Trang 8/37 ĐầuĐầu ... 6 7 8 9 10 18 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 71 tới 80 của 370

Mặc định Re: [Báo Lỗi - Thắc Mắc] Giải Đáp Thắc Mắc Trung Tâm An Toàn !

Chào BQT!
    Cho mình hỏi về cái đấu giá dinh thự, khi mình đấu giá xong nhấp vào đấu giá ngay thì nó bảo Chưa dùng môi trường an toàn nào cả, còn không thì phải chờ 3 ngày thì hệ thống mới up lên đấu giá, vậy giờ mình phải dùng môi trường an toàn bằng cách nào ?
    Và 1 số điện thoại có thể đăng kí Trung tâm an toàn cho nhiều tài khoản được không.
    Thân
    Lần sửa cuối bởi HoàngAn1; 21-02-2014 lúc 11:57 AM

Mình muốn hỏi 1 vấn đề.
    1 lần vào là 1 mã # nhau để mở khóa hay là 1 mã dùng cho nhiều ngày # nhau ?

Cái TTAT này hay ghê vậy là nay khỏi sợ hack, hoặc có giao ac cho ai cũng ko sợ lột đồ đừng đưa cho nó cái mã kia là được

Quote Nguyên văn bởi BiThiếuGia Xem bài viết
    Mình muốn hỏi 1 vấn đề.
    Lưu ý Mã nghiệm chứng sẽ có hiệu lực đến khi quý nhân sĩ đổi mật mã an toàn khác
    ADmin họ ghi rõ rồi nè bạn. Mã đó có thể dung vĩnh viễn kiểu pass rương vậy, nếu bạn bất an có thể tiến hành 1 tuần đổi pass 1 lần

s mình nhấn vô chữ kích hoạt điện thoại mà không có hiển thị chỗ nhập Mật mã OTP như hướng dẫn nhỉ , mình thử nhiều loại trình duyệt mà vẫn vậy

Mình góp ý bán phím ấn mã phải có bàn phím ảo nhé.

Mặc định Re: Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây

Bực mình vãi cả chuối, báo lỗi mà không hỗ trợ thế này :@@:

Mặc định Re: Lỗi download, cài đặt, cập nhật phiên bản - Tất cả post tại đây

Thân gửi ban quản trị game!

Mình hiện đang sống tại Taiwan, mình gặp phải lỗi "Đứt kết nối gateway" khi mình đăng nhập vào game. Xin ban quản trị hãy giúp đỡ !!!
    Mình dùng hệ điều hành Win7 - 64bits

Trân thành cảm ơn

AD xem giùm nhé.
    ID: tjeuyeupro
    sv. Phú Hải
    mình đã kích hoạt thành công sđt 01628888638.
    Nhưng khi nhắn tin theo cú pháp:OTP NKVS tjeuyeupro => 8069
    thì được trả về:
    DOU-So dien thoai +841628888638 ban su dung khong phu hop voi tai khoan tjeuyeupro. Xin vui long kiem tra thong tin tai http//id.dou.vn/

đã thử lại và vẫn thế GM xem giúp vs . thansk!

sao Acc mình vừa mở bảo hộ buổi sáng chiều đi học về restart máy vào lại game thì nó bắt mở bảo hộ mà lại không có nút mở bảo hộ mà thay vào đó là nút đi cố định[IMG][/IMG]

bây giờ nó lại bắt mở bảo hộ để mua máu mà mình k có nút mở bảo hộ
    Lần sửa cuối bởi BlueHeaven; 21-02-2014 lúc 05:57 PM

Quote Nguyên văn bởi HoàngAn1 Xem bài viết
    Chào BQT!
    Cho mình hỏi về cái đấu giá dinh thự, khi mình đấu giá xong nhấp vào đấu giá ngay thì nó bảo Chưa dùng môi trường an toàn nào cả, còn không thì phải chờ 3 ngày thì hệ thống mới up lên đấu giá, vậy giờ mình phải dùng môi trường an toàn bằng cách nào ?
    Và 1 số điện thoại có thể đăng kí Trung tâm an toàn cho nhiều tài khoản được không.
    Thân

dùng môi trường an toàn bằng cách khai thông bảo hộ...

mình đã test cả 3 acc dùng 1 số điện thoại vẫn được nè

Quote Nguyên văn bởi BiThiếuGia Xem bài viết
    Mình muốn hỏi 1 vấn đề.
    nhắn tin đc 1 mã dùng 1 lần duy nhất thì phải..nếu muốn đổi mật mã thì đổi lại..chứ một ngày 1 mã tiền đâu cho ngạ