PDA

View Full Version : Kính Gửi BQT Về việc khóa acc Bảoaka

Hỗn Thế
13-02-2016, 12:57 PM
Kính Gửi BQT Về việc khóa acc Bảoaka trái phép

BQT giải thich rỏ tại sao khóa acc Bảoaka vì giao dịch vàng vỏi 1 acc clone có liên quan đên giao dịch huân chương 15 dòng vói acc Hắc Phượng Hoàng ,Acc HPH BQT kêu thế là bị hack , xin lổi nó chả liên quan gỉ đến acc Baoaka mà khóa acc Baoaka,

Việc khóa acc người khác ko chứng cứ và thỏi gian quá lâu, khóa acc trong thòi gian nghỉ tết BQT, để tôi nguoif chỏi game ko biêt liên lac vói ai, nếu tôi không gửi hộ trọ chấc tôi củng ko biết bị khóa acc lả vỉ lí do gì.

Tôi chỏi game nạp tiền đâu phải la số tiền nhỏ , tôi bị mất đồ ko khóa thường xuyên gủi hổ trợ thì bảo do không quản lý tài khoản tốt ,bi nguoir khác hooafngbaoak Thê BQT với acc Hắc Phượng Hoàng có quan hệ là gỉ ma không tuân theo quy định đi khóa acc BaoAka.

Thế giả sử tôi đi giao dịch vói acc khác , ngay mai tôi báo bị mất đồ BQT lại đi khóa acc nguori ta ah,

Mong BQT làm rỏ còn việc mỏ acc hay không la quyền lọi của BQT chủ ko phải của tôi

Lương Kha
23-02-2016, 11:50 AM
Chào bạn!
Tài khoản của bạn có liên quan đến tài khoản gửi hỗ trợ hack nên BQT tạm khóa để điều tra. Sau khi xét thấy bạn không phải là thủ phạm nên BQT đã quyết định mở khóa tài khoản cho bạn.
Cảm ơn bạn đã gửi phản hồi và chúc bạn chơi game vui vẻ nhé!

Hỗn Thế
24-02-2016, 09:13 PM
Mua canh 8 han 15 ngay, khoa mat 5 ngay. Mo khoa ko xin loi con tra loi giong nhu bo nguoi ta. Noi thiet chu choi ma vui ma he dong den ban quan tri la cha vui ti nao.