Hiện kết quả từ 1 tới 7 của 7

Mặc định Vấn đề về việc sv mới ra liên tục

tình hình là mình rất bực chuyện game ra sv mới làm loãng những sv cũ....như mình chơi 2 trước cứ mở mốc 89 là ih như rằng sv vắng teo, buôn bán thì chã dc gì...biết là vì lợi nhuận nhưng cũng đừng bóp gamer như thế

Mặc định Re: Vấn đề về việc sv mới ra liên tục

ra sever mới cho người chưa chơi lần nào người ta vào chơi với chứ ở sever cũ cho mấy người ăn hiếp à
    "Xin chào Huế một lần anh đến
    Để ngàn lần anh nhớ trong mơ
    Em rất thực nắng thì mờ ảo
    Xin đừng lầm em với cố đô"

mình cũng giống bạn, mới chơi bảo sơn lại ra sv hoàng hải. Nhưng sv mới cũng ảnh hưởng j đâu cứ chơi sv cũ đi. Ra sv vì game ng ta tốn bao nhiêu tiền quảng cáo , treo banner, vào haivl với youtube cũng thấy quảng cáo game nkvs nữa , có người chơi mới thì ra sv mới cho đỡ lag và để gamer mới trải nghiệm thôi.

Cái chính là ý thức game thủ. Cứ xịt đồ hay thấy sv mới lại ton ton chạy theo. Cứ sv mình chơi có phải hơn không. Nh người 1 thời gian ko đánh lại ai lại nản chờ sv mới ra để chơi.

Mình thấy chủ yếu sv vắng là do ý thức game thủ. Còn sv mới ra hay không cũng để ng chơi mới chơi, hoặc ng cũ bỏ lâu chơi lại. Còn mấy bác cứ nhào vô sv mới kiếm ăn hay đổi phong thủy thì chịu

Quote Nguyên văn bởi Phong Linh Xem bài viết
    mình cũng giống bạn, mới chơi bảo sơn lại ra sv hoàng hải. Nhưng sv mới cũng ảnh hưởng j đâu cứ chơi sv cũ đi. Ra sv vì game ng ta tốn bao nhiêu tiền quảng cáo , treo banner, vào haivl với youtube cũng thấy quảng cáo game nkvs nữa , có người chơi mới thì ra sv mới cho đỡ lag và để gamer mới trải nghiệm thôi.

Cái chính là ý thức game thủ. Cứ xịt đồ hay thấy sv mới lại ton ton chạy theo. Cứ sv mình chơi có phải hơn không. Nh người 1 thời gian ko đánh lại ai lại nản chờ sv mới ra để chơi.

Mình thấy chủ yếu sv vắng là do ý thức game thủ. Còn sv mới ra hay không cũng để ng chơi mới chơi, hoặc ng cũ bỏ lâu chơi lại. Còn mấy bác cứ nhào vô sv mới kiếm ăn hay đổi phong thủy thì chịu
    like cho ý kiến của bạn này...

nói như chủ topic thì nhưng ng` mới biết đến game bất lợi lắm,vào sv cũ mọi thứ nó khác lắm r`,ra sv mới cho họ từ từ trải nghiệm chứ,rất mong nph xem xét mở gấp sv mới

Quote Nguyên văn bởi Phong Linh Xem bài viết

bạn này nói đúng quá đi chứ ^^

giờ mở sv mới cho những người mới chơi cho chúng tôi đó là điều tất nhiên ! các bạn có top hay tuổi ở sv củ chắc chắn các bạn sẻ không bỏ những danh hiệu đó để qua sv mới !
    chứ bây giờ các bạn lv 89 bất chúng tôi mò lv1 vào có công bằng ko ??
    phẳng dả mang
    Lần sửa cuối bởi JetBmt; 26-12-2013 lúc 12:47 PM