Trang 1/2 1 2 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 12

Mặc định NPH này làm ăn rất nhanh lẹ nên các bạn cứ bình tĩnh

Ngày 12/7 , 10h mở trang teaser ko có 1 dòng thông báo gì thì tự nhiên gần 4h trang playpack cho linkdown rồi phát code down xong vô test luôn , lần đầu tiên chơi 1 game mà cho AT nhanh đến vậy , và mình rất thich cái cách làm việc của NPH . Có khi tối nay NPH cho CB luôn đấy ae ráng đợi

Mặc định Re: NPH này làm ăn rất nhanh lẹ nên các bạn cứ bình tĩnh

Bạn Đừng có mơ mộng làm gì !!
    :227: mình đợi mòn con mắt rồi nè

Quote Nguyên văn bởi GôYooRôNa Xem bài viết
    Bạn Đừng có mơ mộng làm gì !!
    :227: mình đợi mòn con mắt rồi nè
    Đừng xúc động quá bạn ơi. Mình với bạn sẽ là đồng môn trong tương lai đấy :197:

vừa AT xong các bác đã làm ầm ầm lên rồi ... để từ từ cho NPC thở tý xem nào :198:

qua TQ chơi này , đang đi BC 6x với bọn tàu khựa

Cứ bình tĩnh... bình tĩnh... Nhưng mà mĩnh vẫn rất sốt ruột k biết bao h CB

Sao thấy game thủ cứ bức xúc, sốt ruột là sao nhỉ? mới Test xong mà đã la làng ầm ĩ đòi Open rồi, đến cái poster còn chưa có mà nói gì Open, lên diễn đàn playpark đọc tin đi mấy pro, có bài về NKVS và BQT đấy, nói rõ luôn lí do sao chưa có PR rầm rộ :230:.
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    Sao thấy game thủ cứ bức xúc, sốt ruột là sao nhỉ? mới Test xong mà đã la làng ầm ĩ đòi Open rồi, đến cái poster còn chưa có mà nói gì Open, lên diễn đàn playpark đọc tin đi mấy pro, có bài về NKVS và BQT đấy, nói rõ luôn lí do sao chưa có PR rầm rộ :230:.
    Bạn thông cảm mấy bạn ấy bị bội thực mấy game mỳ ăn liền riết quen rồi, nên chậm tí tụi nó chết hay sao ấy.

Mong rằng NPH sẽ chuẩn bị một cách hoàn hảo nhất, bõ công mong chờ của các Game thủ trong đó có mình !

Quote Nguyên văn bởi RockerCua Xem bài viết
    vừa AT xong các bác đã làm ầm ầm lên rồi ... để từ từ cho NPC thở tý xem nào :198:
    Quote Nguyên văn bởi New Day Xem bài viết
    Quote Nguyên văn bởi Phong Vô Ảnh Xem bài viết
    Bạn thông cảm mấy bạn ấy bị bội thực mấy game mỳ ăn liền riết quen rồi, nên chậm tí tụi nó chết hay sao ấy.
    Mấy chú này nc cứ như cao cả lắm :225: Đợi tí thui mà la ầm lên , k có gì gọi là 1 tí cả hết Test 1 rùi 1 tuần sau test 2 rùi sau 2 tuần test xong thì chắc cũng đợi thêm 1 tuần nữa CB rùi đợi nữa mới OB , tính bừa cũng hơn 1 tháng nữa mới OB . Nói thẳng Game này mà kéo dài đến lúc Nguyệt Ảnh ra thì 100% sẽ mất đi lượng lớn khách hàng ( trong đó có mình ) :204: