PDA

View Full Version : Hỏi về Dòng Hiệu suất Hồi Sinh Lực

INCChienThan
27-05-2016, 02:19 PM
Chào các bạn cho Mình hỏi về dòng Hiêu suất Hồi Sinh Lực trong Huy Chuong, mình chưa hiểu một cách rõ ràng về nó. mình có tắt máu và thử thấy thời gian hồi SL nó cũng chẳng cái thiện bao nhiêu.
Ai có thể giải thích giúp cho mình hiểu rõ ràng về cái dòng đó vơi, cho vi dụ giúp mình luôn nhé.
Chân thành cảm ơn,

Nam Cung Nhạc
06-06-2016, 11:39 AM
Chào các bạn cho Mình hỏi về dòng Hiêu suất Hồi Sinh Lực trong Huy Chuong, mình chưa hiểu một cách rõ ràng về nó. mình có tắt máu và thử thấy thời gian hồi SL nó cũng chẳng cái thiện bao nhiêu.
Ai có thể giải thích giúp cho mình hiểu rõ ràng về cái dòng đó vơi, cho vi dụ giúp mình luôn nhé.
Chân thành cảm ơn,

Chào bạn !!
Về tính năng dòng Hiệu Suất Hồi Sinh Lực mình xin trả lời là : thuộc tính này tác dụng khi đi pk hay lôi đài với người khác máu sẽ hồi nhanh chóng hơn,ví dụ bạn solo với 1 người khác thay vì tốn 80 bình máu mới dứt điểm chết người kia thì với hiệu suất hồi sinh lực thêm tùy % các tính năng khác như Skill Tọa Kỵ,Phụ Ma Nhẫn,Huân Chương,Đá Khãm... sẽ đỡ tốn máu hơn trước vì bơm máu cũng nhanh đầy hơn.

Lương Kha
12-06-2016, 11:01 PM
Hiệu suất hồi sinh lực cũng giống như tốc độ hồi máu của bạn từ các bình máu, thức ăn hay khả năng tự phục hồi sẽ cao hơn. :v Cái dòng này phù hợp với Thiên Vương, Thiếu Lâm hay Nga My gì đó thôi. Còn các phái khác hầu như không sử dụng. :V
(ý kiến cá nhân)