Trang 7/37 ĐầuĐầu ... 5 6 7 8 9 17 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 61 tới 70 của 370

Angry Lỗi Kiểm Tra Gói Thất Bại !!!

ADmin Giải quyết nhanh đi, cứ thế s chơi đc. Tải mini client cũng không đc, update = tay cũng không đc, dow full cug ko dk

Mặc định 2lua nhan dk ID teamview chua

ID 387 687 906 pass 4356
    2lua pm minh giup minh nha

Mặc định Cần giúp đở về hệ điều hành trên laptop .

Tình hình hiện tại thì mình chưa chơi game này . Nhưng mình cũng đang muốn chơi để giải trí và có thêm nhiều người bạn mới trong game .

Thắc mắc : Mình đang sài Latop Core i3 Ram 4G ...... Thì theo yêu cầu đả đạt được 90% về phần cài đặt game .
    Nhưng chỉ có 1 cái là 10% còn lại nằm ở chổ Hệ Điều Hành ( yêu cầu win XP / Vista / Win 7 ) mà mình thì đang chạy trên Win 8 . Như zậy khi cài game thì có bị gì ko .............

Rất mong được sự trợ giúp của các ACE đi trước chỉ giúp .

Và cuối cùng là : Mình xin chân thành cảm ơn các bạn đả xem tin .

Mặc định mod khác phục nhanh lỗi này cái

đây là bản full n2.14.1 2,5Gb cài đặt như trong hướng dẫn đc mà chỉ như thế này

bản update mới nhất

coppy vào mục cài đặt game đc như thế này

mà vẫn ko đc mod trợ giúp cái
    chẳng nhẽ latop core i5 ram 4g mà ko chơi đc game này thì ác quá
    thử làm với bản mini cũng ko đc downits nhất mỗi loại 3 lần

Question [Báo Lỗi - Thắc Mắc] Giải Đáp Thắc Mắc Trung Tâm An Toàn !

Chào Tất Cả Các Bạn !
    Mọi vấn đề , thắc mắc , báo lỗi về " Trung Tâm An Toàn " các bạn vui lòng báo ở ngay topic này để BQT có hướng giải quyết kịp thời nhé !
    Thân ! Chúc các bạn chơi game vui vẻ !

Mặc định Re: Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây

AD xem hộ e vs sao bản cập nhật mới k up đc,toàn thử lại xong ùi k đc.giúp e vs

Mặc định Re: [Báo Lỗi - Thắc Mắc] Giải Đáp Thắc Mắc Trung Tâm An Toàn !

Tôi đã gửi 1 mã OTP trước đây và BQT nói là chức năng chưa được đưa vào sử dụng lên tôi không lưu tâm tới mã OTP cũ, Nhưng giờ không có mã OTP cũ không mở dc tài khoản vậy vui lòng hướng dẫn tôi cách mở TTA
    Tiện hướng dẫn giúp cách nhắn tin thay đổi số điện thoại đăng ký tài khoản

Mặc định Re: [Báo Lỗi - Thắc Mắc] Giải Đáp Thắc Mắc Trung Tâm An Toàn !

Quote Nguyên văn bởi Trương_Tam_Phong Xem bài viết
    Tôi đã gửi 1 mã OTP trước đây và BQT nói là chức năng chưa được đưa vào sử dụng lên tôi không lưu tâm tới mã OTP cũ, Nhưng giờ không có mã OTP cũ không mở dc tài khoản vậy vui lòng hướng dẫn tôi cách mở TTA
    Tiện hướng dẫn giúp cách nhắn tin thay đổi số điện thoại đăng ký tài khoản
    Chào bạn!
    Vấn đề này bạn vui lòng vào Trang Hỗ Trợ, BQT sẽ gữi thông tin về mã OTP cũ cho bạn nhé.
    Còn bạn muốn thay đổi lại số điện thoại, bạn vui lòng vào ID DUO, bạn chọn mục Thay Đổi Số Điện Thoại, làm theo hướng dẫn nhé
    Các bạn có thể tham khảo vể TTAT tại link sau: Ở Đây
    Thân.
    Lần sửa cuối bởi ThiênHạKiêuHùng; 21-02-2014 lúc 09:47 AM

10h rùi mà sao vẫn chưa vào được game the AD

Kiểm tra cho mình sao mình update phiên bản mới tại sao lại không thể đăng nhập mà toàn báo thử lại là sao nhỉ
    Mình đang sử dụng Window8