PDA

View Full Version : Định hướng về việc gộp máy chủ trong tháng 5

Nam Cung Nhạc
28-04-2016, 09:05 AM
Chào các bạn !!!

Để tăng thêm phần hấp dẫn,kịch tính cho người chơi ở các máy chủ cũ.Tháng 5 này BQT có định hướng gộp các server sau.Mong các huynh đệ bỏ chút thời gian và tham gia thảo luận đưa ra ý kiến của mình để BQT tiếp tục xem xét và có hướng gộp cho các server khác.

Dự kiến tháng 5 sẽ gộp các máy chủ như sau :
- Cụm Thành Đô : Triệu Hổ - Phục Hổ
- Cụm Biện Kinh : Lạc Sơn - Hoa Sơn

* Các huynh đệ lưu ý chỉ gộp được các máy chủ cùng cụm,không gộp được liên cụm nha.Vấn đề chênh lệch ngày ra máy chủ là ảnh hưởng nên quý huynh đệ cũng có quyền đưa ra các giải pháp ưu đãi thích hợp cho máy chủ ra sau.
* Các anh hùng nhân sĩ máy chủ khác chưa có tên đợt này cũng nên theo dõi,thảo luận và đưa ra ý kiến của mình để BQT tiếp tục định hướng hợp lý cho các lần tới.
Cám ơn mọi người và cùng thảo luận thêm tại đây nha.

_StarAngel_
28-04-2016, 09:13 AM
Chào các bạn !!!

Để tăng thêm phần hấp dẫn,kịch tính cho người chơi ở các máy chủ cũ.Tháng 5 này BQT có định hướng gộp các server sau.Mong các huynh đệ bỏ chút thời gian và tham gia thảo luận đưa ra ý kiến của mình để BQT tiếp tục xem xét và có hướng gộp cho các server khác.

* Các huynh đệ lưu ý chỉ gộp được các máy chủ cùng cụm,không gộp được liên cụm nha.Vấn đề chênh lệch ngày ra máy chủ là ảnh hưởng nên quý huynh đệ cũng có quyền đưa ra các giải pháp ưu đãi thích hợp cho máy chủ ra sau.
* Các anh hùng nhân sĩ máy chủ khác chưa có tên đợt này cũng nên theo dõi,thảo luận và đưa ra ý kiến của mình để BQT tiếp tục định hướng hợp lý cho các lần tới.

Mod nói cũng vậy thôi nhỉ? (Hình dưới). AE Nhạn Linh đã cố gắng đợi tháng 3, rồi tháng 4, tháng 5 và giờ tiếp tục nữa thì chúng tôi không còn đủ kiên nhẫn nữa đâu... Hình như NPH muốn AE nghỉ hết rồi mới gộp để cho clone chơi giống vừa rồi Hỏa Phụng ko còn ai mới gộp với Hỏa Phụng???
http://i1359.photobucket.com/albums/q788/namnguyen1977/Untitled_zpsg5ebkrsx.jpg (http://s1359.photobucket.com/user/namnguyen1977/media/Untitled_zpsg5ebkrsx.jpg.html)

Sever Nhạn Linh giờ AE họ chán hết rồi vì mấy tháng liên tục Đề Nghị, Kiến Nghị và cả CHỬI BỚI đều đã bị bỏ ngoài tai... Giờ còn mấy người đâu mà bắt lên đây ý kiến ý cò???

LÀM ĂN NHƯ CON CỜ ấy DUO ạ!

Makai Knight
28-04-2016, 11:50 AM
xin gộp triệu hổ đi sv còn được vài mạng thế chơi chán lắm!

ThiênLong
28-04-2016, 01:59 PM
Lạc Sơn sv mở 770 ngày. Hoa Sơn 546 ngày. Cách nhau 224 ngày là 7 tháng rưỡi.
Lạc Sơn top 20 là 910cl. Hoa Sơn đc 3 acc trên 910cl.
Lạc Sơn ngựa 10-6 đc 40 acc max. Hoa Sơn đc 3 con 10-6 max.

Tham khảo thấy phúc lợi của đợt gộp máy chủ gần nhất (cho 2 sv ra sau là Nam Hải & Hỏa Phụng) kéo dài 3 ngày, phần thưởng 80 và 100 sôi nổi gồm 3 đá rèn, 5k hoạt lực khóa & 10 hoán thú phù. Dựa vào phúc lợi này đền bù cho 7 tháng rưỡi chênh lệch mình tính ko ra được số.

Vài dữ kiện cho Đại Ca Ca và các anh chị NPH ngồi mát ăn bát vàng từ trên trời ngó xuống ráng mở con mắt ra mà suy nghĩ.

_StarAngel_
28-04-2016, 02:07 PM

Tham khảo thấy phúc lợi của đợt gộp máy chủ gần nhất (cho 2 sv ra sau là Nam Hải & Hỏa Phụng) kéo dài 3 ngày, phần thưởng 80 và 100 sôi nổi gồm 3 đá rèn, 5k hoạt lực khóa & 10 hoán thú phù. Dựa vào phúc lợi này đền bù cho 7 tháng rưỡi chênh lệch mình tính ko ra được số.

Vài dữ kiện cho Đại Ca Ca và các anh chị NPH ngồi mát ăn bát vàng từ trên trời ngó xuống ráng mở con mắt ra mà suy nghĩ.

Bạn nói câu rất hay: TỪ TRÊN TRỜI NGÓ XUỐNG...

Không hiểu sao cái đám QUAN LIÊU & NGU DỐT này nó vẫn tồn tại được trong cái xã hội ngày càng văn minh và cạnh tranh này nhỉ???

HoaSon1
28-04-2016, 06:42 PM
Bạn nói câu rất hay: TỪ TRÊN TRỜI NGÓ XUỐNG...

Không hiểu sao cái đám QUAN LIÊU & NGU DỐT này nó vẫn tồn tại được trong cái xã hội ngày càng văn minh và cạnh tranh này nhỉ???[/Nếu gộp Hoa Sơn với Lạc Sơn hóa ra sv hoa sơn làm clone cho bọn lạc sơn sao
sv cach nhau gần 1 năm trời mà cũng đem gộp dk

hình như NPH chỉ ngồi ăn lợi từ việc các game thủ bỏ tiền vào game chứ không hiểu gì về tâm trạng của những người chơi game cả

[QUOTE=HoaSon1;1601172][QUOTE=_StarAngel_;1601168]Bạn nói câu rất hay: TỪ TRÊN TRỜI NGÓ XUỐNG...

Không hiểu sao cái đám QUAN LIÊU & NGU DỐT này nó vẫn tồn tại được trong cái xã hội ngày càng văn minh và cạnh tranh này nhỉ???[/Nếu gộp Hoa Sơn với Lạc Sơn hóa ra sv hoa sơn làm clone cho bọn lạc sơn sao
sv cach nhau gần 1 năm trời mà cũng đem gộp dk

hình như NPH chỉ ngồi ăn lợi từ việc các game thủ bỏ tiền vào game chứ không hiểu gì về tâm trạng của những người chơi game cả

nếu NPH ko biết cách quản lý game hay điều hành thì đóng cửa mẹ nó đi
để làm gi mà mua đến cái gì cung tiền

Hỗn Thế
28-04-2016, 06:58 PM
Gom xong nhớ phân lại chiến khu nhé mấy thằng ngu. Bu vô một đống boss145 đánh 1h chị? tốn tiền net. Ah mà wen gom lâm giang với Châu Giang dum cái

_StarAngel_
29-04-2016, 08:20 AM
Khổ thân mấy chú mod NKVS, quyền hành thì đếch có mà bị gamer chửi như con...

Chắc chả có game nào mà NPH lại bị gamer chửi như thế này đâu nhỉ mà không thể biện hộ??? :brick:

Quang Dong
29-04-2016, 10:21 AM

Loạn mẹ nó rồi

gamer là người chơi game, họ thấu hiểu tình trạng sever game nhất, NPH chỉ là điều hành thôi, sao ko lắng nghe game thủ

Ngày đầu mới phát hành thấy NPH nhiệt tình nghe góp ý lắm, điều phối game cũng rất kịp thời, mà sao giờ đây cay đắng quá

À kiến nghị cho gộp Châu Giang - Lâm giang với. 2 sv ngang ngang nhau gộp vào bem sướng phải biết, Vip cũng sẽ mạnh tay hơn để chém nhau:brick:

Và cho mấy thằng trẻ trâu Lâm Giang vào HĐ liên sever suốt ngày ăng ẳng : ' Lũ chó Châu Giang, gộp sever tao nhai xương từng đứa một" cho chúng nó thể hiện :beauty:

ThiênLong
30-04-2016, 09:39 AM
Cũng lo DUO không thèm lắng nghe ý kiến mình nên tạo acc vào Lạc Sơn xem thế nào.

Chào hỏi vài câu xong có đại ca nói "Bọn mày sang đây chơi với clone của bọn tao", nãn quá thoát acc luôn :shot:

CHem Gio
30-04-2016, 02:38 PM
Chào các bạn !!!

đề nghi ad gộp sv cái bang. gộp những sv nào còn ng chới ý. chứ mấy sv chết gộp cũng như ko. xem xét ý kiên mn nhưng lại ko làm thì thàm khảo làm gì.

babiezpu
04-05-2016, 10:04 AM
gộp luôn đi nhé cho mọi người mừng ạ :)))

babiezpu
21-05-2016, 12:19 AM
từ từ thì mới gộp chứ bác mới có thông tin thôi mà

e đợi lâu quá rồi bác ơi, mọi người cũng chán, nghỉ game dần hết rồi @@

babiezpu
26-05-2016, 08:19 PM
ý kiến gộp Trieu Ho đi , chứ thế hơi chán

ý kiến suốt rồi đấy nhưng có được gộp đâu bác @@