PDA

View Full Version : EP huân chương NKVS

Fc Jupiter
12-11-2015, 01:35 AM
Cac pro ve vấn đề ép huân chương cho mình hỏi một chút về viêc ép huân chương với ak?
Tình hinh là n nới chơi môn này, có cái huân chương rất hữu ích nhưng ko biết làm sao để ép cho hiệu quả, m đã ép nhiều, từ 2 cái 5 dòng' ; 5+6; 4+6; 5+7.....nhưng toàn xịt về 3 or 4 dòng mà ko đâu vào đâu; dòng cần thì mất, dòng ko càn lại co'
hiện tại m có 2 cái; 1 cái 6 dòng toàn công; 1 cái 7 dòng toàn thủ ( hau cái ko có bất cứ 1 skill chung ); mình muốn hỏi ép hai cái này có khả năng lên hay ko?
vì mấy cái trc mình có quan sát, thì khi ép 2 cái thì nó chỉ còn lại nhũng thuộc tính chung có trên cả hai Hc, thuộc tính mới ko thấy xuat hiện, còn nhũng thuộc tính riên rẽ trên 2 hc đều mất hết;
xin các pro chi giáo

Styx
17-01-2016, 01:14 PM
đùa chứ mình là mình căm thù cái khoản huân chương và FF trong cái trò này thế.
Mình là Cái bang mà giám HC toàn ra 3 dòng trong đó có Hỏa .... ngoại công , hic thế thì làm ăn đc gì .
Còn FF , giám 10 cái thì ra 5 cái NM , 2 cái VĐ , 2 cái ĐM .... đánh đấm gì nữa chứ

Bạo Cúc Ma Tôn
28-01-2016, 10:49 AM
đùa chứ mình là mình căm thù cái khoản huân chương và FF trong cái trò này thế.
Mình là Cái bang mà giám HC toàn ra 3 dòng trong đó có Hỏa .... ngoại công , hic thế thì làm ăn đc gì .
Còn FF , giám 10 cái thì ra 5 cái NM , 2 cái VĐ , 2 cái ĐM .... đánh đấm gì nữa chứ

HC phải dung hợp ra cái nhiều dòng ồi dòng tàn HC ép,chứ giám ra thỳ muôn đời cũng chả đc cái ngon.
FF đổi dòng đâu cần giám cái mới đâu,dùng Ly Vân Ti tẩy là đc,mà ff nội công là dùng đc mà,chia phái làm quái gì:sexy:

Invisible8282
13-03-2016, 01:30 AM
Huân chương phải dung hợp ra cái nhiều dòng ồi dòng tàn huân chương ép

văn lợi
04-05-2016, 01:53 PM
Cac pro ve vấn đề ép huân chương cho mình hỏi một chút về viêc ép huân chương với ak?
Tình hinh là n nới chơi môn này, có cái huân chương rất hữu ích nhưng ko biết làm sao để ép cho hiệu quả, m đã ép nhiều, từ 2 cái 5 dòng' ; 5+6; 4+6; 5+7.....nhưng toàn xịt về 3 or 4 dòng mà ko đâu vào đâu; dòng cần thì mất, dòng ko càn lại co'
hiện tại m có 2 cái; 1 cái 6 dòng toàn công; 1 cái 7 dòng toàn thủ ( hau cái ko có bất cứ 1 skill chung ); mình muốn hỏi ép hai cái này có khả năng lên hay ko?
vì mấy cái trc mình có quan sát, thì khi ép 2 cái thì nó chỉ còn lại nhũng thuộc tính chung có trên cả hai Hc, thuộc tính mới ko thấy xuat hiện, còn nhũng thuộc tính riên rẽ trên 2 hc đều mất hết;
xin các pro chi giáo

theo cach ep cua minh
xl mọi người vì ko có hình minh họa dc . Theo mình bạn lấy 2 cái hc có cùng số dòng ít nhất có 2 dòng giống nhau rồi bạn ép.
vd:7d+7d-2d (giống nhau) bạn sẽ có hc cao nhất 12d con tùy vào tỉ lệ hên xui ma có thể nó chỉ len 2d,3d,4d con nếu rớt thì nó sẽ rớt 2d và cái hc bên trái thì dc giữ lại. còn tỉ lệ lên của ép hc tùy thuộc vào ..... bí mật mới khám phá ra