PDA

View Full Version : Cần Mod trả lời giúp !

b4_familyyy
17-07-2016, 06:23 PM
Cần Mod trả lời giúp mình vài vấn đề sau vì mình mới chơi nên chưa nắm rõ được hết giá trị của từng loại code vì đang định mua code ở cửa hàng Ngạo Kiếm là 2 loại code :
+ Vô Song Lệnh và Ngạo Kiếm Lệnh
Vấn đề mình cần hỏi như sau :
Code trên diễn đàn tham gia sự kiện được nhạn là : Vô Song Vương Giả có phải Vô Song Lệnh là 1 ??
Code Thiếu Niên Anh Hùng bao gồm những vật phẩm j ?
Nếu muốn nhập 2 code Ngạo Kiếm Lệnh thì mình sẽ nhận được túi T3 Trang Phục hiếm vậy ad cho hỏi vật phẩm mình nhận ở đây có được lựa chọn hay ngẫu nhiên trang phục như mũ , áo , tay, giày , đai ???

Nhân tiện ad có thể tổng hợp cho mình tất cả các loại code để tiện theo dõi đầu tư và săn code được không ?
Xin cảm ơn !

b4_familyyy
17-07-2016, 10:12 PM
Cần Mod trả lời giúp mình vài vấn đề sau vì mình mới chơi nên chưa nắm rõ được hết giá trị của từng loại code vì đang định mua code ở cửa hàng Ngạo Kiếm là 2 loại code :
+ Vô Song Lệnh và Ngạo Kiếm Lệnh
Vấn đề mình cần hỏi như sau :
Code trên diễn đàn tham gia sự kiện được nhạn là : Vô Song Vương Giả có phải Vô Song Lệnh là 1 ??
Code Thiếu Niên Anh Hùng bao gồm những vật phẩm j ?
Nếu muốn nhập 2 code Ngạo Kiếm Lệnh thì mình sẽ nhận được túi T3 Trang Phục hiếm vậy ad cho hỏi vật phẩm mình nhận ở đây có được lựa chọn hay ngẫu nhiên trang phục như mũ , áo , tay, giày , đai ???

Nhân tiện ad có thể tổng hợp cho mình tất cả các loại code để tiện theo dõi đầu tư và săn code được không ?
Xin cảm ơn !

7 lượt view ko ai giúp mình trả lời những câu hỏi này hay sao ?

Tư Không Thánh
18-07-2016, 08:03 AM
Chào bạn.
Code Vô Song Lệnh và Vô Song Vương Giả là 2 cái khác nhau hoàn toàn.
Code Thiếu Niên Anh Hùng bao gồm:

Ngoại trang tọa kỵ
sư môn 5000 điểm
3 tu luyện III
5000 hoạt lực
99 đá tinh luyện
2 thiệp chiêu mộ đồng đội
2 tửu rương
2 cầu phúc lệnh I
50 long văn điểu kim
1 tôn hiệu thiếu niên anh hùng.

Thân.!

Nam Cung Nhạc
18-07-2016, 11:49 AM
Chào bạn,

Để được biết chi tiết hơn của từng loại gói code.
Bạn vui lòng vào link giới thiệu trên trang chủ nhé
Link: http://nkvs.vn/event_giftcode/code-vo-song-lenh

Cám ơn
BQT

Bé Chảnh
23-07-2016, 06:42 PM
anh nào biết cách cày vàng chỉ em với,hổng có tiền nạp,anh nào hảo tâm chỉ em cách cày alo em 0945607222,em cám ơn nhiều nhiều ạ,nhận làm anh trai lun,em tên Thảo ạ,hihi