PDA

View Full Version : nhà nghèo cần tư vấn chọn phái ít tốn kém =(

tuananh1994
14-09-2015, 06:31 PM
như tiêu đề e rất thix game nkvs nhưng e k giàu để mạnh như ng khác, mng các huynh giúp e chọn phái nào ít tốn kém mà vẫn có khả năng chơi lâu dài với =(

ThuDương
18-09-2015, 10:24 AM
Only......Côn Luân. Goodluck and Fun !

ProShow
18-09-2015, 10:32 AM
Cái Bang, dễ chơi dễ chúng thưởng, cách đánh không cần kỹ năng nhiều vào chiến trường vẫn kiếm mạng được dưới 9x nhé. Trên 9x phải phụ thuộc vào kỹ năng của bạn và trang bị, gút lai

Bạo Cúc Ma Tôn
19-09-2015, 10:34 AM
như tiêu đề e rất thix game nkvs nhưng e k giàu để mạnh như ng khác, mng các huynh giúp e chọn phái nào ít tốn kém mà vẫn có khả năng chơi lâu dài với =(

Tình yêu vs TL phai nhạt rồi hở bạn:baffle:
Muốn ít đầu tư mà hổ báo đc thì Côn Luân là lựa chọn số 1,đã test thử 1 acc CL lên 300 công lực,kỷ lục là giết đc CB 570 công lực,còn thể loại 400 công lực trừ HS TV ra thỳ 1 vả là bay.
Ngoài ra ĐM cũng là 1 lựa chọn tốt,dam to đánh xa,đi CT ks mạng khá ngon,máu ít nhưng biết nhảy nhót né dam là ok,acc cũ mình 400 công lực pk tốt các phái 500 công trở xuống trừ NM:brick:

Còn thích lỳ thỳ NM là lựa chọn tốt nhất,con trâu của NKVS(trừ khi gặp CL:sexy:)

NoName0001
19-09-2015, 03:14 PM
NM! 30 CHARRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRRR:brick:

tuananh1994
24-09-2015, 04:37 PM
Tình yêu vs TL phai nhạt rồi hở bạn:baffle:
Muốn ít đầu tư mà hổ báo đc thì Côn Luân là lựa chọn số 1,đã test thử 1 acc CL lên 300 công lực,kỷ lục là giết đc CB 570 công lực,còn thể loại 400 công lực trừ HS TV ra thỳ 1 vả là bay.
Ngoài ra ĐM cũng là 1 lựa chọn tốt,dam to đánh xa,đi CT ks mạng khá ngon,máu ít nhưng biết nhảy nhót né dam là ok,acc cũ mình 400 công lực pk tốt các phái 500 công trở xuống trừ NM:brick:

Còn thích lỳ thỳ NM là lựa chọn tốt nhất,con trâu của NKVS(trừ khi gặp CL:sexy:)

k phải mình phai nhạt vs TL minh thix vì TL trâu và có phản dame. Nên mình nghĩ TL có lẽ đầu tư ít mà vẫn mạnh nhờ vào chiêu phản dame của minh. MÌnh xin cảm ơn lời góp ý của bạn. MÌnh chơi sever cũ mình thường chơi CB để săn boss nhu7g mình cứ choi tàn tàn ít nạp tiền mình lên 9x cảm thấy đánh vô dụng trog team quá nên nhanh nản lắm hix =(

ah tiện thể cho e hỏi lun . E còn đi học nên mấy a chị có thể chỉ dẫn e những hoạt động wtrg cần thiết khi chơi nkvs để e sắp xếp time hợp lí khi hcoi game cug như học ở trường. Mog các a chị chỉ bảo =(

tiện thể cho mình hỏi là những HĐ wtrog cần thiết cúa nkvs là gì. Mình mún lưu ý nhug HĐ đó thuj vì mình còn đi học và mún sắp xếp time hợp lí hơn?

tuananh1994
24-09-2015, 05:45 PM
tiện thể cho mình hỏi là những HĐ wtrog cần thiết cúa nkvs là gì. Mình mún lưu ý nhug HĐ đó thuj vì mình còn đi học và mún sắp xếp time hợp lí hơn. Thêm 1 điều nữa là train hiệu quả hơn hay Hđ xog ủy thác hiệu quả hơn ạ?

Bạo Cúc Ma Tôn
25-09-2015, 12:05 PM
k phải mình phai nhạt vs TL minh thix vì TL trâu và có phản dame. Nên mình nghĩ TL có lẽ đầu tư ít mà vẫn mạnh nhờ vào chiêu phản dame của minh. MÌnh xin cảm ơn lời góp ý của bạn. MÌnh chơi sever cũ mình thường chơi CB để săn boss nhu7g mình cứ choi tàn tàn ít nạp tiền mình lên 9x cảm thấy đánh vô dụng trog team quá nên nhanh nản lắm hix =(

ah tiện thể cho e hỏi lun . E còn đi học nên mấy a chị có thể chỉ dẫn e những hoạt động wtrg cần thiết khi chơi nkvs để e sắp xếp time hợp lí khi hcoi game cug như học ở trường. Mog các a chị chỉ bảo =(

tiện thể cho mình hỏi là những HĐ wtrog cần thiết cúa nkvs là gì. Mình mún lưu ý nhug HĐ đó thuj vì mình còn đi học và mún sắp xếp time hợp lí hơn?

Skill của TL là phản kích,acc em mạnh thỳ phản mới mạnh,và phản thằng hơn công hơn đồ dam yếu hơn phản thằng kém công kém đồ.
CB chơi cũng hay,biết pk thỳ solo ngon,hoạt động ngon.

HĐ ngon là HĐ kiếm vàng khóa + đồ nhiều như đào bảo,chiến trường,trích tinh lâu,vượt tháp,kim sư.v..v.

BảoLong
25-09-2015, 07:44 PM
:sexy: Đừng nghe cha Bạo Cúc chọn Côn Lôn. Chơi mà đầu tư ít thì tốt nhất là Hoa Sơn. Cơ động, công thủ hài hòa, pk hơi khó chút. giai đoạn nào cũng có chỗ đứng trong các phái. Và chơi trốn tìm được với côn lôn:sexy:

Bạo Cúc Ma Tôn
25-09-2015, 08:40 PM
:sexy: Đừng nghe cha Bạo Cúc chọn Côn Lôn. Chơi mà đầu tư ít thì tốt nhất là Hoa Sơn. Cơ động, công thủ hài hòa, pk hơi khó chút. giai đoạn nào cũng có chỗ đứng trong các phái. Và chơi trốn tìm được với côn lôn:sexy:

HS yếu sinh lý mà,không đầu tư thỳ chỉ có a vs á là nhiều thoy:sexy:
Trước có solo ông hh HS hơn 90 công,có lần lừa lừa gõ cái bay luôn:sexy:
H đang nghịch acc NM,cái acc clone kia 340 công mà dam bèo quá:sexy:

tuananh1994
25-09-2015, 09:37 PM
HS yếu sinh lý mà,không đầu tư thỳ chỉ có a vs á là nhiều thoy:sexy:
Trước có solo ông hh HS hơn 90 công,có lần lừa lừa gõ cái bay luôn:sexy:
H đang nghịch acc NM,cái acc clone kia 340 công mà dam bèo quá:sexy:

A có vẻ pk khá pro về CL. E cũng mún chơi lắm nhug hiện tại e cứ sợ mất quá nhìu time cho việc chơi game nên ms nhờ các a chị tư vấn vế cách chọn phái cũng như những Hđ trog game cần thiết để tối thiểu giảm bớt time. Tuy e thix TL nhug có vẻ phải đầu tư khá nhều vì sever đa số là hệ hỏa. Chắc e sẽ thử tạo nhân vật Cl sever nhạn linh chơi thử. thấy sever ms ra dc 1 tuần chac cug đua cấp dc. E cảm ơn a nhìu vì đã tư vấn nhiệt tình cho e ^^

Bạo Cúc Ma Tôn
25-09-2015, 09:46 PM
A có vẻ pk khá pro về CL. E cũng mún chơi lắm nhug hiện tại e cứ sợ mất quá nhìu time cho việc chơi game nên ms nhờ các a chị tư vấn vế cách chọn phái cũng như những Hđ trog game cần thiết để tối thiểu giảm bớt time. Tuy e thix TL nhug có vẻ phải đầu tư khá nhều vì sever đa số là hệ hỏa. Chắc e sẽ thử tạo nhân vật Cl sever nhạn linh chơi thử. thấy sever ms ra dc 1 tuần chac cug đua cấp dc. E cảm ơn a nhìu vì đã tư vấn nhiệt tình cho e ^^

SV mới thỳ nên chơi HS nhé,CL bá nhất khi có 110 và sách Ngự Tuyết.
Lên cấp cao có thể chuyển qua CL chơi,hoặc nếu thấy HS hợp thỳ chơi luôn cũng đc:sexy:

Styx
30-12-2015, 06:29 PM
:haha:nghe hay hay , có khi chuyển sinh qua CL cái nhỉ . đang cầm CB quạt rồng phành phạch đây