PDA

View Full Version : [Khảo sát] Liên thông máy chủ tháng 9

Lương Kha
23-09-2015, 01:51 PM
Chào các nhân sĩ! Để tăng thêm sĩ chiến cho các vị. Nay tại hạ mạn phép xin ý kiến của các vị về việc sát nhập sever.
Nào hãy cùng bình chọn cho các sever dưới đây nhé.

Và đây là danh sách máy chủ dự kiến sẽ gộp:

- Cụm Thành Đô:
Thanh Vân - Hải Vân

Đối với các vị anh hùng ở máy chủ khác mà không có tên trong danh sách thì các bạn cũng nên thảo luận tại đây để BQT sẽ xem xét, theo dõi và đưa ra hướng điều chỉnh sắp tới nha.

Mọi người lưu ý là không thể gộp liên cụm được nha. Chỉ gộp được cùng cụm thôi nhé

Hỗn Thế
23-09-2015, 03:07 PM
Lâm giang - Ngân giang vote 100%

Đkm_ĐenVãi
23-09-2015, 03:45 PM
ad xem gộp sv huyết long cụm biện kinh ngay,sv sắp tàn rồi

llTll
23-09-2015, 04:50 PM
Tình hình sever Nam Hải cụm Dương Châu...
+ Trích Tinh Lâu: không đủ người
+ Chiến Trường: chỉ đc mỗi 1 trận 19h
+ Dũng Quán Đài: không đủ người
Cả ngày số lượng người onl chắc chỉ đc 10 người.
Mong AD tìm cách cứu sever này :)

nguyenvanthan1412
23-09-2015, 05:39 PM
vãi...gộp thì gộp...khảo sát gi mà đưa ra 1 kết quả y như rằng bắt phải chọn ý kiến đó...thì ks chi nữa....1 vote cho Thái Sơn...còn server nào đủ khả năng gộp nổi với Thái Sơn nữa ko ta...ko gộp thì server này sẽ ko còn ai nhận gói quà nạp trên 5tr nữa đâu...chắc ad bit điều đó ^^

ChimSaoMoCoi
23-09-2015, 08:02 PM
votee 100% :3........................................

begame_Hoason
23-09-2015, 11:18 PM
BQT gộp sv Biện Kinh hoa sơn với
-TTL k đủ người, chĩ đc 1 trận lúc 20h.
-CT chĩ đc 1 trận ở 1h
-còn hd thì chã có ai đễ đánh hết, toàn kéo acc
Mong BQT xem xét
Thân!

DiệuYên
24-09-2015, 10:39 AM
có chút ý kiến nho nhỏ mong các sếp A ĐỜ MỜ để ý dùm khi gộp SV nhé , gộp thì công bằng 1 chút, nhiều sv gộp chênh nhau mấy tháng trời mà dc đền bù kinh nghiệm với thanh vân phong, bí cảnh để làm gì, những cái đó nói thẳng luôn là chẳng ai cần hết , nhảm nhí, những cái thiết thực và công bằng ví dụ như số lần luyện khí hằng ngày , đơn giản tính sơ sơ cho các sếp hiểu chênh nhau 2 tháng = 60 ngày x 10 lần luyện khí = 600 lần = ??? 1 đống nguyên khí , lên dc rất nhiều công lực , còn rất nhiều thứ thiệt thòi khác trong vòng mấy tháng chênh lệch đó nữa thì ai cũng biết cả, nếu sv chênh nhau 1 tuần hay nữa tháng cũng ko sao , mà chênh vài tháng bố thằng nào chả thấy ấm ức , nói luôn cho nhanh tôi chủ acc DiệuYên sv hải vân top 1 SV , chênh 2 tháng với thanh vân , cái lúc cả 2 SV chưa ra boss 145 ấy tôi chấp cả sv thanh vân đua công lực với tôi các kiểu dù hơn tôi 2 tháng , thanh vân ra bos 145 trước chỉ có 1 bang thoải mái trian trung bình 1 ngày 1 acc hơn 1 viên kim , giờ nhìn lại mà xem thanh vân cường hóa trên top 20 ai cũng cao ngút , còn hải vân lẹt đẹt , bảo đảm với các vị luôn cho dù có gộp đi nữa tôi nghỉ thì hơn 50% SV hải vân nghỉ , góp ý tí thôi chứ chán cái cách làm việc và quản lý game của các ông lắm lắm luôn rồi , bỏ tiền chơi game cho vui mà vui đâu ko thấy toàn thấy bực bội , nói hơi nhiều tí mong các sếp chịu khó đọc cho hết

chính là Anh
24-09-2015, 11:28 AM
thanh vân chơi trước 3 tháng liễu gộp vào nó ko dc hòa nhã cho mấy

LaoHac
24-09-2015, 11:41 AM
2 sv ra doi cach nhau 2 thang troi , h gop vao thj sv hai van chj an hanh thoi. mong may sep o? BQT xem xet gop sv sao cho hop ly ty , cac sep cu vao nhjn caj bang top cl cua 2 sv nay se ro, chenh lech qua nhieu , mak gop sv toan cho may caj vo van thj tha dung cho con hon, ...... gop hai van vs thanh van >>>> off game cho lanh ko laj an hanh` <:doubt: > . Rat mong cac sep xem xet cho ki truoc khi hanh dong nhe :byebye:

MrPepsi
24-09-2015, 07:09 PM
có chút ý kiến nho nhỏ mong các sếp A ĐỜ MỜ để ý dùm khi gộp SV nhé , gộp thì công bằng 1 chút, nhiều sv gộp chênh nhau mấy tháng trời mà dc đền bù kinh nghiệm với thanh vân phong, bí cảnh để làm gì, những cái đó nói thẳng luôn là chẳng ai cần hết , nhảm nhí, những cái thiết thực và công bằng ví dụ như số lần luyện khí hằng ngày , đơn giản tính sơ sơ cho các sếp hiểu chênh nhau 2 tháng = 60 ngày x 10 lần luyện khí = 600 lần = ??? 1 đống nguyên khí , lên dc rất nhiều công lực , còn rất nhiều thứ thiệt thòi khác trong vòng mấy tháng chênh lệch đó nữa thì ai cũng biết cả, nếu sv chênh nhau 1 tuần hay nữa tháng cũng ko sao , mà chênh vài tháng bố thằng nào chả thấy ấm ức , nói luôn cho nhanh tôi chủ acc DiệuYên sv hải vân top 1 SV , chênh 2 tháng với thanh vân , cái lúc cả 2 SV chưa ra boss 145 ấy tôi chấp cả sv thanh vân đua công lực với tôi các kiểu dù hơn tôi 2 tháng , thanh vân ra bos 145 trước chỉ có 1 bang thoải mái trian trung bình 1 ngày 1 acc hơn 1 viên kim , giờ nhìn lại mà xem thanh vân cường hóa trên top 20 ai cũng cao ngút , còn hải vân lẹt đẹt , bảo đảm với các vị luôn cho dù có gộp đi nữa tôi nghỉ thì hơn 50% SV hải vân nghỉ , góp ý tí thôi chứ chán cái cách làm việc và quản lý game của các ông lắm lắm luôn rồi , bỏ tiền chơi game cho vui mà vui đâu ko thấy toàn thấy bực bội , nói hơi nhiều tí mong các sếp chịu khó đọc cho hết

Tôi đồng ý với ý kiến của Diệu Yên,acc Mr-Pepsi Top 2 Sever Hải Vân cứ như thế này bỏ đánh chay không cần nạp thêm tiền vào game làm gì, đi làm về có mỗi cái thú chơi game buổi tối. thế này thì có khi bỏ...

HoàngThiênHuy
25-09-2015, 06:41 AM
noi dua chu'.. 2 thang truoc khao sat co ten sever Song Hai? .. cuoi cung k duoc gop.. Gio doi 2 thang r. dinh de sever chet' han? moi gop thi phai?

ThienLam
03-11-2015, 07:00 AM
mất gần 60tr VND rồi đấy adm
@ hút máu trâu bò à