Trang 1/3 1 2 3 CuốiCuối
Hiện kết quả từ 1 tới 10 của 30
    Thử Việc

Mặc định [Thảo Luận] Chúng ta sẽ nhận được gì khi mua VIP

hình như có nhiều bạn hiểu sai về cái VIP.để mình ví dụ nha : như Vip 7 ngày,sau khi dùng chúng ta sẽ đc nhận 5000 Vàng Khóa Free chứ ko phải đổi=Vàng,cái đổi=vàng ở đây là thêm quyền lợi nếu bạn muốn đổi.nghĩa là đc 5000 free + 5000 đổi(nhấn vào chữ VIP kế bên minimap)=1000 vàng ko khóa.tức là với 1850 vàng chúng ta có thể lấy lại 10.000 Vàng Khóa.với VIP 50 Tuần thì sẽ càng nhiều hơn(đổi nhiều vàng khóa hơn,thêm % Exp khi train....).Mình mong bài viết này sẽ bổ ích cho nhiều bạn còn đang thắc mắc về VIP trong game(những bạn nào đã biết thì đứng ném đá nha:7
    P/S : bài viết đã được bỏ bớt ít câu để tránh nhầm lẫn sau này.Mong các bạn bỏ qua vì mình viết bài này hồi AT1 nên chưa nắm rõ chức năng
    Lần sửa cuối bởi KaidouJin; 02-08-2013 lúc 04:00 PM

Mặc định Re: [Thảo Luận] Chúng ta sẽ nhận được gì khi mua VIP

Và những cái vip bạn nói tất cả ở đây hình như chỉ là VIP TẠM. VIP chính thức chỉ có được khi bạn nạp một số tiền nhất định.:11:

Thử Việc

VIP tạm là khi có 2 VIP tiến cử bạn,còn cái mình nêu là VIP chính thức dùng=Anh Hùng Lệnh đấy bạn :49:

Quote Nguyên văn bởi KaidouJin Xem bài viết
    hình như có nhiều bạn hiểu sai về cái VIP.để mình ví dụ nha : như Vip 7 ngày,sau khi dùng chúng ta sẽ đc nhận 5000 Vàng Khóa Free chứ ko phải đổi=Vàng(các loại VIP khác nhau sẽ đc nhận số lượng vàng khóa khác nhau,ví dụ VIP 50 tuần là 80.000 Vàng Khóa/1 tuần"cái này các bạn có thể xem trong mục Đã thành VIP"),cái đổi=vàng ở đây là thêm quyền lợi nếu bạn muốn đổi.nghĩa là đc 5000 free + 5000 đổi(nhấn vào chữ VIP kế bên minimap)=1000 vàng ko khóa.tức là với 1850 vàng chúng ta có thể lấy lại 10.000 Vàng Khóa.với VIP 50 Tuần thì sẽ càng nhiều hơn(đổi nhiều vàng khóa hơn,thêm % Exp khi train....).Mình mong bài viết này sẽ bổ ích cho nhiều bạn còn đang thắc mắc về VIP trong game(những bạn nào đã biết thì đứng ném đá nha:7
    P/S : bài này mình viết bên Tộc Vô Song nhưng thấy nên đem qua đây cho nhiều bạn biết.
    Theo mình biết còn nhận được Chúc Phúc Chi Vũ nữa mà! Có nhiều cái lợi. Nói chung là tạm được. Vì vàng khóa cũng rất cần thiết, có thể mua các vật phẩm cần thiết. Đặc biệt là giao dịch với Hành Cước Thương Nhân.

quan trọng là tỷ lệ nạp card như thế nào á , nếu tỷ lệ tốt thì mấy cũng chơi được tất

Quote Nguyên văn bởi Trà Dạo Xem bài viết
    quan trọng là tỷ lệ nạp card như thế nào á , nếu tỷ lệ tốt thì mấy cũng chơi được tất
    Quan trọng là éo cần nạp card mà cứ đồ VIP mà quất nó mới phê. Như VLTK éo cần nạp xu nào cũng đứng TOP như ai

doi 1000 vang` ko khoa' lay 5000 vang` khoa o dau dau co dau ban

a` vi du minh mua vip 7 ngay thi 1 tuan dc 5000 vang` con mua vip 12 tuan` thi 1 tuan van duoc 5000 vang` hay duoc nhieu hon vay ban ? srr may ko co vietkey
    Lần sửa cuối bởi MyEverything; 01-08-2013 lúc 06:54 PM

theo mình là vẫn chỉ 1 tuần 5kv

hình như có nhiều bạn hiểu sai về cái VIP.để mình ví dụ nha : như Vip 7 ngày,sau khi dùng chúng ta sẽ đc nhận 5000 Vàng Khóa Free chứ ko phải đổi=Vàng(các loại VIP khác nhau sẽ đc nhận số lượng vàng khóa khác nhau,ví dụ VIP 50 tuần là 80.000 Vàng Khóa/1 tuần"cái này các bạn có thể xem trong mục Đã thành VIP"),cái đổi=vàng ở đây là thêm quyền lợi nếu bạn muốn đổi.nghĩa là đc 5000 free + 5000 đổi(nhấn vào chữ VIP kế bên minimap)=1000 vàng ko khóa.tức là với 1850 vàng chúng ta có thể lấy lại 10.000 Vàng Khóa.với VIP 50 Tuần thì sẽ càng nhiều hơn(đổi nhiều vàng khóa hơn,thêm % Exp khi train....).Mình mong bài viết này sẽ bổ ích cho nhiều bạn còn đang thắc mắc về VIP trong game(những bạn nào đã biết thì đứng ném đá nha:7
    P/S : bài này mình viết bên Tộc Vô Song nhưng thấy nên đem qua đây cho nhiều bạn biết.
    Cái này sai rồi hồi AT1 thì cấp vip dc tăng theo số tiền nạp thẻ nhưng do ko thể nạp thẻ nên ko check từng cấp vip bao nhiêu tiền ( để mở cấp vip1 cần đổi 500 vàng còn các cấp sau thì mình ko biết). Còn Anh Hùng Lệnh chỉ giống như là chứng chỉ xác nhận có vip ( bạn nào từng chơi Thần Khúc sẽ biết thẻ vip và cấp vip khác nhau chổ nào) thế thôi.
    Các chức năng đổi vàng ra vàng khóa; + % exp train; số túi phúc dc mở nhiều hơn; tỷ lệ nhặt đồ hiếm dc tăng thêm đều tính theo cấp độ vip chứ ko phải thời gian vip. Hiện nay tất cả mọi người đang tham gia AT2 có thẻ vip đều là vip 1 và cấp độ vip đã dc bỏ đi ( đây cũng là dấu hiệu để có thể thấy là khoảng cách giàu nghèo dc rút đi 1 tý).
    p/s: mình đã có 1 bài viết để thảo luận về sự khác nhau giữa vip AT1 và vip At2 rồi nhưng có lẽ viết dài quá nên chả ai ráng ngồi đọc cho hiểu hết

ví dụ VIP 50 tuần là 80.000 Vàng Khóa/1 tuần".
    . Xin hỏi lại là 80.000 vàng khóa/1 tuần hay 80.000 vàng khóa / 50 tuần