Trang 4/9 ĐầuĐầu ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Hiện kết quả từ 31 tới 40 của 84

Mặc định Re: Thảo luận về cách cộng tiềm năng tốt nhất cho Hoa Sơn phái.

Quote Nguyên văn bởi StarFury Xem bài viết
    theo mình là dù có max thể thì cũng ko dc bao nhiêu, dồn vào dam liều ăn nhiều
    thay pa nay noi co ly.choi max dame va crit cho no khiep

cái cốt là do người Pk thôi chứ tăng thế nào cũng vô ích tăng chuẩn nhưng không biết PK cũng thế thôi

Quote Nguyên văn bởi Nguyễn Khoa Tuấn Xem bài viết
    cái cốt là do người Pk thôi chứ tăng thế nào cũng vô ích tăng chuẩn nhưng không biết PK cũng thế thôi
    Nhưng ít nhất tăng phải chuẩn thì mới có cái để mà PK chứ, chứ build dở vô làm mồi cho người ta à.

Quote Nguyên văn bởi Nguyễn Khoa Tuấn Xem bài viết

Ơ thế bạn chơi max thể đi rồi phi vào mà băm nó xem có chết không ? dù trình pk có ngon lành nhưng không có hướng build đúng bạn cũng chỉ gãi ghẻ cho nó thôi hiểu ko ?

Quote Nguyên văn bởi luna Xem bài viết
    Đường môn game này ko cận chiến nhé bạn , Nó bắn xa ko kém gì đào hoa đâu và lại nó còn có thêm skill chạy nếu nhớ ko nhầm thì cái skill thoát hiểm của nó có từ những lv đầu
    Mình có nói câu nào đường môn đánh cận chiến không nhỉ. Ý mình nói tức là những phái dạng asassin như ĐM với hoa sơn thì không nhất thiết phải + máu. Tác dụng không nhiều, ngược lại lợi ích đem lại từ điểm thân pháp của game này là rất lớn, nhất là với những phái cần chính xác và tỉ lệ chí mạng cao như hoa sơn. Còn nói cận chiến, cậu có + máu thì thêm được 1k máu. Mà 1K máu chẳng có nghĩa lý gì khi lao vào 5,6 thằng. thay vào đó thêm 1 chút né kết thúc nhanh 1 thằng rồi té, may thì sống, xui thì chết. Còn hơn máu nhiều nhưng nhìn thấy 5,6 thằng cũng chẳng dám lao vào, 1 thằng đi riêng thì đánh nó cũng chẳng chết.
    Ăn cũng mất tiền
    Chơi cũng mất tiền
    Ngủ cũng mất tiền
    Lao động để kiếm tiền
    Vì vậy đừng có oang oang cái mỏ đòi công bằng trong game nếu:
    không có tiền
    không chịu cày quốc.

tui cũng chơi qua hoa sơn,góp ý 2 cách cộng điểm thế này :
    1.300 than + 300 sức còn lại vào thể e mới cấp 68 thì nó đóng của mẹ rùi
    2.max thân còn lại chia đều thể + sức
    e thì thích cộng theo cách của e,có gì a e đừng chém e tội nghiệp :209:

Đợi đợi test thứ 2 rồi kiểm nghiệm, he

Theo mình nghĩ thì những phái cận chiến như Thiên Vương, Thiếu Lâm hay Hoa Sơn bên Ngạo Kiếm thì cách nâng điểm tiềm năng còn phụ thuộc rất nhiều vào mục đích của người chơi thế nào. Làm tanker để săn boss, PK bang thì máu trâu hay để dành PK solo thì tăng dame cao or thân nhìu..... Nói chung là trước khi nâng điểm tiềm năng thì các bạn nên xác định trước định hướng chơi của mình đã

Game này như võ lâm 1 ở điểm chia theo ngũ hành tương sinh tương khắc vì vậy lên xây dựng nhân vât theo cách dánh là hiệu quả nhất.
    Hoa Sơn muốn pk ngon theo mình lên max thân pháp ( vì là phái cân chiến, cần dame + phòng thủ ) sau đó tới sức rồi thể. Như vậy khy pk có thể chạy được nếu bị quây ( vì né tránh cao )
    Là phái cận chiến lại thuộc phái dame không phải tank dù build thế nào khi pk Hoa Sơn quan trọng nhất vẫn là chọn mục tiêu khác hệ nhẩy vào ám sát rồi té nhanh

Em là em tăng. max sức . max thân

Tag bài viết