PDA

View Full Version : Sv tàng long không còn quá 30 người oll đi hd. Toàn clone là chinh.

Hoa Fe
24-08-2015, 11:27 AM
trong game acc tôi là ♠Hòa♠Phê♠ . sever Tàng long. CẢ server còn 3 bang. mà mỗi bang được 1 đến 2 tộc. mỗi tộc còn đc chục ng là cao. cách đây vài hôm còn đỡ 1 tý. hiên tại hum nay 24/8. TVP BC K 1 AI ĐI NGOÀI PT TÔI. XI VIU CŨNG K 1 AI NGOÀI 4 ae chúng tôi. phải ns là server không còn ai nữa. nát lắm rồi. cũng có rất nhiều người tâm huyết không muốn bỏ server. đang đợi gộp sv. họ chỉ cắm train k tham gia hoạt động. kính mong BQT gộp sv thật sớm. để ae tâm huyết vs game NKVS chúng tôi tiếp tục chiến đâu. chứ thực sự nát lắm rồi.

cac
30-08-2015, 06:07 PM
Tàng Long bây giờ thành Tàng Tạ rồi. Tôi có dàn xe cày vàng khóa bỏ dở ở sv này :))

CuoiPhuLuu
31-08-2015, 12:12 AM
Bọn DUO nó mở sv nhiều quá nên sv nào chẳng nát . Công nghệ ăn non tiền nạp thẻ của các game thủ đc lặp đi lặp lại rất nhiều lần mà các hạ ko rút exp. Chốt lại 1 câu là giải tán nghỉ chơi và mãi mãi đưa DUO vào black list

cac
03-09-2015, 10:39 AM
Chơi game này vừa tốn tiền + tốn thời gian mà ko dc lâu bền nữa. Chơi dc 2 tháng là thấy ae nghỉ gần hết. Nãn. Acc ở Nam Giang của tôi bỏ vào bạc triệu mà bán 300k éo ai quan tâm.

MinhVu175_SV HoaPhung
08-09-2015, 05:40 PM
Gửi Hòa Phê
Mình có thấy bạn mình chơi ở sv Tàng long bảo, sv đó các bang chênh lệch nhiều, không cân bằng, nên nhiều anh em nản và bỏ. Các top ở các sv nên biết chơi, làm sao sv luôn có các thế lực tương đương nhau, thì tính cạnh chanh mới hấp dẫn.

thanks