PDA

View Full Version : Thắc mắc về vấn đề Thủ Lĩnh

LôiKích
01-09-2015, 02:51 PM
Mình có chơi game này 1 năm trước giờ chơi lại tại Hỏa Long:sexy:
Chơi hoài mà mình không hiểu vần đề thủ lĩnh trong khi đó thì Cứ vài giờ kênh thế giới lại thông báo người chơi giết thủ lĩnh được đồ hiếm :embarrassed:
Các bác đi qua xin chỉ giáo dùm ạ. Giờ toàn xài đồ thừa với đợi đủ hoạt lực úp lên hiếm thôi nhưng lâu quá :what:
À cho mình hỏi làm sao chuyển bạc khóa qua acc chính được Thanks :byebye::byebye:

Lương Kha
08-09-2015, 02:09 PM
Chào bạn!
Boss thủ lĩnh hiếm hay còn gọi là boss hiếm là boss xuất hiện ngẫu nhiên trong ngày, tại mỗi thời điểm xuất hiện thì sẽ có thông báo trên màn hình game. Bạn có thể cùng bạn bè và thành viên trong gia tộc tới các map dã ngoại từ 5x trở lên để tham gia truy tìm và tiêu diệt boss.
Thân!

Quang Dong
15-09-2015, 12:34 PM
Mình có chơi game này 1 năm trước giờ chơi lại tại Hỏa Long:sexy:
Chơi hoài mà mình không hiểu vần đề thủ lĩnh trong khi đó thì Cứ vài giờ kênh thế giới lại thông báo người chơi giết thủ lĩnh được đồ hiếm :embarrassed:
Các bác đi qua xin chỉ giáo dùm ạ. Giờ toàn xài đồ thừa với đợi đủ hoạt lực úp lên hiếm thôi nhưng lâu quá :what:
À cho mình hỏi làm sao chuyển bạc khóa qua acc chính được Thanks :byebye::byebye:

Boss thì nó ra ngãu nhiên, quan trọng bạn phải online đúng lúc và chạy đi tìm hên xui :brick:
Bạc khóa thì lấy acc clone ra tiệm tạp hóa mua thỏi bạc phi lên TTGD cho acc chính