PDA

View Full Version : Không nạp được giftcode CTXS và girftcode share clip

1stKiềuLinhNhi
25-08-2015, 08:36 PM
ID:shmily2204
Sv:Huyết Long
Nvat:1stKiềuLinhNhi

Mình thông qua giot.vn săn được giftcode CTXS ngày 19/8 20/8 21/8 nhưng khi nạp tại lễ quan đều bị báo lỗi là" không thể dùng lại loại thẻ đặc quyền này"

Thông qua event share clip Cơm và Phở bạn chọn ai mình cũng nhận dc giftcode của event nhưng khi nạp đều bị báo lỗi như trên.

2loại code trên mình chưa share cho ai cả mà lại bị báo lỗi như vậy

Mong Ad giải quyết dùm

Lương Kha
27-08-2015, 04:50 PM
Chào bạn!
Bạn đã từng sử dụng qua code tại nhân vật đó rồi nhé bạn! Nên hệ thống mới báo lỗi như vậy
Thân!

1stKiềuLinhNhi
27-08-2015, 10:44 PM
Chào bạn!
Bạn đã từng sử dụng qua code tại nhân vật đó rồi nhé bạn! Nên hệ thống mới báo lỗi như vậy
Thân!

Chào Ad!

Vậy tức là vơi nhân vật hiện tại mình đang chơi chỉ có thể sử dụng duy nhất 1 lần code CTXS or loại code khác, nếu mình có thêm dc code cũng ko thể dùng lại tại nhân vật đó ư?

Lương Kha
28-08-2015, 02:26 PM
Chào bạn!
Đúng như vậy bạn, chỉ có túi quà mới được sử dụng nhiều lần.
Còn code chỉ được sử dụng một lần duy nhất thôi nhé bạn!
Thân!

1stKiềuLinhNhi
28-08-2015, 06:31 PM
Chào bạn!
Đúng như vậy bạn, chỉ có túi quà mới được sử dụng nhiều lần.
Còn code chỉ được sử dụng một lần duy nhất thôi nhé bạn!
Thân!

Chào Ad!

Vậy tại sao mình đã sử dụng qua code chúc mừng sinh nhật rồi vẫn có thể sử dụng tiếp được code CTXS?
Cái này có vô lý quá không?mình chấp nhận là đã dùng qua code CTXS thì không cho dùng tiếp code CTXS khác, vậy còn code do event share clip cũng không cho nạp vì với lí do này. Các loại code là khác nhau cơ mà?

Lương Kha
31-08-2015, 01:04 PM
Chào Ad!

Vậy tại sao mình đã sử dụng qua code chúc mừng sinh nhật rồi vẫn có thể sử dụng tiếp được code CTXS?
Cái này có vô lý quá không?mình chấp nhận là đã dùng qua code CTXS thì không cho dùng tiếp code CTXS khác, vậy còn code do event share clip cũng không cho nạp vì với lí do này. Các loại code là khác nhau cơ mà?

Chào bạn!
Loại code Sinh nhật 2 năm và loại code CTXS là 2 loại code hoàn toàn khác nhau. Vì vậy nó được phép sử dụng cùng nhau.
Tuy nhiên, nếu sử dụng lại lần 2 code đó thì không được chấp nhận. Bởi theo quy định loại code này chỉ được phép nạp 1 lần/1 nhân vật.
Ví dụ: Bạn đã từng ăn 1 code V20 rồi, hôm nay bạn đc nhận thêm 1 code V20 và 1 code V21 nữa, bạn được phép ăn code V21 nhưng không được phép ăn code V20 vì code này chỉ được phép nhập 1 lần.
Hi vọng bạn sẽ hiểu vấn đề này!
Thân!