Trang 1/4 1 2 3 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 34

Mặc định Đặc điểm đào hoa đảo cho người mới

Thật ra thì mình cũng chả biết gì về hệ phái này vì chưa test. Nhưng lập top này ra để cho mấy bác vào thảo luận xem đào hoa này có điểm gì nổi bật để biết đường mà chọn. Nghe giang hồ đồn đại phái này khá bá đạo. Mình đi BC mà cả 2 team đều có đào hoa đứng đầu:22:

Mặc định Re: Đặc điểm đào hoa đảo cho người mới

đào hoa thì đi trường đứng sau tỉa ngon hơn thằng đường môn bắn đc 3 tia, chứ ở ngoài có mà bem cho nó lên dĩa

Quote Nguyên văn bởi HoangDuocSu Xem bài viết
    đào hoa thì đi trường đứng sau tỉa ngon hơn thằng đường môn bắn đc 3 tia, chứ ở ngoài có mà bem cho nó lên dĩa
    Vậy hả? Thử 1 ván với mình k ? Để Mai Tắm !

mình cũng chưa test phái này nên k bik thế nào, nghe bác nói để lập acc xem sao

Hiện tại có 2 skill đánh và 2 skill buff:
    Skill đánh level 10: Đánh đường thẳng, damge 2 lần, damge cao hơn skill 60. Sau có thêm hoa rơi khi đánh trúng (thêm damge + hiệu ứng)
    Skill đánh level 60: Đánh hình chùy (quạt) gồm 3 tia, damge 1 lần, trúng 3 tia thì cũng coi như 1 tia.:80: Bù lại sau có thêm hiêu ứng đẩy lùi.
    Skill buff damge: Tăng damge dựa trên tốc độc di chuyển (di tốc). 1 di tốc bằng xx damge.
    Skill buff máu: Ban đầu chỉ là buff máu (buff máu khá cao) sau lên 65 có thêm tăng tốc độ di chuyển + né công kích thường khi buff( chạy hơi bị bá đạo:48. Đang chiếm ưu thế thì buff để tăng thêm damge vì tăng tđdc tức chiêu buff damge cho lượng damge cao hơn. Thất thế thì .... chạy.:he:

Thích hợp: PK hội đồng, đứng sau tỉa tới. Solo được với 1 số phái (Đồ cùi đừng nghĩ tới solo vì hiệu ứng đã ít mà damge ko vô đâu thì các bạn nghĩ sao :37
    Lần sửa cuối bởi Phong Vô Ảnh; 17-07-2013 lúc 04:08 PM

mình thật sự thích phái này vì skill nhìn đẹp mê ly :26:

nghe các bác nói thế chắc qua đào hoa xem sao

.................................................. ....Chịu đòn hok tốt :57:

ĐểMaiTắm bạn thich solo thì mình chiều,mình chơi cônlôn thich pm ManCity nha,buff chậm + ẩn thân crit dame la xong phái đào hoa bạn ngay ở đó mà palo pala

Hiện tại mình nói thẳng một câu thì côn lôn solo tầm này phái nào cũng ăn được. Có khi 2-3 giây là die