Trang 2/3 ĐầuĐầu 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 30
    Thử Việc

Mặc định Re: [Thảo Luận] Chúng ta sẽ nhận được gì khi mua VIP

Quote Nguyên văn bởi ViênViên Xem bài viết
    . Xin hỏi lại là 80.000 vàng khóa/1 tuần hay 80.000 vàng khóa / 50 tuần
    Bài viết này mình viết hồi AT1 nên nhiều chỗ còn nhầm lẫn ^^!!,khi sử dụng VIP 50 tuần thì đc 80.000 Vàng khóa,còn mỗi tuần thì không rõ là được bao nhiều nữa ^^!!

Quote Nguyên văn bởi ViênViên Xem bài viết
    . Xin hỏi lại là 80.000 vàng khóa/1 tuần hay 80.000 vàng khóa / 50 tuần
    mốc 80k vàng khóa là cấp vip 5 hay vip 7 thì phải chứ ko phải do có thẻ vip 50 tuần bạn nhé.
    còn đây 9 là bài mình đã từng viết về sự khác biệt của Vip AT1 và AT2
    http://diendan.duo.vn/threads/150071...at1-va-vip-at2
    Lần sửa cuối bởi Leynet; 02-08-2013 lúc 04:58 PM
    Đông qua, xuân đến, hạ lại sang
    Lạnh lẽo điều hiu lá thu tàn
    Nga My 1 kiếp thời không dứt
    Gắn kết tâm tình mộng võ lâm...
    DiệpPhiTuyết Biện Kinh - Thái Sơn

VIP 50 tuần mà dc nhu chủ thớt nói chắc cũng dám nap để 1 tuần dc 80k vàng khóa

VIP 50 tuần là khi sử dụng cái thẻ đó nhận ngay 80k vàng khóa, và mỗi tuần nhận thêm 5k nữa, còn VIP 12 tuần là sử dụng được 15k vàng khóa lập tức, sau đó mỗi tuần cũng được 5k vàng khóa. Theo mình hiểu là vậy

Quote Nguyên văn bởi SuzymissA Xem bài viết
    VIP 50 tuần là khi sử dụng cái thẻ đó nhận ngay 80k vàng khóa, và mỗi tuần nhận thêm 5k nữa, còn VIP 12 tuần là sử dụng được 15k vàng khóa lập tức, sau đó mỗi tuần cũng được 5k vàng khóa. Theo mình hiểu là vậy
    vậy bạn đã mua thẻ vip trên shop chưa mà phán thế @@!
    mình đã mua 1 thẻ vip 1 tuần trên shop ( lúc lv 20) để check số ngày có dc + dồn với vip dc tặng khi up lv 40 ko.
    và đây là cách mà mình biết để có thể đổi vàng ra vàng khóa trong AT2 là bạn xài hết vang khóa sau đó gặp HCTN mua 1 món đồ nào đó mà số vàng khóa bạn ko đủ thì nó sẽ hiện ra 1 yêu cầu là bạn có muốn đổi vàng thành vàng khóa ko.
    hiện h các vip ở AT2 đều là vip1 vì cấp vip đã dc bỏ khi ra at2

Quote Nguyên văn bởi Leynet Xem bài viết
    vậy bạn đã mua thẻ vip trên shop chưa mà phán thế @@!
    mình đã mua 1 thẻ vip 1 tuần trên shop ( lúc lv 20) để check số ngày có dc + dồn với vip dc tặng khi up lv 40 ko.
    và đây là cách mà mình biết để có thể đổi vàng ra vàng khóa trong AT2 là bạn xài hết vang khóa sau đó gặp HCTN mua 1 món đồ nào đó mà số vàng khóa bạn ko đủ thì nó sẽ hiện ra 1 yêu cầu là bạn có muốn đổi vàng thành vàng khóa ko.
    hiện h các vip ở AT2 đều là vip1 vì cấp vip đã dc bỏ khi ra at2
    Bạn trên kia nói đúng rồi đấy bạn ạ, chẳng biết AT 1 nó thế nào nhưng hiện tại AT 2 thì khi bạn mua anh hùng lệnh vè sử dụng sẽ nhận được 1 số lượng vàng khóa nhất định, như trên bạn kia có nói , mua thẻ 4 tuần đc 4k , 12 tuần đc 16k và 50 tuần đc ngay 80k, và thời gian có cộng dồn khi bạn ăn thêm thẻ AHL nhé
    Lần sửa cuối bởi Tên8KýTự; 03-08-2013 lúc 10:30 AM

Umh có vẻ shop đã thay đổi AHL cũng thay đổi để mai nạp thử 1tr vào mua thẻ vip xem sao và check lại việc đổi vàng ra vàng khóa xem sao.
    Cũng 2 ngày rùi ko vô acc vì ko muốn check thêm nữa mà mất hứng khi chơi OP @@!
    p/s: sr vì đã cãi ko đúng!

nếu nạp vip như này cũng sẽ mất cân bằng game lắm đây
    Ký à, chẳng biết ký cái gì cả

Các Bạn hỏi . Vip được gì .. khi các bạn bỏ ra 998 Vàng ...mình sẽ nói cụ thể khi các bạn bỏ ra Số tiền mua vip ..7 ngày ...... Trong 7 ngày các bạn có thể lấy lại .... mõi 1 ngày sẽ nhận được 2 Chúc phúc chi vũ = 60v ...7 ngày là đã thành 420v . Nên nhớ Chúc phúc chi vũ rất quan trọng nhé ... Các bạn đi Bí cảnh & Thanh Phong Vân rất cần nó . may mắn sẽ trúng thưởng những phần quà to .....Các bạn sẽ được mua . Hoạt Lực giảm giá .. thay vì các bạn mua 5 Bình hoạt lực 1 Giá là 250v .. Các bạn có vip .. chỉ tốn có 100v .. Tiết Kiệm được 150v . .. . Hoạt Lực Rất quan trọng nhé .. Các bạn nào từng khốn khổ khi ko đủ Hoạt lực chế đồ sẽ thấy ... ( Bình Hoạt Lực 2 thì được giảm 20% . thay vì 150v 1 bình . các bạn được giảm 30v . còn 120v . .. Mua được 5 bình . thì Tiết kiệm 150v ....... Khi các bạn có Vip . sẽ được + thêm 30p x4 ở Tu Luyện Châu ........Đặc Biệt Khi Các Bạn Mua vip sẽ được ngay & luôn 5k Vàng Khóa ....... ... Tính hết các bạn lỗ không ? .. Tôi Học Toán dỡ Các bạn . Đáp Án dùm nhé ............ Bỏ 998v . lấy Tổng Doanh Số Trên

Vip Anh HÙng lệnh mỗi lần Tiến cử đc mấy lần thế mọi người