Trang 1/7 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 63

Red face Bắt đầu và kết thúc

3 tuần .kể từ khi nghe giang hồ đồn đại là sắp có cái gì đó mang tên Ngạo Kiếm Vô Song về việt nam . seach đủ mọi thông tin để mong đc trài nghiệm .
    vào 1 gruop để tham gia test bên tq thất khá hấp dẫn dù ko mấy hiểu chữ mầy mò tiếng tầu khựa ức chế.
    Rồi vào một buổi chiều trời miền bắc mưa phùn . Vừa ngủ trưa dậy thì trời ơi www.nkvs.vn haha một cảm giác thật yomost kiếm tìm code test doawn game mất 10k để đc tài khoản vip 4sharae doaw mới đc .
    lập tức gia nhập ngôi nhà nkvs và tìm bác Trại Tiêu Phong( bang chủ cái bang) đó mà để xin bác ấy cái túi với cái gậy để tung hoành

* dù ngày đầu test game còn có nhiều lồi và hạn chế nhưng mỗi sáng thức dậy đăng nhập vào lại thấy có những cái khác . mới mẻ hơn và hoàn thiện hơn .Mình hi vong close beta này sẽ là lần cuối xem xét hoàn chỉnh mọi lỗi để đưa đến cho các gamer 1 nkvs hoàn thiện nhất và giúp các anh hùng có thể tung hoảnh và đặc biệt trở lại 1 thời ăn nkvs ngủ nkvs :9:

* ko biết tối này sau 12h đêm sẽ làm gì nữa lại ngủ sớm như mọi ngày ak . lại ko đc đôt lửa trại uống rươu với các bằng hưu nữa roài .
    - nph đọc đc thì rep hộ xem là liệu ngày mai đã có bản close beta chưa
    -Kết thúc alpha test và bắt đầu vào close nào các nhân sĩ
    Đôi dòng luyên thuyên của mình đọc đứng ném gạch nhá mất công phải xây nhà thì chết

Mặc định Re: Bắt đầu và kết thúc

hehe, trải lòng của một game thủ đây mà

1 câu hỏi khó trả lời... ko biết GM chọn ngày đẹp nào để close :77:

thôi anh em mình về đốt nhà ún rượu nào tôi đùa vậy thôi, chứ nhớ game thật tối nay chắc mất ngủ quá

Đành kiếm web game chơi tạm cho đỡ buồn :227:
    ๖ۣۜP๖ۣۜ2๖ۣۜN

em đã khóc khi đọc bài viết này:227:

Quote Nguyên văn bởi Lăng Tiêu Xem bài viết
    em đã khóc khi đọc bài viết này:227:
    Đắm đuối quá rồi đó mấy má @@ coi bộ tối nay ôm cái logo NKVS ngủ quá, tỉnh dậy đi còn chờ CBT tới nữa

chan may cai game web rac rui!bao h moi duoc choi chinh thuc vay ?thu nghiem xem co hay ko ru thang em choi cung

vua moi tai dc game thi lai ket thuc.thui di ngu mai len tip mong co cai de trai nghiem cho zuiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Lần sửa cuối bởi DucThinh; 20-07-2013 lúc 02:17 AM

minh cung vay moi tai game duoc toi hoi hom ma lai ket thuc buen thuc ko biet khi nao moi choi duoc day toi thay hao hun wa :196:

khong biet khi nao moi close beta nhi