Trang 5/11 ĐầuĐầu ... 3 4 5 6 7 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 41 tới 50 của 107

Mặc định Re: Gia Tộc VÔ SONG - Topic báo danh thành viên

Sắp tới hết AT ae họp cái nhé, đã note ý kiến của Kai

CHuẩn mên tình hình nếu có CB ??? thì có cho test full skill vả 3 bí tịch các phái ko @@'' chứ mang tiếng test mà vẫn chưa biết skill cuối nó ntn !!! còn CT táng long cốc chỉ là 1 phần nhỏ nhỏ thôi ......:56:
    :he:

hơ thời gian hiển thi thông tin trên diễn đàn hình như sai rồi kìa ADmin đâu rồi vào trang admin fix gấp lại phần thời gian hệ thống kài webadmin đâu roài kakaka làm dc hok......:35:

Tên:anh văn
    Tên nv:Lăng Tiêu
    Địa chỉ:hoàng mai -hà nội
    Sở thích:ăn bim bim he :he:

OK ! Chấp nhận ý kiến của Tô mỲ !!

Vây đây là thắc mắc thứ 2 !

Không rõ là Game này đã được sở văn hoá thông tin gì ấy .... đại loại là đã được cấp giấy phép hoat động trò chơi này chưa ???? để tránh tình trạng như trò ngạo kiếm của NHP Sunsoft + GOSU !!!! chuyện này mới xảy ra 3 tháng thôi !!!!!!!!

mà lạ 1 điều là NPH nãy trên fanpage vừa đăng 1 tin ! mình liền vào hỏi ! thi y như răng nguyên cái tin đăng lúc nãy delete lun !!!!!!!! hơ hơ ?????

Tái bút !!!!!
    Lần sửa cuối bởi Alpenliebe; 17-07-2013 lúc 05:31 PM

Alpenliebe chú ý: Chưa có thông báo chính thức về tỉ giá khi nạp thẻ, chưa có thông tin về việc cash shop là chính thức. Đừng suy đoán tránh việc anh em hoang mang. Hãy chờ ở NPH. Theo mình thì Alpen nên xóa cái đó đi. Khi có thông tin chính xác, mình lập cũng chưa muộn.

Fuck tỷ lệ nạp :60: xxxxxxxxxx:60:

Đây chỉ là tỉ lệ nạp của đồng DUO, còn chuyển vào game thì chưa rõ nhé
    https://id.duo.vn/Payment/Prepay

Quote Nguyên văn bởi Tô Mỳ Xem bài viết
    Alpenliebe chú ý: Chưa có thông báo chính thức về tỉ giá khi nạp thẻ, chưa có thông tin về việc cash shop là chính thức. Đừng suy đoán tránh việc anh em hoang mang. Hãy chờ ở NPH. Theo mình thì Alpen nên xóa cái đó đi. Khi có thông tin chính xác, mình lập cũng chưa muộn.
    ok mình đã xoá ! nhưng đồng chí nên vào trang https://id.duo.vn/Payment/Prepay ! đây là trang chủ của NPH !

vào phần nạp thẻ ! 100 đồng = 1 vàng (đĩnh) rõ quá rồi ^^'' ... nói chung vẫn chờ và đợi !:61: Cái này chỉ là để trở thành vip , chứ ko bắt buộc ai ko thích thành vip thì ko cần thiết kakaka

thiết nghĩ đi ^^ kakaka VIP tuần 7 ngày giá trong kia la 850v ... cho tính toán lun ấy !!! ko 85k VND / tuần ư ???? mà giá đổi vàng sang vàng khoá là 1k vàng = 5k khoá !!!!!!!!!!!!!! hehe nhìn sơ sơ là đã rõ vấn đề hehehe
    Lần sửa cuối bởi Alpenliebe; 17-07-2013 lúc 05:45 PM

@Alpen: Tớ sợ anh em chưa có thông tin gì, dẫn đến hoang mang thì sẽ mất những người mà mình đã xây dựng.
    Ví dụ như bên Zing, tớ nạp vào vào được 20k được 200 Zing xu. nhưng 200 Zing xu tớ đổi đc 1666 đồng. Vậy đó.

Quote Nguyên văn bởi Tô Mỳ Xem bài viết
    @Alpen: Tớ sợ anh em chưa có thông tin gì, dẫn đến hoang mang thì sẽ mất những người mà mình đã xây dựng.
    Ví dụ như bên Zing, tớ nạp vào vào được 20k được 200 Zing xu. nhưng 200 Zing xu tớ đổi đc 1666 đồng. Vậy đó.

uh hehe hy vộng là zậy :33: mà chuối 1 điều khi hỏi mấy thím ad về cái vụ game đã được cấp giây phép lưu thông chưa thì mấy thím ấy ko trả lời thì thôi đằng này del luôn cái tin ....... ^^''