Trang 2/9 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 82

Mặc định Re: Chia sẻ kinh nghiệm kiếm vàng khóa cho dân cày :)

Quote Nguyên văn bởi CuồngPhongLoạnVũ Xem bài viết
    Vàng ông kiếm được đi săn bos ý gì điều kiện như ông muốn như vậy có phải khủng là được đâu cũng phải có bang bảo kê và đồng đội ngon. Tôi 1 ngày chẳng làm gì cũng có 1v vàng khóa chẳng phải hì hục như bạn tuy lượng vàng kiếm không bằng nhưng nhàn hạ.

lam gi` nhan ha ma 1 ngay kiem 1 van vang khoa ban thu noi nghe?

Quote Nguyên văn bởi CuồngPhongLoạnVũ Xem bài viết
    Vàng ông kiếm được đi săn bos ý gì điều kiện như ông muốn như vậy có phải khủng là được đâu cũng phải có bang bảo kê và đồng đội ngon. Tôi 1 ngày chẳng làm gì cũng có 1v vàng khóa chẳng phải hì hục như bạn tuy lượng vàng kiếm không bằng nhưng nhàn hạ.
    Bác nói như đúng rồi ... Ko khủng thì đâu ra 1 ngày 1v vàng khoá cho bác

mỗi người có mỗi cách chơi khác nhau, tk chủ thớt chia sẻ nhưng nói thật muốn được như thế thì cày hơi mệt đấy @@ mình chơi có 1 acc thôi mà nhiều khi hoạt động còn ko full, thời gian đâu nữa mà cày acc phụ, thôi thì cứ khi nào thiếu vàng khóa lại đập cái card, là có ngay và luôn 5-6 vạn vàng khóa

Banned

Cái 1 ngày không cần cày cuốc kiếm 1van mình đã nói ở trên bằng cách chế gia cụ gia viên. Đây là topic mình ghi rõ là cho dân cày nên đừng vào than là tốn time. Và nói thật cái việc cày acc phụ để lấy hoạt lực thì trong 1 tiếng giải đố mình trả lời dc hết cho 20 cái acc phụ có dư. 2 ngày là mình ép đủ ngọc cấp 3 cho acc chính. Từ ngày thứ 3 4 đi trả lời một 2 acc để chế lak thôi. Chủ yếu là cứ 5 ngày mình đào bảo một lần. Vì vàng khoá ở acc phụ là vô kể nên mình cũng mua vô kể cái tàng bảo đồ gíam định cho nhiều cái cùng một map. Nên time cũng chả tốn nhiều. Chỉ khoảng 15 p là xong 2 acc cùng map. Cỡ trung bình được khoảng 2k 3k cho 2 acc. Mình là sinh viên và cũng mất 8-10h đi học mỗi ngày đó nhé .
    Thứ 2: train nhặt nguyên liệu. Có bạn ở trên nói rằng nhặt được 3 cái là căng. Mình xin trả lời vs bạn là bạn ở trong pt nhiều ng thì tỉ lệ rơi đồ bạn nhặt được là thấp. Nhưng nếu bạn một mình một pt thì tất cả đồ thuộc về bạn. Mình lv89. Ko train bãi 9x mà xuống bãi 7x cắm một minh một bãi. Qua một đêm cũng cơ 10-15 cái nguyên liệu 2-3 các loại (ai ko tin cứ thử xem, chưa thử đừng vào phán như thánh) he he.

Tiếp theo: bạn nào nhà giàu đại gia thì nạp card ko thành vấn đề. Nhưng vs mình thì ăn còn chả đủ nên mới phải tìm nhiều mánh như vậy. Vẫn onl ko cần cả ngày nhưng vẫn có tóp, vẫn cường hoá cao, vẫn có một set ngọc như ý muốn (thiếu viên côg kích hệ khảm vũ khí thôi) . Còn bạn thử tính xem 5 6 vạn vàng khoá là bao nhiêu tiền. Khi mà 2 3 ngày mình cũng có 5 6 vạn vàng khoá
    Lần sửa cuối bởi Mãi Bên Em; 10-09-2013 lúc 06:23 PM

bạn Mãi Bên Em có thể hướng dẩn cách cày của bạn 1 cách cụ thể không??? Cần được học hỏi.. thanks!!!!

Quote Nguyên văn bởi Mãi Bên Em Xem bài viết
    Cái 1 ngày không cần cày cuốc kiếm 1van mình đã nói ở trên bằng cách chế gia cụ gia viên. Đây là topic mình ghi rõ là cho dân cày nên đừng vào than là tốn time. Và nói thật cái việc cày acc phụ để lấy hoạt lực thì trong 1 tiếng giải đố mình trả lời dc hết cho 20 cái acc phụ có dư. 2 ngày là mình ép đủ ngọc cấp 3 cho acc chính. Từ ngày thứ 3 4 đi trả lời một 2 acc để chế lak thôi. Chủ yếu là cứ 5 ngày mình đào bảo một lần. Vì vàng khoá ở acc phụ là vô kể nên mình cũng mua vô kể cái tàng bảo đồ gíam định cho nhiều cái cùng một map. Nên time cũng chả tốn nhiều. Chỉ khoảng 15 p là xong 2 acc cùng map. Cỡ trung bình được khoảng 2k 3k cho 2 acc. Mình là sinh viên và cũng mất 8-10h đi học mỗi ngày đó nhé .
    Thứ 2: train nhặt nguyên liệu. Có bạn ở trên nói rằng nhặt được 3 cái là căng. Mình xin trả lời vs bạn là bạn ở trong pt nhiều ng thì tỉ lệ rơi đồ bạn nhặt được là thấp. Nhưng nếu bạn một mình một pt thì tất cả đồ thuộc về bạn. Mình lv89. Ko train bãi 9x mà xuống bãi 7x cắm một minh một bãi. Qua một đêm cũng cơ 10-15 cái nguyên liệu 2-3 các loại (ai ko tin cứ thử xem, chưa thử đừng vào phán như thánh) he he.

Tiếp theo: bạn nào nhà giàu đại gia thì nạp card ko thành vấn đề. Nhưng vs mình thì ăn còn chả đủ nên mới phải tìm nhiều mánh như vậy. Vẫn onl ko cần cả ngày nhưng vẫn có tóp, vẫn cường hoá cao, vẫn có một set ngọc như ý muốn (thiếu viên côg kích hệ khảm vũ khí thôi) . Còn bạn thử tính xem 5 6 vạn vàng khoá là bao nhiêu tiền. Khi mà 2 3 ngày mình cũng có 5 6 vạn vàng khoá
    Acc chính mua muốn mua gia công quyển và hợp quyển trên TTGD thì cũng phải tốn vàng+ vàng khóa chứ . Lỡ có thằng nào nó đặt nhiều vàng hơn thì bác ăn cám à . Chưa kể lên ngọc cấp 3 cũng cần 9 cái ngọc cấp 1 , mà vàng khóa để mua gia công và hợp quyển 2 3 cũng đâu có rẻ @@. Mình thấy nhiều acc của bạn có tác dụng tốt nhất trong việc đào bảo

tang ban do` ban' o cho~ nao the b

Quote Nguyên văn bởi RyCool Xem bài viết
    Bác nói như đúng rồi ... Ko khủng thì đâu ra 1 ngày 1v vàng khoá cho bác
    cách nhàn hạ của tôi thì chủ pic cũng có nói đó có cái là đầu tư thêm chút xíu, ai chăm chỉ hơn cũng kiếm được 2 3v vàng khóa là chuyện bt`.

kéo thêm 2 acc phụ đi TVP đồ cũng kha khá 1NM 1CB với pt thêm vài anh ngon ngon đi kiếm lb 3 4 5 thì 1 ngày cũng kiếm được 300 500 vàng k khóa kiếm thêm CP chi vũ hên xui vào FF 3, LTT TTT và nguyên liệu 3 4 lại có thêm vàng, nhận quà đánh giá lần 3 4 vp gần như không khóa hết kể cả mở bằng CP chi vũ khóa. Mình quay thì cùi hòa vốn lãi thì có lúc vào đồ ngon được hơn 1k 2k vàng.
    Lần sửa cuối bởi CuồngPhongLoạnVũ; 11-09-2013 lúc 05:35 PM

Banned

Quote Nguyên văn bởi katy Xem bài viết
    bạn Mãi Bên Em có thể hướng dẩn cách cày của bạn 1 cách cụ thể không??? Cần được học hỏi.. thanks!!!!
    Mình chính là chủ topic đó. Acc vừa chuyển nhượng nên phải dùng tài khoản này rep lại ae

Quote Nguyên văn bởi izIzMrKotexXitin Xem bài viết
    Hôm nay nhà mất điện, ra quán ngồi chơi, sẵn tiện đợi down game mình xin chia sẻ ít bí quyết của bản thân về cách kiếm vàng khóa.

-Lv7x: Lên 70 các bạn học được kỹ năng chế gia cụ gia viên chỉ hết 5k hoạt lực cho mỗi một món +1k5 vàng khóa các bạn có thể bán với giá 4k750, lời 3k2.
    -Tạo thêm nhiều acc phụ: Mình tạo rất nhiều các acc phụ, chơi lên lv 20 thì cho nó đi hỗ trợ bí cảnh lên 3x, truyền công lên 4x, ở lv 4x hoạt động hàng ngày chỉ có: vận tiêu, lịch luyện, táng long cốc, chúc phúc, giải đố tiên tử, hành cước thương nhân là full 100 điểm hoạt động. Full hoạt động ta kiếm được 1k5 hoạt lực + 1k2 giả đố nữa ta có 2k7 điểm hoạt lực. Việc cày hoạt lực để làm gì, mình cày để mua linh thạch gia công quyển, và linh thạch hợp quyển 3 4. Khi acc chính lên 7x kiếm hoạt lực vỏn vẹn một ngày có >1k ko đủ sài. Và hơn nữa việc cày vàng khóa ở acc chính thì lại rất dễ dàng nên bỏ ra thêm vài trăm vàng để mua gia công hay mua ngọc 3 luôn trên ttgd từ acc phụ thì quá ngon.

Ai thấy hay thì thanks nào he he
    chưa hiểu chỗ này cho lắm, chế gia cụ gia viên là chế món gì vậy? mua đồ từ TTGD lỡ có ai đặt hơn mình thì sao
    Lần sửa cuối bởi nguyen vu; 11-09-2013 lúc 07:44 PM