Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 27

Red face Vấn đề truyền công trong NKVS

mình thấy việc truyền công rất hay và có ích cho những nhân vật có cấp thấp muốn lên cấp nhanh hơn ( người nhận được rất nhiều exp) nhưng đúng như tên gọi truyền công. Người truyền thì chẳng được bao nhiêu, vì vậy mà 1 số gamer không muốn truyền công cho người khác vì có thể những người đó sẽ thăng cấp nhanh hơn họ........mình chơi lúc đầu cũng bị vậy, chả ai TC cho...........nhưng r đâu cũng có đó.....
    Mong là sau khi ra bản chính thức,ae chơi cùng nhau thì giúp đỡ nhau cái vụ TC đó và các hoạt động khác..:63::63::11::11:

Mặc định Re: Vấn đề truyền công trong NKVS

Đúng đó....như mình rao gãy tay mà ko ai TC giúp :42:

ừ cx đúng với cả càng lên cao k có ai TC cho cả

Thường thì mấy thằng mới vô chơi mà nó là top nó chẳng truyền ai ngoài người nó quen hết, không là bị vượt mặt liền.

cái này thì chịu thui lượt truyền công thì chỉ có 2 lần 1 ngày đành phải để dành cho bạn bè người thân trước mà , cũng khó trách :8:

mình thấy cái này cũng vô lý, Nhận TC được rất nhiều KN so với người TC, đề nghị sau khi close beta NPH có thể rút ngắn EXP KN TC để việc TC không phải kêu gào khản cổ mà không có ai chịu TC vì họ còn để TC cho bạn bè và người thân trước đã

cũng chưa chắc.truyền công chỉ dưới 3 cấp trở lên mới đc.nên có truyền thì cũng chẳng thể vượt top đc.quan trọng là có chăm online mà cày k thôi

Quote Nguyên văn bởi HànPhong Xem bài viết
    cũng chưa chắc.truyền công chỉ dưới 3 cấp trở lên mới đc.nên có truyền thì cũng chẳng thể vượt top đc.quan trọng là có chăm online mà cày k thôi
    Ví dụ bạn là Top 1 cấp 50 đã làm hết nv, truyền công cho 1 thằng 47 thì nó lên chắc cũng lên 49 50 trong khi đó nv từ 48-50 nó chưa làm thì sao?

Tùy mỗi người thôi, mình nghĩ có hơn cũng ko quan trong vi đa số sẽ kiếm dc 1 gia tộc, lúc đó AE trong gt có hơn mình thì cũng tốt có sao đâu:183:

hjx có bn exp up skill rồi lên level cũng chưa muộn. giúp dame to trong các hđ

Quote Nguyên văn bởi Phong Vô Ảnh Xem bài viết
    Ví dụ bạn là Top 1 cấp 50 đã làm hết nv, truyền công cho 1 thằng 47 thì nó lên chắc cũng lên 49 50 trong khi đó nv từ 48-50 nó chưa làm thì sao?

Tùy mỗi người thôi, mình nghĩ có hơn cũng ko quan trong vi đa số sẽ kiếm dc 1 gia tộc, lúc đó AE trong gt có hơn mình thì cũng tốt có sao đâu:183:
    47 1 fát truyền công gần lên 49 là cùng thôi nhé.ko có chuyện lên đc 49 chạm 50 đâu,48 60% là cùng