PDA

View Full Version : Tâm Sự buồn

Võ Huỳnh
04-11-2015, 03:13 AM
Mình xin mạn phép nói vài điều để mọi người cùng biết và vạch mặt thằng lừa đảo bán rẽ tình cảm ae để đối lấy vài triệu đồng.Mấy ngày qua nếu ai chơi ở sv Nhạn Linh chắc củng biết vụ việc Overjun(gọi tắc là jun) hack ac Hoa_vô_khuyết( gọi tắc là HVK ) đc 37 vạn vàng nhĩ.....tầm 1 năm trước khi bắt đầu chơi ở sv đông giang khi bang vô song đang mạnh thì bang chủ bàn vs HVK(Phó bang) là sẽ ôm đồ bos r 2 người cùng chia HVK k đồng ý nên mới tách ra bang cùng 1 số anh em tâm huyết khác từ bỏ phần thưởng ra lập bang mới,lúc đó củng là bang mạnh nhất sv.Lúc đó củng là lúc HVK quen Jun.sau 1 thời gian chơi cùng nhau HVK coi Jun như ae thật sự nên đã giúp đở Jun rất nhìu từ hoạt động đến các phần thưởng tích lũy nạp thẽ k dừng ở đó HVK còn đầu tư cho jun rất nhiều vì coi như ae thật sự của mình.sau đó 1 thời gian do bận công việc gia đình HVK đã từ bỏ cuộc chơi và tặng lại acc của mình cho những anh em có tâm huyết khác đi tiếp con đam mê.mãi đến ngày 18-9 khi ra sv mới là sv nhạn linh.Jun có gọi đt bảo HVK là chơi cùng.Vì là 1 game thủ tâm huyết và lời kêu gọi của Jun nên HVK đồng ý và chiến sv mới.Tưởng chừng chỉ là lời mời kêu gọi chơi cùng cho vui nhưng trong đó là dã tâm hack ac người anh coi mình như ae trong gia đình.Jun đã xác định là sẽ hack tài khoản HVK nên đã tạo hẵn vài ac clone tích v khóa chờ ngày HVK đũ đồ và bắt đầu dã tâm của mình.Rồi ngày ấy củng đến sau khi hoàn tất đc set ngựa 2 thì thú tính của con người ấy trổi dậy.trong 1 đem cưỡm sạch số vật phẩm và bán đc 37v vạn vàng Jun vẩn rất tốt lên hẳn kênh màu với nỗi dung như thế này '' Cám ơn đại gia HVK đã ban tặng 37 vạn 200 vàng ''Thật sự HVK rất bùn, chẳng phải bùn do mất số vật phẩm như z.mà thực sự HVK k ngờ lại có ngày bị thằng e mà mình tin tưởng yêu quý nhất lại phản bội lại mình.Jun à nếu em có đọc đc cái này thì anh mún nói là a thực sự bùn em lắm.Nhưng anh em đối xử vs nhau như thế thà anh nuôi 1 con chó còn đáng hơn e à.Mong mọi người ai đã có công đọc đến đây thì k cần like đâu chỉ cần share để mọi người bít đc con người thật của overjun..cám ơn mọi người đã đọc.