Trang 3/3 ĐầuĐầu 1 2 3
Hiện kết quả từ 21 tới 30 của 30

Mặc định Re: [Thảo Luận] Chúng ta sẽ nhận được gì khi mua VIP

Quote Nguyên văn bởi Cá Vàng Xem bài viết
    Vip Anh HÙng lệnh mỗi lần Tiến cử đc mấy lần thế mọi người
    cứ 3 ngày 1 lần bạn, nếu nhanh tay thì 1 tuần 2 lần ( là vừa vip là tiến cử ngay)

Quote Nguyên văn bởi HoàngAn1 Xem bài viết
    cứ 3 ngày 1 lần bạn, nếu nhanh tay thì 1 tuần 2 lần ( là vừa vip là tiến cử ngay)
    Mua VIP 1 tuần thì chỉ đc tiến cử 1 lần thui chứ bạn

Quote Nguyên văn bởi Hồng Thất Thủ Xem bài viết
    Quan trọng là éo cần nạp card mà cứ đồ VIP mà quất nó mới phê. Như VLTK éo cần nạp xu nào cũng đứng TOP như ai
    VLTK cậu ko nạp card sao đứng top được?
    Quăng bom à

Quote Nguyên văn bởi Cá Vàng Xem bài viết
    Mua VIP 1 tuần thì chỉ đc tiến cử 1 lần thui chứ bạn
    Vip 1 tuần nhưng sau bạn tiến cử xong thì 3 ngày sau vẫn đc tiến cử tiếp nếu vẫn trong tuần bạn còn víp vẫn có thể tiến cử bình thường

Quote Nguyên văn bởi Ngũ A Ca Xem bài viết
    VLTK cậu ko nạp card sao đứng top được?
    Quăng bom à
    VLTK theo bạn này top chắc như mình, không phải top cao thủ mà là top phú hộ vị mấy bác nạp tiền sài cả rồi, mình chả nạp cứ gôm để bán thì quá trời

Vip 1 tuần nhưng sau bạn tiến cử xong thì 3 ngày sau vẫn đc tiến cử tiếp nếu vẫn trong tuần bạn còn víp vẫn có thể tiến cử bình thường

VLTK theo bạn này top chắc như mình, không phải top cao thủ mà là top phú hộ vị mấy bác nạp tiền sài cả rồi, mình chả nạp cứ gôm để bán thì quá trời
    Ông cứ hay CM cái kiểu này.Giửa 1 thằng chơi và 1 thằng kinh doanh nó # nhau hẳn.
    1 hướng chỉ pít nạp và chơi.Còn hướng còn lại chĩ lo kinh doanh,acc chính thì chơi cho có thì phãi sinh lãi rồi.
    Khi nào acc vào top cao thủ + lãi thì nói sao cũng dc.Mình tin chả bao h duy trỳ dc 2 cái này song song.

Quote Nguyên văn bởi BiThiếuGia Xem bài viết
    Ông cứ hay CM cái kiểu này.Giửa 1 thằng chơi và 1 thằng kinh doanh nó # nhau hẳn.
    1 hướng chỉ pít nạp và chơi.Còn hướng còn lại chĩ lo kinh doanh,acc chính thì chơi cho có thì phãi sinh lãi rồi.
    Khi nào acc vào top cao thủ + lãi thì nói sao cũng dc.Mình tin chả bao h duy trỳ dc 2 cái này song song.
    mình chỉ nói vui kiểu bạn kia không nạp mà đứng top thì chỉ có top phú hộ thôi. @@
    Còn mình đã chơi VL 2 không nạp card từ hồi mới ra còn nạp thẻ, đứng top 1 phú hộ sever mãnh hổ, còn top lv thì mình tóp 3, đồ thì khỏi phải nói ( card thì đổi = vàng), mình cày ko bán chỉ chơi vào game. giờ thì nghỉ rồi chỉ cày game bán kiếm ít tiền xài ngoài thôi.

mình chỉ nói vui kiểu bạn kia không nạp mà đứng top thì chỉ có top phú hộ thôi. @@
    Còn mình đã chơi VL 2 không nạp card từ hồi mới ra còn nạp thẻ, đứng top 1 phú hộ sever mãnh hổ, còn top lv thì mình tóp 3, đồ thì khỏi phải nói ( card thì đổi = vàng), mình cày ko bán chỉ chơi vào game. giờ thì nghỉ rồi chỉ cày game bán kiếm ít tiền xài ngoài thôi.
    Uk.Game này kinh doanh khá ổn nếu nhiều đại gia.Giai đoạn đầu của game mà pít tận dụng thì lãi nhiều.
    H sv mới ra nhiều nhưng đại gia giảm đi khá nhiều.

Uk.Game này kinh doanh khá ổn nếu nhiều đại gia.Giai đoạn đầu của game mà pít tận dụng thì lãi nhiều.
    H sv mới ra nhiều nhưng đại gia giảm đi khá nhiều.
    giờ ng` mua thì ít, mà người ks bán thì nhìu quá chắc chuẩn bị bán xong nhảy game thôi

giờ ng` mua thì ít, mà người ks bán thì nhìu quá chắc chuẩn bị bán xong nhảy game thôi
    Đúng vậy.H ks nhiều.Đã vậy nó còn bán phá giá hơn mình.

Đúng vậy.H ks nhiều.Đã vậy nó còn bán phá giá hơn mình.
    Chuẩn lun ko hiểu thằng nào thiếu suy nghĩ thế, mua 700 bán 900 @@ sau này nó lên giá 900 thì lại mua = giá lúc trước bán, khác nào cho không @@ chưa tính sau này bán ko được phải bán lỗ chắc thằng này nghĩ lời ít nhưng số lượng nhiều mới nhảy vào game nên chắc ko biết. thôi kệ cho nó sướng vài bữa sau này thấy ngay ấy mà