PDA

View Full Version : Báo lỗi về ITEM Tụ Bảo Hạp !!!

baclaodau
13-10-2015, 12:47 PM
Tình hình là mình đang có 1 nick sử dụng ITEM Tụ Bảo Hạp, mình cảm thấy việc kiếm vàng khóa từ item này rất tiện và đang xài ổn định (đạt tới mộc 7-8k vàng khóa gì đó) thì đột nhiên vài hôm trước khi vào sử dụng thì số vàng khóa nhận được lại về mốc 200 vàng khóa (mức ban đầu:shot:), mà theo mình hiểu thì số vàng khóa nhận được từ Tụ Bảo Hạp sẽ liên tục tăng (ngày sau hơn ngày trước 200 vàng khóa) cho đến khi đạt mốc 2 vạn vàng khóa thì Out Of Date :beauty:, zậy ADMIN có thể kiểm tra giúp mình xem thử có phải bị lỗi hay gì không. Thông tin nhân vật của mình:
Char: TiêuĐộcPhi
Sever: Phi Hổ
Thank ADMIN đã đọc bài này và mong sớm nhận được trả lời từ các bạn :byebye:

Lương Kha
20-10-2015, 12:05 PM
Chào bạn!
Tụ Bảo Hạp sẽ bị reset về mốc 400 nếu như bạn không mở tiếp vào 1 ngày nào đó.
Ví dụ: ngày 20 bạn mở đc mốc 8k vàng khóa, sang ngày 21 bạn quên không mở thì ngày 22 Tụ Bảo Hạp sẽ auto reset về mốc đầu tiên.
Thân!

baclaodau
20-10-2015, 12:54 PM
Thank ADMIN đã trả lời, nhưng mình thấy vậy ác với game thủ quá:embarrassed:, lỡ như có việc bận 1 ngày ko online bị reset lại về mốc thấp :brick:như chưa bao giờ, sẽ làm cho người dùng cảm thấy hụt hẫng vì thời gian bỏ ra chờ đợi để đạt được mốc cao hơn từ trước hoàn toàn bị xóa sổ, làm người chơi rất dễ chán (thiệt ra là mình thấy chấn, còn mấy thím gamer khác thấy sao mình ko biết:brick:), nên mình nghĩ nếu được thì ADMIN đừng reset lại mốc:byebye:,vì dù sao thì cái ITEM đó cũng có hạn sử dụngi, online liên tục thì mới đạt được mốc vàng khóa cao nhất, nghỉ 1 ngày thì mốc vàng khóa đó mất lun coi như không về túi của mình được rồi, rứa đã đủ penalty cho gamer :canny:, nên ADMIN đừng xóa nốt nỗ lực chờ đợi ở khoảng time trước đó của gamer lun:byebye:. Chỉ là ý kiến của bản thân nên không bỏ qua được mục đích riêng cá nhân:beauty: nhưng vẫn mong BQT lắng nghe và tiếp tục hỗ trợ người chơi trong thời gian tới:byebye: