Trang 3/5 ĐầuĐầu 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 41

Mặc định Re: Côn Luân lựa chọn hàng đầu của tôi!

Tui chỉ thích cầm kiếm, VD hay CL đều quẩy tất

kỵ hệ có mà ăn hành với thằng hoa son thì đc,co thể so này nó hỗ trợ nhìu ko còn kỵ hệ cũng nên,mình thích kỵ vậy mới đc chứ tụi nó toàn đập đô la vào thì vãi

CLK có skill bổ trợ công tốc không vậy, mình thấy trên clip công tốc CLK nhanh kinh khủng

Quote Nguyên văn bởi Cumui3000 Xem bài viết
    CLK có skill bổ trợ công tốc không vậy, mình thấy trên clip công tốc CLK nhanh kinh khủng
    nhìn thế thôi chứ cũng ảo lắm >"<

Quote Nguyên văn bởi Phátkaka Xem bài viết
    hehe trước giờ phái đầu tiên chọn là 5 độc kế tiếp là clk, mà 5 độc ko có, tiêu dao hệ mộc nhưng cũng không đủ hấp dẫn, thế nên sẽ chơi clk, clk lại còn có khả năng ám sát cực cao thích hợp solo quan trọng là có thể bảo vệ người yêu ^_^
    Vãi bác.CL chỉ có 1 hệ thôi chứ không phân biệt CLK hay CL gì đâu nhé !!:210::210:

Mình cũng chơi conluan
    có 1 vài nhận xét : nếu pk ngang đồ cũng gọi là có chút nhỉnh hơn đối phương , đặc biệt là skill ẩn hình , nếu bạn PK conluan mà đứng im đánh + uống máu sẽ ko phát huy tác dụng gì của conluan cả , pk conluan phải ẩn hình rồi chọn thời điểm thích hợp nhảy vào hit đối phương , nên để ý khi đối phương chạy thì chạy chắn đầu , vì khi buf ẩn hình thì tốc độ chạy của conluan khá nhanh ( tăng bao nhiêu % thì mình ko rõ ) nhưng nói chung là kiểu gì cũng chạy chặn đầu được nếu đối phương cũng chạy bộ . PK SOLO mình khá thích conluan
    đấy là về PK solo , còn về PK hội đồng + đi even thì mình không thích conluan lắm , nhất là vào những góc hẹp , even thì đánh áp sát rất hay bị boss nó đánh mấy cái skill dính với hút rất mệt , pk hội đồng thì rình rình 1 đứa 1 chứ không có khả năng combo vài người như các phái đánh xa
    Kết luận : Conluan ko có nhiều sự khác biệt , nếu bạn thích PK SOLO thì conluan là 1 đối thủ đáng gờm
    còn bạn thích even + pk hội đồng thì nên chọn 1 phái đánh xa để có thể tạo nên khác biệt

Quote Nguyên văn bởi giangho Xem bài viết
    mình thì chỉ thích chơi phái nào có độc thôi,chắc tại mình thích hắc ám:23:
    vậy bạn thích Tiêu Dao rồi! ^^
    :202:
    Tên nhân vật: Lục Lâm Phi
    Sever: ???
    Bang: ???
    Tộc: ???
    Cùng NKVS sống lại những kí ức về KT và VLTK I,II

Quote Nguyên văn bởi Phong Vô Ảnh Xem bài viết
    Tui thì thích chơi theo thiểu số, phái nào bị chê nhiều, ít người chơi là tui chơi :60:
    mình cũng có tiêu chí giống bạn

thích thì nhích
    Cl cũng đc mà chơi cái Bang lỡ có Cùi cũng hok ai nói đc

Chơi nhân vật phải có sở thích và niềm đam mê riêng với nhân vật đó thì mới lâu dài được. Cứ chơi cái kiểu: "Ồ con này mạnh quá chơi con này đi; Á con kia mạnh quá chơi nó vậy" Sau những kiểu như vậy thì cuối cùng nhân vật bạn thuộc dạng nửa nạc nửa mỡ, chẳng đâu tới đâu cả, tới lúc đó thì họa vô đơn chí, phái nào cũng yếu lun.