PDA

View Full Version : BQT xem xét giùm với

PhảiThậtNhẫnTâm
12-07-2016, 12:24 PM
nhờ BQT mở lại tiêu phí mảnh giày hoàng kim cho sever TD . sever thiếu lâm gộp với TD mà TL toàn xài giày thừa thua thiệt quá nhiều

Tư Không Thánh
18-07-2016, 07:08 PM
Chào bạn.
Vấn đề này BQT sẽ xem xét và có kết quả sớm nhất cho bạn. Bạn nên thường xuyên cập nhật trang chủ để có những thông tin mới và chính xác nhất.
Thân

hetphimhoalong
04-08-2016, 05:06 PM
đề nghị BQT xem lại tích lũy nạp thẻ tháng 8 của sv hỏa long.tháng 7 tích lũy nạp thẻ chưa có dung hợp tòa kỳ 6 ,mà tháng 8 ra dung hợp 7 cộng với những phần thưởng chưa phù hợp của sv hỏa long .thứ 2 sv hỏa long từ đầu đến bây giờ chưa gộp sv bao giờ lại có những hđ liên cụm cùng những sv mở trước và đc gộp sv nhiều lần cộng top công lực của hỏa long đc 2 3 acc cl trên 700cl mà các sv cũng cụm top công lực có đến 20 acc công lực trên 700 như vậy để cạnh tranh sao mà công bằng và hấp dẫn đc đề nghị BQT có hướng giải quyết để anh em còn có nhiệt huyết cạnh tranh

Ngạo Kiếm Lệnh 01
05-08-2016, 12:07 PM
nhờ BQT mở lại tiêu phí mảnh giày hoàng kim cho sever TD . sever thiếu lâm gộp với TD mà TL toàn xài giày thừa thua thiệt quá nhiều

Chào bạn.
Vấn đề này BQT sẽ xem xét và có kết quả sớm nhất cho bạn. Bạn nên thường xuyên cập nhật trang chủ để có những thông tin mới và chính xác nhất.
Thân
BQT

đề nghị BQT xem lại tích lũy nạp thẻ tháng 8 của sv hỏa long.tháng 7 tích lũy nạp thẻ chưa có dung hợp tòa kỳ 6 ,mà tháng 8 ra dung hợp 7 cộng với những phần thưởng chưa phù hợp của sv hỏa long .thứ 2 sv hỏa long từ đầu đến bây giờ chưa gộp sv bao giờ lại có những hđ liên cụm cùng những sv mở trước và đc gộp sv nhiều lần cộng top công lực của hỏa long đc 2 3 acc cl trên 700cl mà các sv cũng cụm top công lực có đến 20 acc công lực trên 700 như vậy để cạnh tranh sao mà công bằng và hấp dẫn đc đề nghị BQT có hướng giải quyết để anh em còn có nhiệt huyết cạnh tranh

chào bạn !!
BQT rất cảm ơn những góp ý của bạn. vấn đề này bên mình sẽ xem xét sơm. chúc bạn chơi game vui vẻ !!
Thân

MissFoturn
20-09-2016, 03:18 PM
Chào bạn.
Thân

phiền BQT xem xét sv lâm giang chứ sv nát quá rất ít người, mong sớm dc gộp sv

aaaaaaaaaaaaaaa111
25-10-2016, 09:17 PM
e bi hack pass ruong + do + vang + tai khoản web hiện giờ đang khóa và có lấy tài khoản phụ gữi yêu cầu hỗ trợ và có hoàn trả lại tất cả đồ + tiền nhưng mà pass rương + tài khoản web hiện h chưa vào dc xin GM sử lý dùm em (lúc lấy hoàn trả đồ e có pm acc chính và có nói là GM sử lý hack xong e pass rương thì bảo e vào hỗ trở lấy pass mà hiện h tài khoản bị khóa h phải làm sao ạ)

Misky
22-01-2017, 04:55 PM
Phiền BQT xem xét và xử lý nhanh Code Ngạo Kiếm Lệnh! mua rồi không hiện code để sử dụng dc! gửi hỗ trợ thì vẫn chưa có động tỉnh gì :/

Cụ thể: Sau khi mua code Ngạo kiếm lệnh thì hiển thị code để sử dụng thay vì hiển thị code như bình thường mà nó lại hiển thị "{"!