Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 26

Mặc định Re: [Hình ảnh] Chi tiết skill của Thiên Vương.

khá hay,đang tính chọn TV, cơ hồ cảm ơn chủ thớt cho em thêm động lực.

tuyệt vời. mình sẽ chơi thiên vương

Không biết thiên vương solo với Tiêu dao thì sao nhỉ, ngang đồ, ngang cấp liệu có cửa nào cho Tiêu Dao không ta ??/

Thiên vương đánh dựa vào tốc độ là sao mình tưởng Thiên Vương luôn là max tốc chứ nhỉ ở Kiếm thế mình thấy Thiên Vương đánh hội đồng cũng không hề yếu khả năng chịu đòn tốt dứt điểm nhanh. Nhưng sao ở Ngạo Kiếm mình thấy Thiên Vương Xuất chiêu chậm quá

Quote Nguyên văn bởi Lâm Tiên Nhi Xem bài viết
    Không biết thiên vương solo với Tiêu dao thì sao nhỉ, ngang đồ, ngang cấp liệu có cửa nào cho Tiêu Dao không ta ??/
    Thú thật với bạn,NKVS này chế độ kỵ hệ-khắc hệ rất rõ ràng+ TV là dân chuyên solo,vậy nên Hệ Mộc nói chung và TD nói riêng,dù đồ có ngon hơn 1 chút cũng chưa chắc có cửa thắng :194:

Quote Nguyên văn bởi Vegetaz Sama Xem bài viết
    Thiên vương đánh dựa vào tốc độ là sao mình tưởng Thiên Vương luôn là max tốc chứ nhỉ ở Kiếm thế mình thấy Thiên Vương đánh hội đồng cũng không hề yếu khả năng chịu đòn tốt dứt điểm nhanh. Nhưng sao ở Ngạo Kiếm mình thấy Thiên Vương Xuất chiêu chậm quá
    Hầu hết các phái trong NKVS đều có tốc độ đánh nhé bạn,đó là 1 điểm khác so với VLTK - KT truyền thống trước đây,và mình thấy khá hay.
    - https://www.facebook.com/battritruytinh - > Fanpage Bất Trị Bang

- https://www.facebook.com/groups/550653088326839/ -> Gr Bất Trị Bang game Ngạo Kiếm Vô Song
    ♥-♥- wellcome ♥ -♥

Máu TV đang cuồn cuộn chạy trong tôi...ha ha ha...1 lần nữa tôi như được sống dậy...

" Máu Thiên Vương Cuồn Cuộn Chảy Trong Tôi
    Tay Cầm Kích Xưng Bá Ngạo Kiếm Game"

Anh em ai có acc TV cho vào chơi test cùng với. Các bạn có thể nhắn tin tài khoản qua fb hoặc số điện thoại của mình nhé!
    FB: Phan Ngọc Thắng(Người Dẫn Đường)
    SĐT: 0906.518.520
    Lần sửa cuối bởi ReD; 29-07-2013 lúc 06:06 PM

Quote Nguyên văn bởi Zarin Xem bài viết
    gặp đường môn là khóc thét bạn ạ, mình chơi TVB trong bản AT, ko sợ cb mà lại sợ dm
    char mình chơi là Zarin, làm gì cũng khá hổ báo, chỉ có điều gặp mấy tên đm đồ hơi ổn ( vẫn thua mình đồ) là mình khóc thét lên rồi
    mình chơi đường môn nè (Tàn Kiếm) đi TLC hay gặp bạn đó, ừm, box này rất được, ra CB chắc mình sẽ chơi TV hoặc TL

Quote Nguyên văn bởi LeeAPhi Xem bài viết
    thiên vương thì xông lên mà đánh, solo vô đối
    cái gì mà solo vô đối nói nhãm vãi không sợ mấy tg CB cs DM nó chửi vào mặt à @@

Quote Nguyên văn bởi Zarin Xem bài viết
    gặp đường môn là khóc thét bạn ạ, mình chơi TVB trong bản AT, ko sợ cb mà lại sợ dm
    char mình chơi là Zarin, làm gì cũng khá hổ báo, chỉ có điều gặp mấy tên đm đồ hơi ổn ( vẫn thua mình đồ) là mình khóc thét lên rồi
    chuẩn không cần chỉnh luôn,TV luôn luôn là phái bị phế,trừ các đại gia đập vào quá mạnh như game cũ. còn game này TV ko đánh nổi cả con NM của mình

Con Nga my của bạn thì nhiều phái k ăn nổi lắm chứ k phải TV ko thôi đâu. nó cứ táng nguyên thể buff 5k/ phát thì em cũng khóc thét