Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 37

Mặc định Re: [Thảo Luận] Cách kiếm tiền trong NKVS

Quote Nguyên văn bởi xuxu Xem bài viết
    Chế đồ có lời không,sợ tốn thêm hoạt lực
    đồ chế lúc nào bán cũng có lời ( cái lời đó 9 là hoạt lực dùng để chế đồ) cái quan trọng là biết nên chế cái nào để bán có lời nhất thế thôi.

Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    Mình sẽ hướng dẫn cụ thể, các bạn hãy coi HCTN là 1 người giúp chúng ta có thêm nhiều tiền, thay vì mua ở chỗ HCTN xong rồi dùng thì bạn đem bán lại cho TTGD, lãi sẽ rất cao sau 10 lần đầu tư như vậy, giả sử bạn mua 1 cốn công thức giá 3700 vàng khóa, khi bán lại bạn có thể thu 4000-4100 vàng khóa quá lời sau khi dã làm như vậy 10 lần thì số tiền của bạn sẽ vọt lên rất cao, còn để bắt đầu thì các bạn nên mua nguyên liêu cho rẻ, bán lời khoảng 10-50 vàng khóa nhưng gọi là khởi đầu, giá càng đắt, càng thu nhiều tiền!!!
    Chúc chơi game vui vẻ
    chế ra rồi bán hay mua về bán luôn
    sao ta mua bí kíp về bán lên ttgd không được ta

Hoạt lực ngoài mua bằng vàng thì có thể mua đc ở đâu không

Quote Nguyên văn bởi xuxu Xem bài viết
    Hoạt lực ngoài mua bằng vàng thì có thể mua đc ở đâu không
    làm hết các nv ăn quả của lịch sự kiện tổng dc: 2k hoạt lực
    trả lời đố vui có thưởng 30 câu dc: 1k2 hoạt lực

Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    Mình sẽ hướng dẫn cụ thể, các bạn hãy coi HCTN là 1 người giúp chúng ta có thêm nhiều tiền, thay vì mua ở chỗ HCTN xong rồi dùng thì bạn đem bán lại cho TTGD, lãi sẽ rất cao sau 10 lần đầu tư như vậy, giả sử bạn mua 1 cốn công thức giá 3700 vàng khóa, khi bán lại bạn có thể thu 4000-4100 vàng khóa quá lời sau khi dã làm như vậy 10 lần thì số tiền của bạn sẽ vọt lên rất cao, còn để bắt đầu thì các bạn nên mua nguyên liêu cho rẻ, bán lời khoảng 10-50 vàng khóa nhưng gọi là khởi đầu, giá càng đắt, càng thu nhiều tiền!!!
    Chúc chơi game vui vẻ
    sao m mua mà bán vào TTGD lại ko đc nhiều như b nói ????

2 acc cày bí cảnh,tvp,1 cái tvp bán đc tầm 100v,auto farm kiếm tín vật tinh anh 1 cái 50v k khóa,vàng khóa thì mua đi bán lại ở HCTN r bán qua TTGD thế thôi =] game này có time cày cũng top bá đạo =] k cần nạp nhìu tiền như các bác kia =]

Thử Việc

Quote Nguyên văn bởi Vương Tử Thiên Xem bài viết
    2 acc cày bí cảnh,tvp,1 cái tvp bán đc tầm 100v,auto farm kiếm tín vật tinh anh 1 cái 50v k khóa,vàng khóa thì mua đi bán lại ở HCTN r bán qua TTGD thế thôi =] game này có time cày cũng top bá đạo =] k cần nạp nhìu tiền như các bác kia =]
    Mình thấy bạn này nói rất chính xác ^^,game NKVS này nếu chịu khó cày cuốc thì vẫn dư sức có tiền đập đồ dù không nhanh bằng những bạn chịu chi nhưng người xưa có câu "Có Công Mài Sắt,Có Ngày Nên Kim"^^.Sẵn nói về vấn đề này thì hôm qua trong game có 1 bạn rao nội dung khá hài hước dù là nhiều bạn khác cũng rao để giải thích.Bạn ấy rao "game gì VIP mắc vkl,400k 1 tháng",dù nhiều bạn đã bảo chỉ ~120k ^^!!,xong 1 hồi bạn ấy lại dùng tài khoản khác đăng nhập vào chửi NPH đã khóa tài khoản của bạn ấy ^^!!

Quote Nguyên văn bởi Vương Tử Thiên Xem bài viết
    Quote Nguyên văn bởi KaidouJin Xem bài viết
    Mình thấy bạn này nói rất chính xác ^^,game NKVS này nếu chịu khó cày cuốc thì vẫn dư sức có tiền đập đồ dù không nhanh bằng những bạn chịu chi nhưng người xưa có câu "Có Công Mài Sắt,Có Ngày Nên Kim"^^.Sẵn nói về vấn đề này thì hôm qua trong game có 1 bạn rao nội dung khá hài hước dù là nhiều bạn khác cũng rao để giải thích.Bạn ấy rao "game gì VIP mắc vkl,400k 1 tháng",dù nhiều bạn đã bảo chỉ ~120k ^^!!,xong 1 hồi bạn ấy lại dùng tài khoản khác đăng nhập vào chửi NPH đã khóa tài khoản của bạn ấy ^^!!
    tvp với tín vật chỉ là lúc đầu thôi , sau này tvp chắc còn khoảng 50v/1 cái , còn tín vật thì đáp nhau tín vật tinh anh giờ có người bán 20v rồi chứ chưa nói nếu chơi thêm vài tuần nữa chả đáp nhau .

game này cửa cày tiền là rất khó, ngoài việc săn boss, mà boss thì ko có team or gia tộc mạnh thì đừng mơ.
    còn cày để cho NV xài thì có nhiều cách lắm vì đồ toàn khóa.
    game này theo mình khái niệm cày đồ ko khóa là rất mơ hồ, vì ko phải cứ cắm train or hoạt động nhiều acc là dc

Quote Nguyên văn bởi SatThu76 Xem bài viết
    game này cửa cày tiền là rất khó, ngoài việc săn boss, mà boss thì ko có team or gia tộc mạnh thì đừng mơ.
    còn cày để cho NV xài thì có nhiều cách lắm vì đồ toàn khóa.
    game này theo mình khái niệm cày đồ ko khóa là rất mơ hồ, vì ko phải cứ cắm train or hoạt động nhiều acc là dc
    game nào cũng vậy khúc đầu rất khó biết dc cách cày tiền hay kiếm đồ và các hoạt động về sau có dùng gà để cày dc hay ko. và nhiều thứ khác mà chưa mở nữa.
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn