Trang 2/4 ĐầuĐầu 1 2 3 4 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 34

Mặc định Re: Đặc điểm đào hoa đảo cho người mới

có tui Đào Hoa Đảo Tân Nhân Vương 1stNgao

e giỡn tí thui có gì mấy a đào hoa bỏ qua nha,hiện tại test nên e chã thèm sài đồ ngon,chỉ lấy cây vũ khí cùi bắp chơi thui,chứ nói ra bằng đồ bằng cấp thì e chưa thua phái nào hihi,thua khắc hệ

vãi ! mình cũng đang test DHD tuy bánh xa nhưng thấy vẫn yếu quá,ăn em CB khắc hệ mà cũng chật vật lắm mới trôi.bác nào có cách hay chỉ giùm với vì thật sự vẫn muốn ôm em này!:68:

Quote Nguyên văn bởi giangho Xem bài viết
    vãi ! mình cũng đang test DHD tuy bánh xa nhưng thấy vẫn yếu quá,ăn em CB khắc hệ mà cũng chật vật lắm mới trôi.bác nào có cách hay chỉ giùm với vì thật sự vẫn muốn ôm em này!:68:
    theo mình thì cũng hơi khó vì ĐH vốn không phải mạnh trong tấn công cho lắm, nhưng tuy nhiên nếu như bạn cần nhân vật của m chiến tốt thì có thể nâng hết điểm thuộc tính vào sức và thân, có thể chia đều 2 cái ra, như vậy dame sẽ to hơn và tỉ lệ crit cũng cao hơn

đào hoa nhìn clip skill ít hơn mấy phái khác nhỉ nản vl

Quote Nguyên văn bởi HoangDuocSu Xem bài viết
    đào hoa nhìn clip skill ít hơn mấy phái khác nhỉ nản vl
    ít thì conluan của bác mới là ít ấy , 1 ẩn thân , 2 đánh
    em cũng conluan đây bác , và tiễn bác về thành mấy lần :197:

Quote Nguyên văn bởi mrbean Xem bài viết
    Hiện tại mình nói thẳng một câu thì côn lôn solo tầm này phái nào cũng ăn được. Có khi 2-3 giây là die
    Gió to quá bác à. Gặp gà thôi. Skill Khinh công ở đây để làm gì ??. Biết là CL nó sẽ Crit thì phải canh Khinh công ngay, trong lúc đợi đối thủ xuất hiện và khinh công thì chạy lòng vòng có thể xuất hiện tỷ lệ né cao đó bạn à . Còn sau khi Khinh công ra được thì kết cục như thế nào chắc bác rõ. Bắt nạt mấy phải máu giấy như đào hoa còn nghe tạm

đã qua giai đoạn test nhìn lại có mỗi cây vũ khí cùi đi pk ngon phét hehe,thằng hoa sơn có tiền đầu tư ngon đấy bay như chim @@ê ông nội onlylove là ai zị,khi nào open gọi gùm tui nhe 0933414841 hoặc yahoo :siunhan_beibi

Quote Nguyên văn bởi HoangDuocSu Xem bài viết
    đã qua giai đoạn test nhìn lại có mỗi cây vũ khí cùi đi pk ngon phét hehe,thằng hoa sơn có tiền đầu tư ngon đấy bay như chim @@ê ông nội onlylove là ai zị,khi nào open gọi gùm tui nhe 0933414841 hoặc yahoo :siunhan_beibi
    ok tý em sẽ add ym bác , vậy là có 3ae chơi chung rồi , hy vọng ra cb anh em cùng nhau tạo tộc
    à tên em là : 2Tay2Tông hết test cấp có 65 thôi vì vào sau

coo luận solo mạnh lắm a, chắc là làm choáng