Trang 2/9 ĐầuĐầu 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 11 tới 20 của 84

Mặc định Re: Thảo luận về cách cộng tiềm năng tốt nhất cho Hoa Sơn phái.

Quote Nguyên văn bởi Ngây Thơ Xem bài viết
    chào các bạn ( theo các bạn thỳ lúc nào cũng phải cộng vào thể để gia tăng lượng máu nhưng mà 1 điểm tiềm năng đc 5 máu tức là 10 điểm ta có 50 máu 100 điểm ta có 500 máu ) liệu các bạn có thêm 500 máu vs 100 điểm tiềm năng các bạn sẽ thọ zai hơn được mấy giây, 2 hay 3 giây đấy là tớ lấy VD lúc các bạn tầm lv 55) các bạn chơi phái Hoa Sơn thân mến nếu các bạn tự tin vào việc ép đồ nên cả séc +6 > 8 thỳ các bạn hay max sức còn đâu + vào thân chỉ cần thế này 1 combo có thể tiễn đưa 1 số anh tài nhà ta đi ngủ mà k kịp hiểu tại sao . vs tưng đấy dù gặp cùng phái hơn cấp thỳ cũng tắt điện ( mình là tân nhân vương phái tiêu dao nhưng mà anh mình đánh hoa sơn mình không tài nào có thể zứt điểm 1 phát trong khí các phái khác mình có thể cho đi ngủ vs 1 hit ngoại chừ hệ kim vì max sức damage rất là to thân thỳ tăng né và chí mạng tăng cả chính xác rất là khủng khíp các bạn ah
    Có thể bây giờ bạn nói đúng nhưng sau này còn có Thuộc tính của ngựa + Đồng hành + Bí tich: Tất cả điều + máu theo % và xx điểm. Nên dù không được nhiều như phái khác nhưng lúc đó không tăng thì bạn đi đánh mà gặp mấy thằng nó bỏ qua né tránh cao thì chỉ có đu dây điện. Cũng nói luôn phái này từa tựa VĐK trong Kiếm Thế (né tránh cao + cách x giây bỏ qua sát thương 0.5s) nhưng bên đó VĐK còn có nội lực hộ thân còn em này thì không nhé. Đó là ý kiến riêng của mình.

theo mình là dù có max thể thì cũng ko dc bao nhiêu, dồn vào dam liều ăn nhiều

mình toàn để nó cộng điểm,lên cấp cao rồi tính,sau này có kill nhồi liên tục vào mục tiêu + skill 9kiem phê lòi

Mình quên mất 1 điều quan trọng trong này đó là việc sử dụng máu . Ai cũng có thể thấy là việc sở hữu nhiều máu trong game này quyết định 70% kết quả của PK. với hạn chế test ở lv 6x thì đối với cách cộng Max sức - Thân pháp cho HS . mình die ngay sau 1 skill của đường môn - tiêu dao - thiếu lâm . 6x mới lao vào được nửa đường đã dẹo luôn rồi .

Mình thì nghĩ ưu điểm của nó là gì thì đẩy cao cái ưu điểm đấy lên. Mình nghĩ HS lên hướng dame để kết liễu kẻ địch khi kẻ địch chưa kịp làm gì mình. Đúng như ý nghĩa của phái HS là "NHẤT KIẾM ĐOẠT MỆNH" .

Quote Nguyên văn bởi Độc Cô Tử Xem bài viết
    Mình thì nghĩ ưu điểm của nó là gì thì đẩy cao cái ưu điểm đấy lên. Mình nghĩ HS lên hướng dame để kết liễu kẻ địch khi kẻ địch chưa kịp làm gì mình. Đúng như ý nghĩa của phái HS là "NHẤT KIẾM ĐOẠT MỆNH" .
    1 Like cho Độc Cô Tử. Ý kiến hợp lý

Quote Nguyên văn bởi Độc Cô Tử Xem bài viết
    LOL. Ưu điểm Hoa Sơn là damge cao hả Thông minh vờ cờ lờ.

hoa sơn là phái tốc độ quyết định,sau này có skill đánh liên tục + 9kiem

damge to với chí mạng cao. nếu hoa sơn mà có đồ ngon + với phi phong chỉ cần cao hơn 1 cấp so với đối phương. thì 1 combo phi thân vào là chết :3. minh chứng là đi cái táng long cốc đấy. bằng đồ, bằng cấp. lao vào ăn bnhiêu cháu ))

theo mình cứ max sức ! lúc chơi alpha mới 65 nên chưa có cơ hội thử nhiều . 5 3 1 theo mình là như thế theo sức-thân- máu.
    ( gà nên góp ý tý mong các cao nhân chỉ bảo )

Tag bài viết