớn hơn 59 vs 63. bọn mày không biết đếm à. Nếu tụi mày lấy phiếu thấp nhất thì khảo sát làm cái quái gì. DUO muốn game tốn tại thì phải sa thải gấp bọn Mod óc chó này. Không biết bọn này có ngu thật không hay là thiếu trách nhiệm. hay mắt tụi mày bị mù. Không hiểu bọn này làm ăn kiểu gì nữa:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
27-07-2015, 08:59 PM
Haha, buồn cười quá đi mất:brick:, bọn Mod game này chắc trình độ văn hóa ko biến đến lớp mấy. chắc chưa qua lớp 1:brick: 6 phiếu lớn hơn 59 vs 63. bọn mày không biết đếm à. Nếu tụi mày lấy phiếu thấp nhất thì khảo sát làm cái quái gì. DUO muốn game tốn tại thì phải sa thải gấp bọn Mod óc chó này. Không biết bọn này có ngu thật không hay là thiếu trách nhiệm. hay mắt tụi mày bị mù. Không hiểu bọn này làm ăn kiểu gì nữa:sexy:

Tẩy đc phi phong ngon chưa,vô box VĐ xem cái pp tui tẩy acc HBL đy:sexy:

RAZEZXC
27-07-2015, 10:02 PM
Thằng nào cày acc clone rảnh thì log clone vô vote Mã Vân - Phi Vân - Xích Vân hộ tao cái :)))))

TiêuTùng
27-07-2015, 11:47 PM
Con đĩ mẹ mày bọn BQT DUO, một lũ ngu học làm bố mày tốn thời gian, công sức, tiền bạc vào cái game lolz

VoDangVoKy
28-07-2015, 12:04 AM
ĐKM chúng mày. Bố đéo bao giờ vung tiền cho chúng mày nữa nhé. Thằng thì đéo vote thì đi gộp, thằng vote cho lắm thì đéo gộp. Đkm lũ BQT chúng mày. Tiền bố bỏ ra đéo phải ít đâu nhé, tính cả bằng "trăm" đấy. Suốt ngày bố onl để đi bí cảnh với thanh vân phong à ?? Khảo sát làm clgt ???? :hellboy:

BảoLong
28-07-2015, 01:53 PM
Tẩy đc phi phong ngon chưa,vô box VĐ xem cái pp tui tẩy acc HBL đy:sexy:

Tui tẩy cả đống lần mới ra được dòng công cơ bản thôi, đang xài ff 5, 7 dòng gôm kháng tất cả, công cơ bản, né đòn, chính xác, chí mạng, giảm trì hoãn, với ngũ hành tương khắc. Thấy cũng ổn nhưng thiếu dòng nội công % dame hơi bé:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
28-07-2015, 07:51 PM
Tui tẩy cả đống lần mới ra được dòng công cơ bản thôi, đang xài ff 5, 7 dòng gôm kháng tất cả, công cơ bản, né đòn, chính xác, chí mạng, giảm trì hoãn, với ngũ hành tương khắc. Thấy cũng ổn nhưng thiếu dòng nội công % dame hơi bé:sexy:

Acc HBL tẩy tầm 30 cái LVT 5 ra SL %,nội công %,công cb điểm,nội công điểm,stcm%,xs tạo 5 hành,giảm tàn,với phản đòn cc,công cb 5k5 rồi:sexy:

BảoLong
28-07-2015, 09:27 PM
Acc HBL tẩy tầm 30 cái LVT 5 ra SL %,nội công %,công cb điểm,nội công điểm,stcm%,xs tạo 5 hành,giảm tàn,với phản đòn cc,công cb 5k5 rồi:sexy:

cái này hên xui mà, bên sever tui mới ra ff5 nên li vân ti còn đắt chưa tẩy dc nhiều. Mà tẩy toàn ra cái gì đâu đâu:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
28-07-2015, 09:49 PM
cái này hên xui mà, bên sever tui mới ra ff5 nên li vân ti còn đắt chưa tẩy dc nhiều. Mà tẩy toàn ra cái gì đâu đâu:sexy:

Thế sắp bỏ game chưa:sexy:Tui cầm acc VĐ đi TVT,hết 100 giết ng khó vl,chỉ trông chờ thả kiếm nổ cm để ks thôi:sexy:

RAZEZXC
29-07-2015, 09:50 AM
Anh em Nam Giang - An Hải - Song Hải và Mã Vân - Phi Vân - Xích Vân đâu hết rồi. Log tiếp clone vào vote để DUO thấy sv đó cần gộp đê =))))

BảoLong
29-07-2015, 10:25 AM
Thế sắp bỏ game chưa:sexy:Tui cầm acc VĐ đi TVT,hết 100 giết ng khó vl,chỉ trông chờ thả kiếm nổ cm để ks thôi:sexy:

Võ Đang vào đánh tvt chán lắm, gặp trận nào cứ nhiều ĐM, HS là thôi khỏi đánh, đánh cũng làm mồi cho nó. đánh NM còn ko chết nữa là. Tui nhiên top 10 vẫn trong tầm tay:haha:. Chủ yếu đi ct bình thường thôi chứ tvt Võ Đang hơi thọt:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
29-07-2015, 01:35 PM
Võ Đang vào đánh tvt chán lắm, gặp trận nào cứ nhiều ĐM, HS là thôi khỏi đánh, đánh cũng làm mồi cho nó. đánh NM còn ko chết nữa là. Tui nhiên top 10 vẫn trong tầm tay:haha:. Chủ yếu đi ct bình thường thôi chứ tvt Võ Đang hơi thọt:sexy:

SV Châu Giang CL <700 đừng đi CT bình thường :sexy:
Mẹo : Đừng đánh NM khi nó đầy máu,hãy đợi lúc nó đóng băng và thả 75,thả 10 lần phải chết 6-7 lần:sexy:
Kỷ lục : Thông đc CB 430 CL:sexy:

BảoLong
29-07-2015, 06:37 PM
:sexy: bọn CB chí tôn ở sever châu giang chắc toàn acc phụ quá:brick:, CB thì võ đang có thể xử được. nhưng mấy bọn có bí tịch mới thì trâu lắm, không ăn nổi:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
29-07-2015, 07:58 PM
:sexy: bọn CB chí tôn ở sever châu giang chắc toàn acc phụ quá:brick:, CB thì võ đang có thể xử được. nhưng mấy bọn có bí tịch mới thì trâu lắm, không ăn nổi:sexy:

Cho ông acc 500 CL đi đánh mấy nick phụ 700 CL xem đánh đc ko:sexy:
Test CL xong nếu có đk thì chuyển VĐ nghịch chơi :sexy:

Hellena
29-07-2015, 11:32 PM
Ta đã bảo với anh em rồi mà. bọn bã đậu này thì biết cái đéo gì, làm được cái đéo gì đâu mà cmt cho lắm? Khảo với chả sát :brick:
Nghỉ hết mẹ đi cho rồi, qua 9k chơi có lẽ đc hơn vì bên đó có lẽ đã rút được kinh nghiệm từ bên đây. Chơi game mà không quan tâm đến ý kiếm game thủ thì anh em chơi làm đéo gì. Cho cả lũ DUO chúng mày ăn tiền âm phủ nhá, tao đốt cho cả gánh rồi đó. Liên lạc với Diêm vương mà nhận hoa hồng :byebye:

Hận Đời
30-07-2015, 08:52 PM
đừng ức chế ;)) khảo sát ý kiến mà hiểu ko ;)) nhiều người vào kêu gộp tức còn nhiều người chơi ;)) làm sao nó gộp ;))

vuongmap112
31-07-2015, 07:30 PM

Cái đĩ mẹ mày duo ăn cái lồn gì gộp sv ít người vote nhất gửi hổ trợ thì kêu BQT tính teo những khí cạnh khác nhau nữa, nữa cái lồn má nhà mày đấy vậy thôi bọn mày ra cái khảo sát này tế cha tế mẹ chũng mày à bọn óc chó ăn cức này đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck, đủ má nhà mầy bọn DUO Fuck,

CuoiPhuLuu
01-08-2015, 03:31 AM
Khảo sát quà tích lũy nạp thẻ xong vẫn ra quà y như cũ .Bọn chó DUO này nó đéo hiểu tiếng người hay sao vậy. Đuổi hết con mẹ cái bộ phận nào nghĩ ra cái quà nạp thẻ tích lũy đi , bao nhiêu danh vọng còn chưa lên được đồ ra cái ma đao thạch 6 để chém vào lồn mẹ chúng mày à . Chưa thấy cái game nào có 1 lũ ngu si quản lý như cái game lồn này , đây là lần đầu và cũng là lần cuối cùng bố mày chơi game DUO , về sau cạch mặt bon chó DUO này ra

Ngọc_Anh
01-08-2015, 05:55 AM
xích vân gộp mấy đứa nào thì gộp.các bố nhanh nhanh giúp con